Đội bóng D1 tan rã!!!!

nobita_d1

hơ hơ thằng em này đúng là ........... em anh ha ha, cảm ơn thằng em đã hỏi thăm, đúng là đẹp trai cũng là một cái tội ha ha, nhưng thằng em chưa hiểu mắc cái tội đó rồi thì để được như anh đây chú còn cố dài dài hê hê

Sirius

Member
To anh Tuấn:Không có gì đẹp hơn sự thật anh Tuấn ơi, cái bản mặt dày của anh chỉ đủ dùng, còn cái mặt ...siêu dày của em thì lại thừa vô khối ra ấy chứ.Đã cố tình ra đường với bộ mặt lem luốc nhất mà vẫn có khối cô nguyện chết vì em đầy^^
To anh Lợi : Khổ cho anh quá anh ơi , lỡ thân làm tử thần KiBan
, cái mặt chả khác gì bộ xương khô nên chả có cô nào theo chứ gì .Chắc lên mạng thấy em ....đẹp trai quá nên uất ức viết ra mấy dòng như trên dó mà .Em rất chi là thông cảm cho anh và tự trách mình sao lại vướng vào cái tội tày đình này.Đừng buồn nữa anh nhé.^^

kiban

Member
Chú này mắc bệnh hoang tưởng còn nặng hơn thằng Nobita lớp mình ấy nhỉ???

Anh chỉ buồn xã hội vẫn còn những thằng hoang tưởng như chú cơ đấy!!!!

nobita_d1

hơ hơ thằng em này nói cũng có phần đúng, rõ ràng với sức nặng và tuổi còn trẻ như thằng em thì không phải là khối cô chết đâu mà anh nghĩ là.......... chết hàng loạt ha ha, đến anh còn sợ nữa là. HI hi mặt anh dày đủ dùng là để còn xem chỗ nào nên ok, còn chỗ nào thì chỉ sang........... chỗ chú tìm cái chết chứ anh ko giết hàng loạt như thằng em hi hi. ĐÚng là hậu sinh, ngả mũ đón thằng em, zzzzzzzzzzzzzzzzzzoooooooooo

Sirius

Member
hơ hơ, Ngọc huynh coi trọng tiểu đệ quá , thiệt đệ ko dám nhận .Đê cũng xin cúi mình , ngả cái nón ... bảo hiểm ra thi lễ với sư huynh.Hai huynh đệ ta hãy cùng nhau chung vai sát cánh trên con đướng ...tán gái.Thề ko bỏ sót bất kỳ ai trên cõi đời này .year

kiban

Member
Sáng nay đẹp trời vậy mà em lại ko dậy sớm để đi đá bóng với anh em được. đành cáo lỗi anh em vào một buổi khác vậy.
Nhưng mà "trận 2" thì em ko bỏ được... hihiiiiiiii và xin gửi lời chia buồn đến những anh em yêu thể thao "thật", vì chẳng mấy khi được uống bia HN xịn như hôm nay !!!!!

Vova

Với tư cách là người yêu thể thao :cool: , xin phê bình các đồng đội đã bỏ anh em trong trận du đấu chủ nhật vừa qua. Trong khi anh em phải lăn lộn để giữ danh dự cho lớp thì các bác ngồi điều hòa, uống bia HN. X( Công sức của anh em đổ ra các bác không thấy thương cảm sao ( em ghi 4 bàn, điều đó không đáng nói :p ). Điều đáng nói ở đây là những bàn thắng đó rất đẹp và mang đậm phong cách Vova.

nobita_d1

hơ hơ nếu anh em mà bị thua thì thật tình đúng là em có lỗi thật, nhưng mà gặp phải đội gà như thê (đến bác Vôva còn ghi được những 4 bàn thì đúng là em ko đi thì hơn ha ha). Hi hi hôm đó uống bia và ăn đúng là..........tẹt hê hê

kiban

Member
thằng Tuấn dạo này sao nó xung thế nhi????? vừa đi uống rượu về em bây h mới bò dậy được thế mà nó gửi bài từ lúc 2 h

Vova

Lúc 2 h là giờ Chat mà . Ôi cuộc đời còn bao ngang trái, chia lìa con 6610 ... suýt mất máy. Cái tội hát karaoke cứ nhắm tịt mắt vào,

nobita_d1

hơ hơ thằng Vova hỏi lạ ,chúng mày xâu xé dùng máy của tao gọi chùa rồi lúc sau lại trách tao karaoke nhắm tịt mắt vào là sao??? hic hic mà hôm qua hát nhiều quá khản hết cả giọng, may mà trưa nay đi uống rượu tự nhiên lại thấy hết khản giọng, thế mới lạ chứ. Đúng là tiên tửu có khác haha

kiban

Member
Tình hình là ngày mai sn sếp , anh em thu xếp công việc để đến nhé!

Vì nghe nói sếp làm ở đâu đó lương cao lắm, anh em cố gắng chém cho đẹp nhỉ???

Sống tranh thủ , sn khẩn trương ko hết thời sv ....hehehe

nobita_d1

hơ hơ nghe thì hay quá, nhưng sự thực thì............... hu hu xin lỗi mọi người nhé, em đã cố gắng hết sức nhưng không thành để mọi người..................:(

kiban

Member
Hihi anh em đâu có trách mày câu nào đâu?

Có trách thì nên trách anh em vẫn còn là sv, trẻ con quá :p ko hợp với công chức thôi ;)

kiban

Member
Thể theo quyết định của anh em vào ngày CN vừa qua, sn em sẽ được tổ chức tại nhà Minh đen vào ngày thứ 6 (16/09) ( X( em lấy làm lạ là sn em mà chúng nó quyết định xong chúng nó báo cho em :-O ) .

Vậy kính cẩn thông báo các bạn, nếu rỗi rãi thì nhớ qua vì lâu lâu anh em chưa nhậu nhẹt với nhau rồi nhỉ :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000