Đội bóng D1 tan rã!!!!

Sana

kakaka said:
nhieu kha nang chu nhat toi se ko co' sa^n de^? da' da^u
Sao thế bác? Bố Luyện cho bọn khác thuê sân à? Chán nhỉ? Bác nào có thể liên lạc được với bố Luyện thỉ hỏi thử xem. Chẳng lẽ đội bóng giải tán một cách lãng xẹt thế này sao? :-(

Sana

Thôi, bi h em chấn thương ko có ý kiến gì hết cả! Mà bây giờ league D1CVA đang rất đông vui, em chuyển qua nghề làm huấn luyện viên cũng được.
Nhưng dù sao cũng hơi tiếc.
À mà dạo này đội bê tráp của lớp chúng ta đang rất nhiều hợp đồng đặt hàng. Sao thiên hạ cưới nhau nhiều thế nhỉ :-/

Sana

Hê, chú Nam đã đến hỏi ông Luyện béo, tình hình là CN này anh em ta vẫn đi đá bóng như bình thường.
Tuy nhiên do quỹ chỉ còn có 30K nên anh em phải mang theo tiền đóng quỹ :D

Sirius

Member
Anh nào có cái găng tay thủ môn hôm nào vỉa sang cho em mựon với.Ngại mua lém, tốn tiền, những 30k.Em dạo này đang nghèo, anh nào mang tinh thần lá rách đùm lá rách nát tới em thì hay quá nhể^^

binhan_tran83

em pó tay pó chân với các bác. Đề nghị các bác có làm bộ sưu tập ảnh cũng kiếm cái nền nào nó hoành tráng 1 chút, chứ các bác chơi ngay mảng tường nhà Bu trông nó chát chúa quá, khặc khặc, nhưng dù gì công nhận con trai lớp mình đỉnh thật, khặc khặc khặc

Sana

Ô hô, nhìn ảnh sao mặt mình trong như quả bóng thể nhỉ? Phải phát động chiến dịch giảm cân thôi!
Em vừa mới upload 2 ảnh vào album, trông cũng ko dở lắm! Cácbác vào xem cho ý kiến :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000