Đội bóng D1 tan rã!!!!

Chipflo

Member
hehe, quý hóa quá, cám ơn bác Nobita. Mà thằng Khánh nó chỉ trừ Coke cho em thôi, sao bác lại uống voka, phí của anh em. Bác lợi dụng danh nghĩa uống giúp em để uống thêm à?

kiban

Member
lại có cả vụ uống hộ bác FLo nữa a` sao em ko biết nhỉ :-O ???

Nhưng đúng là thằng Tuấn khỏe thật (sau buổi uống hôm qua có mỗi nó vẫn viết bài được :q: )

kakaka

tao cũng định viết bài, mỗi tội là nhà tao ko có nét
hoàn cảnh mà
có điều, khâm phục anh em thật
anh em uống khỏe quá
may mà tao còn kéo lại được vụ hát khỏe hehehe

nobita_d1

Hê hê, tối hôm qua quả là một tối chứng kiến một tài năng ca nhạc Dư Minh nở rộ với một Live show độc nhất vô nhị của anh, khâm phục khâm phục :9

nobita_d1

hu hu, đau quá các bác ơi, em xin thông báo đi tìm ........quần đùi lạc........
hic hic hôm qua các bác đến nhà em nhậu nhẹt, ko hiểu vô tình hay có ý mà bác nào cũng rinh luôn quần đùi của em về, mà bác Đăm san là đểu nhất trong túi quần đùi của em có 11000 đ thì phải, hic hic bác nào cầm về rồi thì nhớ giặt cho sạch sẽ rồi chủ nhật đi đá bóng mang đi cho em (ước tính mất khoảng 6 cái...........quần hu hu)

kiban

Member
thương thay chú Tuấn, hehe thế mai có quần đi bơi ko đây???? Đề nghị các bác nhanh chóng trả quần đùi cho nó

lengocthuj

nobita_d1 said:
hu hu, đau quá các bác ơi, em xin thông báo đi tìm ........quần đùi lạc........
hic hic hôm qua các bác đến nhà em nhậu nhẹt, ko hiểu vô tình hay có ý mà bác nào cũng rinh luôn quần đùi của em về, mà bác Đăm san là đểu nhất trong túi quần đùi của em có 11000 đ thì phải, hic hic bác nào cầm về rồi thì nhớ giặt cho sạch sẽ rồi chủ nhật đi đá bóng mang đi cho em (ước tính mất khoảng 6 cái...........quần hu hu)
Bác Tuấn nhớ nhầm thế nào chứ, em thấy bác bảo có 500k tích cóp mãi, dấu vào cái quần đùi mà Đăm Săn mặc, lúc uống rượu say sưa không nhớ ra, bây giờ em nhớ hộ bác rồi nhé. Bác cứ gọi thẳng Đăm Săn bảo nó có lấy thì lấy vài chục nghìn thôi, còn ít nhất cũng phải trả lại bác 400k chứ. =)) =)) =))

binhan_tran83

khớ khớ, làm rẻ lau rồi, chắc có thằng nào liver fun hớ hớ. Đề nghị anh em có nhậu nhẹt thì quay phim lại , hay chụp ảnh cũng được để anh em xa xứ vui lây hix, thèm bia quá

Vova

Thằng nào tìm được quần đùi có 500K của thằng nobita xin nộp cho Vova. Sẽ được hậu tạ 300K .

kiban

Member
bác An đánh giá anh em thấp quá....hehe ko phải ai cũng như bác đâu.
Kể ra buổi nhậu nhẹt hôm trước làm em cũng choáng về khả năng của anh em, lâu nay âm thầm tập luyện, tu vi quá cao. Em trở thành gà để các bác chăn rồi...hixhixx

lengocthuj

hôm nọ nhậu ác liệt ra phết, nhưng chẳng hiểu sao đến lúc uống bia trong phòng hát Kara em thấy nhạt như nước ốc, uống chỉ tổ tốn bia nên em cóc uống nhiều.hhiihi

