Đội bóng D1 tan rã!!!!

VIVA_R

Chủ nhật tuần này đề nghị các bác đi ĐB đầy đủ và đúng h,tuần trước nhà em có việc (cưối chị em) nên không thể đi được, nghe bác Thụ nói chỉ co 6 nhân . hic :( ,thảm quá .Tuần này em chắc chắn sẽ có mặt . Các nhân hay văng mặt : Quân voi , Vova , Hiếu Chí , kakaka , Cường khỉ , Sơn ... hãy noi gương bác Sana , tuy bị chấn thương dài hạn nhưng vẫn đi để cổ vũ tinh thần anh em , chăng lẽ các bác kia vẫn còn có thể chiến đấu đc mà lại ở nhà ngủ nướng hả? Có đáng mặt thanh niên thời nay không ? Hay là các bác sợ đóng tiền nhỉ

Chipflo

Member
Nhìn ảnh của anh em mình thấy vãi hàng vật, vãi từ trong ra ngoài, từ trên xuống dưới ... "Sống cô đơn vì gái ... đếch thèm" :D
Nhưng phải nói là mấy cái ảnh hơi bị "lừa tình", mong là có người mắc bẫy tình của các bác. :x

Còn cái này cứ gọi là hơi bị ác của nó, hic X( Cám ơn các bác "có lòng" :((

kiban said:
Chúc mừng sinh nhật Hà Địa cái nào;) .

Anh em gửi ảnh cho bọn 'xa mẹ' chúng nó thèm :p=)).

VIVA_R

Sirius said:
Anh nào có cái găng tay thủ môn hôm nào vỉa sang cho em mựon với.Ngại mua lém, tốn tiền, những 30k.Em dạo này đang nghèo, anh nào mang tinh thần lá rách đùm lá rách nát tới em thì hay quá nhể^^
Các bác ơi thăng Sirius này là thằng nào thế nhẩy ? Nó có quen đội mình không mà đòi mượn găng tay của em nhẩy ? Tiếc là em bây h không còn găng mà cho nó mượn . He he !

rongbaochua

các bác ơi tuần tới có đá bóng không.Cho em đi với. để 11 giờ em đi show nữa. Nhưng em không bắt gôn đâu. Lạnh lắm. Ở show kia em được làm tiền đạo cắm.:D

binhan_tran83

VIVA_R said:
Các bác ơi thăng Sirius này là thằng nào thế nhẩy ? Nó có quen đội mình không mà đòi mượn găng tay của em nhẩy ? Tiếc là em bây h không còn găng mà cho nó mượn . He he !
em Hiệp lùn xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

VIVA_R

thằng An kia ! Đừng có chê tao và Sana béo chứ ! mày đợi 4 năm nữa về xem kheo lại chả băng tao và Sana cộng lai ấy chứ !

Còn chú Sirius , thằng Hiệp lùn nó về rồi cơ mà ! bảo nó mua cho ! tsb thằng hiệp lùn ! về mấy tuần tồi mà không đi ĐB ! chắc nó sợ anh em bắt nó khao bia :))

tuần này hi vọng đội mơi của em sẽ kiếm đc kha khá điểm ! nghĩ đến lại thương thằng Hiếu Chí vơi 310k tiên bia nên em không dám nói bao nhiêu điểm sợ lắm :))

VIVA_R

hic ! bây h em mới đê ý cái avatar của bác chipflo ! trông mơi vãi ! kiếm đâu thế bác ! có cái nào của Juve từa từa như thế không( ở m ..ng chẳng hạn):))

lengocthuj

em phản đối mấy bác lười đóng tiền đá bóng nhé, thực ra đây là vấn đề ý thức và lương tâm thôi, muốn để đội bóng D1 sống thì những chú D1 còn ở nhà phải đóng góp bằng cả nhiệt huyết và ít nhất cũng đóng được cái phần của mình chứ, cứ nhắc đến đóng tiền là té hết, đm, hi vọng các bác đọc đựơc mấy dòng không hay ho này và chịu khó đi đá bóng nếu ko có việc bận,tình hình bây h bi bết quá, nghe nói các bác bên VAnh hay tổ chức trận 2 lắm, bên đó có bác nào hay quên đóng tiền, mỗi lần uống bia bớt lại 2 cốc mà đóng tiền đá bóng nghen, chán chán chán

VIVA_R

hê hê ! Hoan nghênh các bác Cn nhật này đã chịu rời khỏi chăn ấm thực hiện theo lời Bác Hồ dạy : tập thể dục buổi sáng (ĐB cũng là TTD mà :))). Mong các bác tiếp tục fát huy tinh thần đó vào CN tuần sau. Bởi em nghĩ ko chỉ đơn giản là 1 trận bóng , sáng CN hàng tuần còn là để anh em gặp nhau sau 1 tuần "làm việc" vất vả (làm cái j thì tùy vào mỗi thành viên :))). Tuy vậy ,cần fê bình 2 bác đến muôn : Hiếu Chí và Hiệp nhớp . lần sau mà thế chắc chắn em sẽ đòi tiền phạt.Ah, Hiếu Chí chưa đóng tỉền còn Hiệp thì mới đóng có 8k còn thiếu 22k của tháng này :)) .Cái chính là ý thức tự giác của mọi người thôi

Sana

Hị hị, em thấy việc bổ nhiệm chú Nam vào cương vị thủ quỹ thật là một bước đi sáng suốt. Một sự nhiệt huyết, một tinh thần đầy trách nhiệm với đội bóng. Hoan hô, hoan hô!!!

Vova

Què chân bóng đá
Tóp má điền kinh
Chết bất thình lình ... thể dục buổi sáng.
Hix ... ngủ ở nhà buổi sáng là an toàn nhứt.
Alee

nobita_d1

tiên sư thằng HIệp tinh thần bạo loạn, đề nghị đội trưởng Thụ có hình thức xử phạt thật nặng thành viên này cho em. Hoan nghênh Nam thủ quỹ (bác thu em hơi quá tay đó hê hê)

Maika

Đề nghị Mod hay admin treo nick thằng NObita lên đeeeeeee, chửi bậy và đã tái phạm nhiều lần trên forum , hihi .
Bủng Beo ơi, tôi mà bị thằng Nobita chửi thế thì chết đi cho xong B-)

Chipflo

Member
Mịa, thằng Hiệp bây giờ "chảy" thế, vác cái "bụng bia" của mày đi hoạt động tí cho nó teo bớt, lại đựoc tiếng "yêu thể thao, yêu D1"

PS: Đề nghị maika không chia rẽ nội bộ D1 nhé ...

rongbaochua

Tại sao chúng ta cứ phải đánh lẫn nhau nhỉ. Sống trong hoà bình có phải tốt hơn ko. Friendly một chút nào. Tổ sư. Đấy là em chửi cái bọn đi bán độ Seagame. Các bác nào đã đọc tin chưa. Nó bán có 6 tỉ thôi. Năm hết tết đến rồi. có 6 tỉ là ấm bụng rồi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000