FC Hire! Yeah......

Status
Không mở trả lời sau này.

nenu_aloha

Member
Ờ, lạ thật, hết bạn Tuấn người rừng lại đến bạn Sơn công chúa, ko hiểu hai bạn có vấn đề gì với thầy Hưng mà hay moi móc thầy thế nhở! Lạ óa! Thật thaats vọng

chiplove_skate

Ờ, lạ thật, hết bạn Tuấn người rừng lại đến bạn Sơn công chúa, ko hiểu hai bạn có vấn đề gì với thầy Hưng mà hay moi móc thầy thế nhở! Lạ óa! Thật thaats vọng
tai 2 ban y ghen ti voi nhan sac cua thay hung y ma >_<keke

chiplove_skate

ua ban ne ko di hoc a muon gio roai day . dung la fan trung thanh cua thay hung batchap thoi gian de ngoi spam cho thay keke .thoi pai api nhe minh di hoc day den h roai

live-or-die

Active Member
hix.....hum truoc ngoi choi diên tử mình ngồi máy 16 anh đức bi ngồi máy 17...ong ấy gọi thuốc lại tính hết $ va máy minh mới đau.......đức bé...trả em 3k tiên vina đây.......

nenu_aloha

Member
ua ban ne ko di hoc a muon gio roai day . dung la fan trung thanh cua thay hung batchap thoi gian de ngoi spam cho thay keke .thoi pai api nhe minh di hoc day den h roai
==> bạn à, nhà mình chỉ cách trường có 3 phút đi bộ và một phút đi xe đạp thôi! ^_^ còn chưa kể tới việc mất khoảng 20 giây cho xe máy.....

hix.....hum truoc ngoi choi diên tử mình ngồi máy 16 anh đức bi ngồi máy 17...ong ấy gọi thuốc lại tính hết $ va máy minh mới đau.......đức bé...trả em 3k tiên vina đây.......
==> anh Thịnh lạc đề rồi ạ!

tuankazzan

Member
nenu_aloha said:
Ấy ấy 2 đứa moi móc vì 2 mục đích hoàn toàn khác nhau!Thằng Sơn moi móc chắc vì nó ghét Hưng Lé,còn tui thì chỉ là câu bài và trêu ngươi thằng Hưng thôi,mọi người đừng hỉu nhầm @_@

Vừa 3k giờ lại 2k, ko hỉu rốt cuộc là bao nhiu. Mà anh THịnh đòi trên này làm gì, Đức bi có bao giờ ghé qua đâu mà bít.2,3k đáng bao nhiu, đòi làm gì, anh đi ăn mày 1 tiếng lại chả thừa ấy ah:D "Đẹp zai" như anh ối người cho xiền.

hìa .. nạc đề oài .. :>

cái này anh T phải hỏi a Đ ... chớ lên đây than .. ai trả hộ :D

mai thầy Hưng lại lên .. nói đc mí câu roài đi .. cái FC này lại chán ngắt ..

live-or-die

Active Member
4 điếu thuốc .1 cốc trà đá đường.....ko 3k là mấy k.......anh nể tình cố trà đá anh cũng uống nên chỉ đòi 2k thôi........X( X( X(
Thì thấy ko xơ múi đc gì lại bị nói đểu nên thầy THỏ đã bỏ đội ta
>>>bon mày ác thế....nó ko bỏ cũng hơi phí.......>:) >:) =)) =))

đã bảo ko up là ko up đc ...

ảnh động thì chưa thử .. nhưng avatar ko up đc .. thế nên tao mới ko dùng avatar đấy chứ .. [-(

cái avatar kia bị phản ánh là .. ko đỡ đc :">.. nên đổi .. mà ko đc .. :((

coá ý kiến roài .. mà chả thấy admin phản hồi jề cả ..

chán .. [-(

uhm cứ choa mí cái " Invalid url" với cả "Invalid file" .. seo mà shit thế ... :((

mãi ko đc cái avatar .. ức chế thật .. mất công mình tìm ra bao nhiu ảnh đẹp .. :((

up lên nhìn choa đỡ thèm .. :((

hé hé .. :))

sửa đc roài kìa .. iu thế :x

hay đây .. lại coá tinh thần câu bài nữa roài .. :))

em lại típ tục ca ngợi thầy Hare .. hè :D

hum nay thầy gặp mình .. gọi cả tên cả họ .. :">

Sơn đen khen thầy dáng tuyển nhứt đội .. :">

mà 2 bài cách nhau cả tiếng đông hồ đấy .. mod đừng coá mà ghép .. 2 bài # nhau .. ghép vào chán vãi .. [-(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000