Đội bóng D1 tan rã!!!!

VIVA_R

hê hê bác nói đúng quá bác Sana , thanks bác đã động viên an ủi (nhưng mà em cũng không tự hào về cái chiều cao của em lắm đâu:(). Đề nghị CN này mọi người đi ĐB đầy đủ đặc biệt là Tuấn , Hiệp và Hiếu Chí vui chơi quên cả nghĩ vụ vơi lớp ha .Em chán đá đấu lắm rồi

VIVA_R

mà bác Sana , bác dạo này cũng hơi lười đấy nhé , phải đi để cổ vũ tinh thần anh em chứ . Thằng kakaka nữa , mà thôi thăng này thì

VIVA_R

mà bác Sana , bác dạo này cũng hơi lười đấy nhé , phải đi để cổ vũ tinh thần anh em chứ . Thằng kakaka nữa , mà thôi thăng này thì tùy

lengocthuj

ha hả, chủ nhật rồi em tự thấy mình đá hay quá, hihi, bác Nam tâm lý yếu quá, bị chúng nó ngồi ngòai rèm pha là run ròai, lo gì chớ, có em trên sân mà, hehe, mất bóng thì em lấy lại cho, cứ rê thỏai mái đê, he he

kiban

Member
Tình hình của em có vẻ sáng sủa hơn một tí rồi :d (Hình như bạn Phương "linh" lắm đấy , anh em lần sau có nguyện vọng gì nhớ xin như em nhé).

Nhưng mà ko chắc tuần này có đá bógn cùng anh em được không đây...

Chiều thứ 2 em làm phát quyết định anh em cổ vũ em, sẽ có hậu ta. :D

nobita_d1

hơ hơ gì chứ cổ động mà có .......... hậu tạ thì em xin hết mình cố lên Kiban, mạch của mày chạy rồi, qua rồi............zzzzzzzzzzzzzzzzzzzoooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sana

Con lạy 8 phương trời, 10 phương đãt. Con lạy Phật tổ Như Lai, Quan Thế Âm Bồ Tát. Con lạy Ngọc Hoàng thượng đế, Vương Mẫu nương nương. Con cầu thứ 2 này mạch của thằng Kiban chạy ro ro, một phát được luôn, đừng có chập chờn run rẩy. Con cầu cho bác Văn hỏi nó toàn câu dễ, câu nào trả lời đc câu ấy như nước chảy mây trôi. Con cũn cầu luôn thứ 2 này nó nhiều xiền và con gặp đc nó để nó hậu tạ :D :D :D

lovelykitty

Anh em đã chuẩn bị sẵn chai cuốc lủi để dành mãi từ ....hôm qua chờ tin thắng lợi của bác Lợi.... mong bác già noel sẽ phù hộ cho bác ....a di mô mô tô !!! :D

Merry XXXmas ! :*

Sana

Khớ khớ, ko ngờ ngày em trở lại với đội bóng D1 lại tuyệt vời như thế. Mặc dù D1-1 thất bại với tỷ số 5-6 nhưng dù sao em cũng hài lòng với màn trình diễn của chính mình ( :)), các bác cho em bốc phét tí nhé). Ờ mà tình theo Fantasy thì sao nhỉ: một hat-trick, một đường chuyền kiến tạo, 2 điểm trận thế là em đã có 3x5+3+2 = 20 điểm. Ờ nếu xét đến điểm thưởng thì ít nhất em cũng có 2 điểm ( có khi còn đc tận 3 điểm ấy chứ =)) ), thế là em có 23 điểm roài. Giá mà em mà là Captain thì đã được tận 46 các bác nhể. :))

nobita_d1

ê ê chú Lợi này ăn nói cho chính xác nhé. Hôm qua tao và VA đi thực tập về, nhân ngày đầu làm công nhân viên chức đã quyết định về Trung Tiền làm vài cốc, gọi về nhà mày thì chú mày bảo là đi chơi chưa về, thế còn trách ai nữa chứ.
THông báo với bà con KiBan Mobile: 0915044225, cuối tuần chú Lợi khao điện thoại mới, anh em nhớ tham dự đầy đủ

kiban

Member
hehe 2005 thì chỉ trong năm 2005 thôi chứ nhỉ ... năm mới sẽ có nhiều vụ khác mà :d.

Tình hình là CN này có thể đá bóng với anh em một trận nhỉ .... Mừng em lên lớp phát (Tự thưởng)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000