Vova

Hồi I : Quần hùng hội ngộ và diễn biến.....
:D Quả thật đã lâu lắm rồi D1 bang mới tụ hội được lắm anh tài đến vậy. Những nhân vật vốn đã tuyệt tích giang hồ như Dã hầu Trần Chí, Dã tượng Vũ Quân, Dã thú Trung cóc.... đều vác xác về họp mặt tại đại Trần Tuấn gia trang sau khi nghe thông tin về một bữa ăn chùa hoành tráng. Họ tụ hội về đây vì ngửi thấy mùi lòng lợn luộc và những trai Voka ướp lạnh. Chén chú chén anh, chén tạc chén thù, tất cả hòa mình vào bữa rượu say sưa và sảng khoái. Đâu đó tại 1 góc phòng đại sư Thích ăn Thịt Đamsan đang hì hục gặm miếng sườn mà anh thủ được trong túi áo từ khi anh vác nồi lẩu lên. Mắt Diệu thủ thư sinh Dư Minh đang láo liên dò xét tình hình rồi bất chợt anh thò tay ra phía sau mông bốc một ...... nắm muối thả vào chén rượu vốn đã nhạt như một chú ốc được luộc với 1 thung phuy đầy nước. Chén rượu mặn chát như Mặt Loạn thị ninja Việt Anh vì chấn thương cột sống không thể uống được rượu. Anh nhìn vào những cố rượu mà nước dãi lưng tròng. Đáng thương thay ...! Ở đời vốn đã uống rượu là nóng nực, từng vũ điệu thoát y được trình diễn đồng nghĩa với việc từng chiếc xà lỏn của gia chủ được trưng dụng hết công suất. Gia chủ ứa nước mắt khi chiếc quần đùi nhỏ bé của mình được ních vô cái bụng thon thả như con tịnh của Damsan, biết sao đây lại phải thửa thêm 1 cái giải rút nữa thôi... số phận đã an bài với chiếc quần đùi đó. Dân gian có câu " khôn ăn cái, dại ăn nước" nhưng khi bữa rượu lên đến cao trào đến cái nilon do sơ suất thả vào nồi lẩu cũng không biết ở đâu. Quả thật hết mình. Ngất ngây trong men rượu say, Damsan biến mất ngay sau khi phát hiện ra trong túi quần hắn đang mặc tồn tại 1 số ngân lượng trị giá 11K500D ... Gia chủ đau đớn quằn quại cho đến khi phát hiện chiếc Mobil của Đại sư Thích thủ quần đùi Dansan (đổi tên luôn )đang vùng vẫy trong bát canh do hắn nấu. gia chủ vừa khóc vừa cười , thật xấu xí vô cùng, xấu vô địch. "Đồ Sơn đê!" Giật mình quay lại kẻ khẩu xuất cuồng ngôn. Hắn là ai mà ta lại lãng quên nhỉ ? Thân hình nhỏ bé thò chiếc đầu xoăn tít trồi lên. Răng hắn vẫn đang bóng nhẫy mỡ lòng heo. Ý kiến hay ! Vậy phải làm sao giờ, quần hùng lập tức chia làm 2 phe đối nghịch với những ý kiến khác nhau hoàn toàn....
Phần 1 diễn biến xảy ra như vậy với 75% sự thật trong bữa rượu họp D1 bang. Câu chuyện xảy ra từ 11h trưa đến 5 h chiều. Vậy còn từ 5 h chiều đến 11 h đêm như thế nào, diễn biến ra sao xin các bạn chờ hối sau sẽ rõ . :D

nobita_d1

hê hê bác H nhà ta giỏi quá, nhưng em sẽ càng sợ bác nếu bác đòi được cho em cai quần cùng số ngân lượng từ Đại sư Thích thủ quần đùi Dansan , phần của bác sẽ là 500 đ, ok???

lengocthuj

hhee, he, hồi hộp quá, rất tiếc bữa tiệc vui của em phải chấm dứt vào lúc 9h30 phút vì phải hộ tống vợ em và mụ Hiền về mặc dù đã có lời mời của "nam chinh bắc chiến Hiệp Hoàng Tử" lên Hồ Gươm Xanh (để uống trà đá).

