GIAO LƯU TÍ NÀO

ơ em bùn cười nhỉ cái chuyện đấy anh làm sao biết được em gắp vào bát anh đấy chứ , mà lúc anh bảo là em ăn tôm không thì lại bảo là không thế còn nói gì nữa , nói chung là hôm đấy về bị ............:(:)((

Oài oài...trách đểu kìa, sợ chưa:)):))...khổ em nhúng thì nhúng thiệt đấy nhưng mờ nhúng cho bé Ánh nhà em mờ...ai bỉu ai đó cứ thò cái bát vào cơ, thì thía mới gọi là quả báo>:)=))=))=))

linhvip_lachip_D6

Ý.Bây h mới thấy anh Trung vào.Hôm học TD thấy anh ý ngồi hút thuốc fì fèo rồi cười:))Trông mẹt rất chi là đểu.
Hôm offi ko chỉ mỗi H gắp vào bát anh Trùn đâu cả V lớp L nũa cơ.Fải công nhận anh Trùn đc măm nhìu nhất đúng ko.Thế cho nên mới quả báo về bị mắng>:)

linhvip_lachip_D6

Nhìn có lẽ là đẹp zai hơn cái avart của anh ý:DHay là nhìn nghiêng nó thế nhỉ:DMà áo của anh ý đẹp;-) hehe.Ơ thế H chưa gặp anh ý ở trường bao h` ah:-/ .

Ừa, H đã gặp bao giờ đâu, thầy bọn lớp H nó bỉu anh Trung trông cute lắm;):))...nhưng mờ công nhận là cái avt của anh Trung...ừm theo như Linh nói là không bằng outside hử:):)...thía thì hôm nèo fải tận mục sỏ thị roài:)):))...chứ không thể để thất vọng thêm lần nữa về B_D9 như sau vụ off được>:)>:)...(chít thiệt, đang nói đểu ai thía này=)))

Đấy, cái Châu nó hỏi không sai..sau vụ off là bít nhau ngay, bít cả nhau đang làm gì>:)...amen...dạo này em toàn nói đểu, chít mất thui:(:)))=))
ừm ừm, cóc sợ, sự thật nó là như thía, có ăn vạ thì cũng fải chịu thoai chớ bít làm sao:)):))

Đấy,cứ yên phận thía có fai hay ko, ai bảo cứ thik trêu em:)):))...
Ừm, sao ko thấy anh Trung đâu nữa nhở...có cái gì hay hay lôi ra cho mọi người bàn tán cái nèo:D:D...
À, D9_0407 chơi với những lớp nào là thân nhất vậy:)...D4 bọn em được cái thầy iu bạn mến :>, chơi được với nhìu lớp:D: D2 nè, D3 nè, D6 nè...nhìu nhìu nữa:D

Hờ hờ, sao mờ tự nhiên ngoan thía hả anh Trùn oai:)):))...em hỏi D9 nói chung mờ, có hỏi riêng ai đâu...anh có gì muốn thổ lộ bộc bạch cứ nói ra, ko fải ngại;):))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000