GIAO LƯU TÍ NÀO

Ăck, ko á...ko thiệt á:)):))...khó tin wé à:)):))...ít ra cũng fải hay chơi với lớp nào chứ:D
P/S: lấy lòng làm gì, định nhở vả gì à:D...mờ anh với cái Châu sao mờ ban căng phức tạp thía:)...sang bên nì hỏi ko cái Châu nó lại tưởng em bênh người ngoài:D

Anh oai là anh...dở hơi hết chỗ nói nên em cũng chẳng nói nữa vậy:)):))
Đổi chủ đề đê..ừm ừm, thấy nik anh Trung lấp ló cạnh nik mình, cho ý kiến đê anh Trung oai;)

Ai bị tóm gáy cơ ạ:):):)
Mờ anh Trung ki thía nhở, bảo cẩu cái ảnh BX lên cho đàn em được mở mắt mờ mỏi cả mắt vẫn chẳng thấy đâu:(:(

Anh oai 5 cô bạn thân mờ sao lại có những 6 người:D...BX anh xinh thía:D:D...thía mờ không cho xem sớm, cứ giấu mãi:)):))...cả chị Diệp cũng xinh:D

Em thấy mí chị D9 xinh đấy chứ:D...mí anh không tự hào thì thui lại còn nói các chị í như thía:):)
Mà chẳng thấy chị Diệp chị Linh ngó ngàng đến các em nhỉ:D...sang bên kia vận động tí nèo:D:D:D

Bạn Trang cũng thấy thía hả:D:D...đúng là như thía nhở:):):)...mờ thui nói ít thoai không có người xí hổ chẳng thấy đâu nữa òi kia kìa:)):))
Em sang bên 0407 quảng cáo cho topic roài đấy, thía mờ...hichichic...chắc thật bại òi:((....ko sao, sang market típ:)):>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000