binhan_tran83

Hix, nam chinh bắc chiên hiệp gà xuất bản tác phẩm hay hơn cả những tác phẩm đã từng làm mưa làm gió tại việt nam của kim dung. Câu chuyện quần hùng hội ngộ của D1 bang em nghe tưởng chừng đại hội.. cái bang. Rượu nhưng nước lọc, nước ốc. Nội lực anh em thật thông hâu. giờ đây phần 2 của tác phẩm được anh em mong đợi hơn cả harry porter 6. Hix đề nghị tác giả Minh thư sinh mau chóng xuất bản ngay tác phẩm của mình, kẻo em kô chờ được trong hôm nay lại phải chờ tiếp ngày mai. hớ hớ

kakaka

Hương Viên Cốc vốn ko phải là nơi sơn thủy hữu tình. "Sơn" thì ko thấy có, còn "thuỷ" cũng chỉ là một mặt hồ nhỏ, ném gọn trong khuôn viên của cốc. Nhận định trên quả chính xác.
Cốc này ko có chủ, nói đúng hơn là có nhiều chủ. CÁc vị chủ này, bám lấy mặt hồ dựng nên những cái am, tổ chức thành điểm vui chơi cho hào sĩ giang hồ bốn phương. Nơi đây ko chơi bài bạc, cũng ko phải "lầu xanh", thứ họ vui chơi ở đây là đàn, múa hát.
Ka xin lỗi vì những lời rậm tạp này, âu cũng chỉ muốn jới thiệu về một điểm vui chơi đất Hà Thành. "Quét đường, dọn ngõ" đã xong, h xin vào việc chính, viết tiếp phần 2 câu chuyện.
Tửu lượng D1ers bây h phải nói rất là cao. Điều đó ko khỏi khiến nhiều người thán phục. Tu vị này có được, tin rằng họ phải luyện bí kíp. Nhưng điều khiến D1ers còn thán phục hơn là ngộ tính đàn ca, múa hát của chính họ. Tiếng ca nobita, lời hát Hà XUân Địa, phụ họa lengocthuj, vova... quả thực để lại lòng người nhiều ký ức.
Những vị tiền bối đã giang danh trước đây, như Quang Dũng, Phi Hùng, ĐAn Trường, Tuấn Hưng..e rằng gặp lũ hậu bối này cũng phải nhiều phần kính nể. Sở trường của họ được các D1ers "luộc, xào, rán" lại muôn phần hấp dẫn, đầy màu sắc và hết sức tinh tế.
Người nổi bật nhất hôm đó, xin mạn phép được nói thẳng, ko ai khác ngoài Ka này. Sẽ ko ngoa khi tính rằng, 1/3 số ca khúc hôm đó là do Ka này thể hiện. (Trung bò, tu vị cao, Ka ko xét đến, chứ các cậu ngộ tính ca hát ko bằng Ka rồi). Đây là kết quả của quá trình thức đêm luyện với computer, nhạc ngấm lúc nào ko hay.
Sự nhiệt tình của Ka kéo theo sự thăng hoa của các tài năng ca hát khác. Nếu như trước đây, D1ers mấy người dám cầm "đàn" đứng trên sân khấu diễn thì nay, họ đánh nhau, giành giật những giây phút tiêu sầu đó. Áo bay, quần chạy xương sườn được đem ra làm mic. Bên cạnh đám ca sĩ đó, đằng xa là là đám quần hùng vốn ko có ngộ tính trong lĩnh vực này, đành ngậm ngùi nốc từng "bát rượu" quên ngày, đoạn tháng. Thật thương thay cho Dã hầu Trần Chí, Dã tượng Vũ Quân, Dã thú Trung cóc... CŨng phải kể thêm 1 điều đáng tiếc là sự thiếu vắng gương mặt quần chúng Đămsan.
Trật tự của cuộc vui chỉ được kéo lại khi có sự xuất hiện của 3 vị cô nương ko trẻ trung mà cũng chẵng xinh đẹp. 2 trong số 3 vị này vốn là đại cao thủ, liệt vào hàng tiền bối đi trước. Kinh nghiệm của các bậc tiền bối, là ko ngăn cản tiền đồ của thế hệ sau. CHúng ta ko ngạc nghiên j khi họ ko xuất chiêu, thử sức.
Phần cuối của câu chuyện bao gồm nhiều kết cục nhỏ khác nhau. 1 nhóm đi ăn, nhóm đi về, nhóm khác ngồi Hồ Gươm Xanh...Phần này Ka ko rõ, nên ko thể viết được, xin lượng thứ.

Phía dưới sàn là đám nhân vật quần chúng, nã rượu liên tục
"Rượu" được đưa lên từng tràng, tiếng nhạc thì vút

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000