Đội bóng D1 tan rã!!!!

Sana

nobita_d1 said:
THông báo với bà con KiBan Mobile: 0915044225, cuối tuần chú Lợi khao điện thoại mới, anh em nhớ tham dự đầy đủ
kiban said:
tình hình là CN này có thể đá bóng với anh em một trận nhỉ .... Mừng em lên lớp phát (Tự thưởng)
Hơ hơ, chúng mày dạo này nói nhiều làm ít!!! Cả 3 gã kiban, nobita, vova đều mất dạng. Cuối cùng thì D1-1 lại thất bại và cũng với 1 tỷ số sát nút (3-4). Phạt đê :D :D :D

nobita_d1

Hơ hơ bác Sana và anh em thông cảm, tại hôm qua sau trận say sưa với anh em xong, em và chú Vova lại phải xuống Hà Đông đi tăng 2, đến tận gần 3h sáng em mới về đến nhà, phê lòi cả mắt ra nên sáng không thể dậy nổi. Hic hic xin lỗi anh em nhé ZZZZZZZZZZZZZoooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!

Maika

nobita_d1 said:
Hơ hơ bác Sana và anh em thông cảm, tại hôm qua sau trận say sưa với anh em xong, em và chú Vova lại phải xuống Hà Đông đi tăng 2, đến tận gần 3h sáng em mới về đến nhà, phê lòi cả mắt ra nên sáng không thể dậy nổi. Hic hic xin lỗi anh em nhé ZZZZZZZZZZZZZoooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!
Tớ cũng ủng hộ kéo cái topic này lên nhỉ ;) Cho tớ hỏi Nobita đi đâu với Bủng Beo đến tận 3h sáng ? chơi gì mà về nhà mà vẫn "phê lòi mắt "??? :-/ :-/ Có thể tớ tò mò nhưng cho tớ biết phong cách chơi bời của SV ở nhà tí ;)

Vova

:( con gái D3 hay chửa :-S , mắc mớ gì mà tra mí lị hỏi
Đi chơi và phê là 2 chuyện tất yếu. Nghĩ thế nào thì nghĩ . Chả quan tâm .

VIVA_R

hic hic hôm nay đội ta thảm bại mặc dù các thành viên đi khác đầy đủ. Chả hiểu trách ai bậy h. Chán ! có lẽ trận sau anh em ta phải làm 1 cuôc cải tổ to lơn về chiến thuật và đấu pháp các bác nhể. Đề nghị các bác cho ý kiến chứ thua mãi như thế này nản qué

Sana

VIVA_R said:
hic hic hôm nay đội ta thảm bại mặc dù các thành viên đi khác đầy đủ. Chả hiểu trách ai bậy h. Chán ! có lẽ trận sau anh em ta phải làm 1 cuôc cải tổ to lớn về chiến thuật và đấu pháp các bác nhể. Đề nghị các bác cho ý kiến chứ thua mãi như thế này nản qué
Hị hị, chiến thuật và đấu pháp thì D1-1 ko hề thua kém gì cả, cái lài bác Nam khỏi lo. Theo em cái cần cải thiện của đội chúng ta là tình trạng thể lực của các thành viên. Mấy tháng gần đây em cứ cảm giác chúng ta như là trẻ con đá với người lớn ý. Mà sao các bác D1-2 khỏe thế cơ chứ. Em là em nói thật, bên đội các bác toàn voi đi đá bóng. Không biết các bác ăn gì mà khỏe thế cơ chứ. Bây giờ mới biết cái cảm giác 3 tháng ko thắng của các bác hồi trước nó như thế nào :( :( :(

VIVA_R

em đồng ý với bác Sana đội kia khỏe thật . hic thằng nào cũng như con tịnh, cỡ như bác kakaka nhà mình sao theo nổi chúng nó.Đề nghị anh em đôi D1-1 về nhà sinh hoạt đều dặn tập thể lực đi nhé ( tập kiểu nào là tùy các bác, nhưng chống đẩy thì vừa vừa thôi không chẳng có sức mà đá đâu :D)

nobita_d1

ủng hộ kakaka hết mình, hãycho D1-2 thấy cặp trung vệ năm nào đê, đề nghị bác lấy lại tinh thần chặt chém ngày trước, nạn nhân đầu tiên có lẽ là.............. cho bác tự chọn (đừng chém đội nhà là được roài)

Devilbka

Anh em D1-1 đá thế cho lành chân! Đang trong giai đoạn củng cố lại chiến thuật nên ko cần tung thể lực.Cố nhiều mệt lắm!he he

Vova

:)) Tổng kết cuối năm. Dọn nhà thanh lý. Bà Con D1 coi có gì không dùng tới hoặc chưa dùng tới, sử dụng sai mục đích hay chỉ có một chức năng. Bán thanh lya cho em, em thu mua cho. Thằng Hà Địa phá hợp đồng, thằng đáng ghét.

Vova

há há .. em tưởng bật lửa anh còn gas chứ ? há há ... tuổi trẻ ôm hận .. chết mất.
Vấn đề là em chỉ mua những đồ như em rao ở trên. Đồ quá đát của anh để làm đồ cổ nhé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000