Đội bóng D1 tan rã!!!!

kiban

Member
Đội này chưa có bề dày thành tích đá bóng như FCD1 nhưng có vẻ các khoản khác thì hoành tráng hơn đấy (ví dụ như chưa đá đã có cổ động viên nữ đây....hhiii)

kiban

Member
Hehe vào mà đăng kí đi , chứ ko chậm chân là tao đăng kí xong làm HLV thì mày chỉ có dự bị Cổ động viên thôi :p :q: =))

nobita_d1

hơ hơ, thằng Lợi nói chí phải, minh chứng hôm nay là buổi trưa em gọi cho thằng Vova đi uống bia cái là nó bỏ cả cơm trưa để đi luôn dù đang ngồi ở............... bàn ăn nhà nó hha ha đúng là bia muôn năm , phù fe quá

Vova

Dĩ nhiên, tao đang gì hục đập quả trứng bào chảo. Nhìn tô cơm to tổ chảng hiềm nỗi quả trứng còn lại là duy nhất. Tương lai bỗng sáng bừng lên khi nhận cú điện thoại, trước mặt tao là một Kiban uống nhiều ít nói tay xoa bụng, một Việt Anh chân chất tay xoa lưng, một nobita nhắm mắt thuyết trình luôn đi xxx ... những đĩa thịt hấp dẫn quá. Nên đi ngay không suy nghĩ

nobita_d1

hê hê vova ơi mày nghĩ lại coi?? khi mày cầm to cơm trắng như đường kính và nhạt như nó vốn thế của mày lên thì mày nghĩ tới những món thịt mà mày sẽ được gọi ở quán bia chứ ko phải là.................. ha ha vì mày thừa biết là các đại sư Nobita, Kiban, Việt Anh vốn chỉ ăn chay trên.......... bàn bia mà (tài chính hạn hẹp). Nhưng dù sao cũng phải công nhận thằng Vova là ......vua đi chợ hê he, dù sao món ăn cũng rất ngon, mỗi tội hơi....đắt hu hu

kiban

Member
huhuhu phải nói là cực đắt mới đúng chứ nhỉ?

Thôi dù sao cũng có thêm chút kinh nghiệm để lần sau ko gọi những món đó mà cách tốt nhất là .................. ko để cho gã Vova kia đi chợ ...hihi

Vova

Chài ! Sinh viên việc j phải khổ ? Cuộc sống lý thú nhất khi ta được ăn ngon mà
Chú Nobita mỗi khi sử "văn" là y như rằng đọc vài lần mới hiểu ? "trắng như đường kính và nhạt như nó vốn thế " là sao ? lại còn của tao nữa chứ " cơm thì nhà thằng nào chả nhạt như nhà thằng nào" hay nhà mày cho muối vào cơm ?
Cuộc sống đã vậy, lần sau chuyển công tác đi chợ từ hoạt động mang tính công khai sang hoạt động bí mật.

nobita_d1

hê hê thằng Vova này cũng lạ, mày ko hiểu trắng như đường kính và nhạt như nó vốn thế "trắng như đường kính và nhạt như nó vốn thế " là thế nào sao??? hê hê bát cơm sẽ ko nhạt nếu như có....thức ăn ha ha, vốn dĩ thức ăn là để ăn cùng cơm mà, mày hiểu chưa vậy??? hi hi

Sirius

Member
Em không hiểu, đọc bài của anh Tuấn em thấy anh đúng là anh.
À ! Quên, kính chào các đàn anh cựu CVA, em hiện đã và đang là tân hs của trường. Đại diện cho các nữ sinh lớp 10, em xin mời các anh về dự lễ khai giảng thân mật của chúng em.
Vào ngày 05/09/2005
Xin các anh các chị về trường nhớ gửi quà mừng tại ban chấp hành ôm quà SIRIUS.
Cảm ơn !

nobita_d1

hê hê thằng em này đúng là hậu sinh...........khả ........khả ha ha, thằng em có thể thay mặt các bạn nữ hả?????????? hê hê thế thì hôm nào phải kiểm tra lại giới tính của thằng em mới được khe khe

Sirius

Member
Khổ quá anh ơi, có ai ngờ đẹp trai cũng la 1 cái tội .Ai bảo trời sinh em đẹp trai như vậy kia chứ .Chỉ tội cho anh Tuấn , cùng tên với em mà chả đẹp trai như em gì cả,đến bi giờ vẫn ''giường đơn gối chiếc'',cô đơn lắm phải ko anh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000