FC Hire! Yeah......

Status
Không mở trả lời sau này.

nenu_aloha

Member
Buồn ngủ quá! oa oa oa, VA ui, mai 7h nhé! À, nhớ làm nốt hình nhá! Thanks! Hè này em đi thuê truyện, nhìu kế hoạch óa!

Đổi cái av và sign cái, lâu lắm ko lên! Hix!

live-or-die

Active Member
thanh niên mà phải sợ à tội j phải làm ...cứ đến truòng bảo em la em anh Thịnh ....dản bảo cô cho 10 phảy cả năm luôn :)) :)) :))
mai bon nì tạp a'.........kệ thui.,....mình ở nhà ngủ cho khỏe....tọi j đến trường=)) =)) ......

chiplove_skate

thanh niên mà phải sợ à tội j phải làm ...cứ đến truòng bảo em la em anh Thịnh ....dản bảo cô cho 10 phảy cả năm luôn :)) :)) :))
mai bon nì tạp a'.........kệ thui.,....mình ở nhà ngủ cho khỏe....tọi j đến trường=)) =)) ......
ban gi` ma nghe loi*` anh ne` chac co' ma` dang 10phay? uong 1 phay? thi` co' >_<

người đi trước nhìu kinh nghiệm .. [-(

hãy cứ làm theo lời anh ý đi ... nếu công thức này coá j nhầm lẫn thì ... nói chiện riêng với anh ý nhá .. :-?

chiplove_skate

hãy cứ làm theo lời anh ý đi ... nếu công thức này coá j nhầm lẫn thì ... nói chiện riêng với anh ý nhá .. :-?
diem phay? may cao the <~~~~~~~hay may thu? lam theo di .Neu ma dung thi tao xin lam the keke >_<

thế nà ko tốt đâu .. [-(

thầy tui pro` thế mà dám chê .. đã thử sức chưa mà đòi .. :-?

dạo này thầy toàn đi với pomeloes wên mất đội nữ rồi .. :(

nenu_aloha

Member
Hum nay met qua! Hu!

To Tho: Sang thu hai 7h den truong, choi br nha! Ai den dc thi den luon di, thong bao cho moi nguoi bits nha!

VA, cn co nhung ai di???? Ke tui nghe!

Có bà, Vân Anh, chị Phương và chị Hiền, thêm cả thầy Thỏ và Đức bi với mấy đứa ở đâu ấy, mấy lần tập cùng chỉ bít tên thui. À, em Hồng em ấy hỏi thăm cháu đấy My ạ.
Có chắc chắn là sáng thứ 2 tập ko, đến lại chả có ma nào thì quá tội!!!

sáng thứ 2 lớp mình học thể dục

mí đứa pé vẫn tập cùng với ... mình , mí người đội pomeloes ..

hum nay về mệt wa' ,... lâu ko tậpp cơ bản .. mệt thật ... thaoi .. hè này cố vậy .. :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000