GIAO LƯU TÍ NÀO

Ặc, sao lại bùng học tập thể thế à:)):))...lớp em từ hôm qua hôm kia nghỉ học gần 5 đứa, ngồi trong lớp thấy trống trải không chịu được:(:)((

linhvip_lachip_D6

Thui.Ko nhớ thì thôi có sao đâu.:D Thế em hỏi anh nhá.Có 1 hôm tập TD anh ngồi ở hàng net clan ngay ngoài cửa lun.Vác ghê ra ngồi và hút thuốc fi feo.Em nhìn thấy cười :DAnh cũng cười nhưng chả bit anh cười rì.Nhìn đểu lém:p:))

=))=))...đề nghị bạn Linh với anh Trung có chuyện gì riêng tư ra YM nói chuyện nhớ>:)>:)>:)...ko BX anh Trung mờ đọc được, fiền chít:)):)):))...đấy có khi ngại BX mờ anh Trung cố tình không nhớ ra điều cần nhớ đấy Linh ạ;):))

Chòi...sao mờ fải từ đầu:)):))
À mờ từ khi anh Trùn dính với cái Châu hình như ít qua đây nhở cả nhà nhở>:)>:)...cả mí chị 0407 xinh xắn đáng iu nữa:(:)((...làm thía nèo bi giờ:(:)((

Ừm...thía tranh thủ bàn luận ngoài lề một tí...chẳng biết các đàn anh đàn chị như thía nèo, đã bít tình hình gì chưa chứ sau hôm thứ 7 đi học thể dục, được chiêm ngưỡng bạn HOTGIRL Việt Đức mờ Hoa trầm trồ thán phục quá cơ:>:>:>:>

Alex_DelPiero27

ahah con Hương hả :D cấp 2 nó cùng trường mình :D lúc đấy chẳng thấy nổi gì cả mà sao bi giờ thành hotgirl roài ( đùa chứ Hương ko xinh = Linh đâu :D :D )

Oài oài...ra tên Hương...hờ hờ hờ lớp Hoa có 2 cái Hương, Hoa chơi với cả 2=))=)) (chòi, chả liên quan gì cở:)))...Thía bạn Quân học khối chiều mờ lại không bít danh HG_VD à:>:>:>...bạn í cao này, xinh này...gì nữa í nhở Linh nhở;););)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000