Đội bóng D1 tan rã!!!!

lengocthuj

Khec khec, chú Hoàng về mà không mang bóng xịn về là chết rồi, anh em thoi thop bấy lâu, sút bóng chẳng dám sút mạnh để dành chút tàn lực sút bóng xịn cho đã, thế mà chú dám xù hả.. ko ổn rồi. Tớ bầy cho một cách nhé, chú ra đứng đường chút đi , với cái thể hình khá đẹp cho bộ môn cà kheo của chú thì cũng kiếm được quả bóng xịn đấy. hehehe...
đùa thế thôi, nhưng làm gì thì làm, ko mang được bóng về thể hien là chú ko có tình yêu với đội D1, mà tội gì thì tội chứ tội này to kinh khủng. Có thế thôi, cứ tự xử đi nhẹ

ndhji

hừm , vừa đọc phần bác Thụ cảnh báo xong Dạ, trước em cũng xin được hỏi thăm sức khoẻ của bác dạo này thế nào a. Hồi trước em nhớ có đoạn em chạy trước bác phải đến 3,4 mét, sau thấy vù một cái vượt lên đằng trước rồi, vù một cái thấy bác đỡ dính quả bóng, rồi bác tung chân sút vù một cái. Thế là cả đội lại phai... chờ để đi nhặt bóng.
Bóng xịn thì em cũng không đủ xiền thật nhưng mà vì tình yêu với đội bóng D1 em sẽ cố gắng hết sức để có một quả bóng mới. Về việt Nam, em hứa sẽ cùng với bác đi mua một quả bóng mới...
To anh An: nhanh thật đấy nhỉ, bây giờ anh đã đất Đức, anh vẫn duy trì đá bóng chứ a. Chuyện anh chơi được cả trung lộ thì em biết rôi a, em chỉ dám dùng hai chân trái và phải để đá thôi a.

kiban

Member
Hôm qua sinh nhật Bu mà thấy có lèo tèo vái mống ....cám cảnh :-(

đồng thời với thời điểm sinh nhật Bu anh em đội bóng cũng nên kỉ niệm 3 năm kể từ ngày ra đời của đội bóng chứ nhỉ :D

Chipflo

Member
hehe, hưởng ứng lời kêu gọi của chú thôi :D
Với lại tao cũng chỉ có chừng đó, muốn phát huy cũng không còn vốn.

binhan_tran83

ndhji said:
hừm , vừa đọc phần bác Thụ cảnh báo xong Dạ, trước em cũng xin được hỏi thăm sức khoẻ của bác dạo này thế nào a. Hồi trước em nhớ có đoạn em chạy trước bác phải đến 3,4 mét, sau thấy vù một cái vượt lên đằng trước rồi, vù một cái thấy bác đỡ dính quả bóng, rồi bác tung chân sút vù một cái. Thế là cả đội lại phai... chờ để đi nhặt bóng.
Bóng xịn thì em cũng không đủ xiền thật nhưng mà vì tình yêu với đội bóng D1 em sẽ cố gắng hết sức để có một quả bóng mới. Về việt Nam, em hứa sẽ cùng với bác đi mua một quả bóng mới...
To anh An: nhanh thật đấy nhỉ, bây giờ anh đã đất Đức, anh vẫn duy trì đá bóng chứ a. Chuyện anh chơi được cả trung lộ thì em biết rôi a, em chỉ dám dùng hai chân trái và phải để đá thôi a.
vẫn duy trì, nhưng đá bóng với bọn bẩn maroc, chán chả muốn đá, mà đúng là tiếp xúc với cái bọn chó má hồi giáo rồi mới thấy là cái bọn đấy đi đâu cả thế giới đều ghét

thanhdd

kakaka said:
đămsan to mồm quá
có thấy đi đá đêk đâu
phạt tiền
Bác Thừa Ánh Sáng cũng thật là, bác có hiểu công phu của Nhất Đăng Đại Sư, người chưa tới mà tiếng đã tới không, Em to mồm trước, mà sáng cn rồi tới sân có thấy bác đâu hehe

To Hoàng: Thằng Cường Khỉ cùng anh em nhà nó (sơn) dạo này lười lắm, cậu về phải vực tinh thần nó lên nhé

kiban

Member
Gã Đăm săn này càng ngày càng chuối :q: chuối hột chứ không phải chuối thường =)) =)) Mặt dày đ** chịu được (đến em ngồi ngoài còn thấy nhục mà nó thì ......)

binhan_tran83

bình tĩnh nào anh em, chửi đăm săn nhiều quá, nó lại dỗi đấy, dạo này đội bóng còn được mấy thằng, hé hé, biết đến bao giờ mới được về đá bóng cùng anh em đây

binhan_tran83

bao giờ đi nhật Tuấn Anh ơi, nhớ mua cho anh em mấy cái đĩa xxx, hé hé, mua mấy cái hàng hiệu ấy nhé, đừng mua hàng lởm hé éh :q:

kiban

Member
=)) =)) hix thằng An câu bài kinh quá (cho em vào câu với :) )

@Tuấn Anh: Mày nhận giải xong cái là mất hút con mẹ hàng lươn thế hả?
Trước khi đi cho anh em hoành tráng phát, về thì cho anh em xem là "Ăn cơm Tàu, lấy vợ Nhật" có đúng tí ti nào không chứ =))

Chipflo

Member
Thằng Tonyty mới thò đầu ra sau 1 thời gian nó lượn, vậy mà bác Lợi lại dọa nó thế, coi như hết cơ hội "thịt" nó rồi. Đúng là sai một ly đi một dặm, bác Lợi về viết kiểm điểm đi.

lovelykitty

26 này em đi bác An ạ.

bác Lợi ơi, bonus thì nó chuyển khoản cả tháng nay chưa vào account , thế mới biết MSVN gà thế nào.Ở Tokyo có dịch vụ tham quan trường quay fim xxx cấp III, mịa 50$/ shot , 100 nghe không bằng 1 thấy mà 100 thấy đêck thể bằng 1 sờ , bức xúc mà sờ thì .... mịa chắc em ko còn đg về quê mẹ nữa mất :>> em có biết mấy em Nhật làm communicator cho Fsoft, D1 fải bảo chú Cường trainning cho 1 khóa cấp tốc rồi anh em giao lưu vì .... =)) là phụ thuộc vào khả năng tiếng Nhật , Suteki-yo, Kisu shite :cool:

Flo book vé về hn sớm đi, tao cho xem cái này, hay lắm - chất lượng cực cao hị hị ;-)

kiban

Member
Tuấn Anh ơi ! Anh em ở HN thì chẳng thấy mày nói gì cả , hay mày biết thừa thằng Flo ko về được trêu cho nó tức :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000