Đội bóng D1 tan rã!!!!

Vova

Em chả đồng ý tẹo nào :( . :D hay em có ý như vậy, con 6610 mới tậu của thằng Nobita hiện đang lưu lạc tại của hàng cầm đồ. Chất lượng ổn định, giá cả phải chăng. Bác Thụ nên lấy con này với giá phải chăng về xài. Con này chất lượng chuẩn lắm, hàng lướt chính hiệu con nai vàng.
1 : Thằng Tuấn chuẩn bị khao anh em bán được điện thoại ( Đây vốn là luật không chối cãi :q: )
2 : Thụ khao mua được máy mới hàng ngon (CHối cãi cũng vô ích :q: )
:d: :d:

lengocthuj

Vova said:
Em chả đồng ý tẹo nào :( . :D hay em có ý như vậy, con 6610 mới tậu của thằng Nobita hiện đang lưu lạc tại của hàng cầm đồ. Chất lượng ổn định, giá cả phải chăng. Bác Thụ nên lấy con này với giá phải chăng về xài. Con này chất lượng chuẩn lắm, hàng lướt chính hiệu con nai vàng.
1 : Thằng Tuấn chuẩn bị khao anh em bán được điện thoại ( Đây vốn là luật không chối cãi :q: )
2 : Thụ khao mua được máy mới hàng ngon (CHối cãi cũng vô ích :q: )
:d: :d:
anh Tuan dat con cua anh bao nhieu? Em chua xin duoc tai tro dau. Tien bay gio khong phai la van de nhung cai chinh la bao nhieu tien moi duoc chu =)) =)) :)

lengocthuj

Chipflo said:
Anh Thụ chớ nghe lời thằng Hiệp mà tình cảm anh em mình bấy lâu sẽ rạn nứt. Em chỉ có ý tiếc thương cho tình cảnh của bác thôi, nào dám có ý khác, hehe
bác Vova không được chia rẽ anh em gây bè kết phái, Flo là bạn CÚp Nhật của em từ hồi ... có Cúp Nhật . Phản đối .

Chipflo

Member
Nghe anh Thụ nói mà mát lòng, hehe
Nhưng em đồng ý với ý kiến của thằng Hiệp, hị hị :x Cái đó là luật bất thành văn rồi, không thể chối bỏ :D

kiban

Member
Bác Flo bon chen thật , ở bển rồi mà còn :) , nhưng em cũng đồng ý với các bác là đấy là luật bất thành văn mà bác Thụ phảii theo thôi ;-)

kiban

Member
Hôm nay là thứ 7 rồi, hy vọng tối nay ko mưa ko thì lại như 2 tuần trước thì chán đời thật. Anh em mai cố gắng đi đông để còn bàn bạc vụ đi chơi, ăn nhậu :p , chặt đẹp bác Thụ hay đại loại thế =))

binhan_tran83

bựa 123123123 (em vốn chỉ định viết chữ bựa nhưng forum không cho viế bài ngắn như thế, nên câu thêm một chút, đủ chưa nhỉ thử gửi xem nào hè hè)

lengocthuj

tối nay trời mưa rồi, không biết mai thế nào đây. Hi vọng được đi đá bóng, không lại ngủ ở nhà thì chán lắm.

kiban

Member
May mà ông trời còn thương anh em , vẫn được đá :p . Chỉ buồn là đội em chỉ quen đá bóng bằng đầu :) nên khi mỗi đội chỉ có 6 người thì ko thể cưỡng được đội của bác Thụ với bác Đ.Săn :-(

Chipflo

Member
Có hàng, có hàng.
Thằng Sơn (anh Thụ biết) rủ đá đấu, vào sáng chủ nhật nào đó theo lịch đá bóng của lớp mình. Cụ thể thế nào anh Thụ liên lạc lại với thằng Sơn theo điện thoại 7220604, gọi nó buổi tối.
thế nhé.

lengocthuj

oke, em se liên lạc với nó, anh em sẽ luộc chúng nó ,hình như đá với bọn này ở sân Sư Phạm thì phải. Giết hết , không cho chúng nó thoát

Vova

:D Tình nguyện bắt gôn. :D Con gái sư phạm à ? hehe :D . Lâu lâu thua 1 trận có sao đâu ? CÁi quan trọng là cái he he sau khi thua kìa :cool:

nobita_d1

Hê hê cái vấn đề he he thì nghe thiên hạ đồn rằng dạo này bác H nhà ta luyện tập kỹ lắm, nếu hôm đó em có gì sơ suất bác H nhớ giúp em với nhá hê hê :?

lengocthuj

các bác giữ sức để trưa thứ 3 chiến đấu với bác Khánh, bác này đi tu nghiệp ở Mỹ về, thể lực sung mãn quá, anh em không đú nổi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000