đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Cái đứa ngồi làm bài thi tốt nghiệp toán cấp 3 năm nay trong ảnh, trông quen quen

đây là hình minh họa cho tiêu cực trong đợt thi tốt nghiệp năm nay

Nguồn: bài viết Đáp án môn Toán được tuồn công khai vào trường thi

Hê hê đây ko phải là minh cho đợt thi TN năm nay mà là mình họa để so sánh năm nay với cách đây 5 năm :)) :)) :))

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Chúc các bạn sinh viên bảo vệ đồ án tốt nghiệp thật tốt!!!!!!!!!!!
Ôi hôm nay nay xem bạn Hường bảo vệ ngưỡng mộ quá 2 con 10 của GVHD và GVPB chắc hội đồng cũng cho 10 nốt @-) @-) @-)

Vũ "nhị"

Member
Bác Tuấn ơi, bác bảo vệ xong chưa? Anh em BK đang định tổ chức phát offline về trường đây, mà thiếu cao nhân trưởng lão như bác là không được...

Tuy nhiên dù gì cũng chúc bác nhiều 10, bõ công 5 năm học:D

GHOSTCAT2908

Alố!!!!!
Lâu lém roài nhỉ, từ ngày mình còn là sinh viên đến giờ mới way lại thăm mọi người he he.
Thông báo với bà con iem đã làm KTS được 4 ngày, hí hí. Gửi lời hỏi thăm bạn Maquan nhá

Phuc19982001

Tại sao chú Tuấn lại ko up ảnh hôm chú bảo vệ đồ án anh chụp cho nhỉ? Cả mấy cái video clip nữa chứ???

Tình hình là ngày kia 15-5, anh em mình lên nhà Đông thắp hương rồi tụ tập cái nhỉ? Nhân dịp mừng chú Tuấn trở thành kỹ sư và 1 số anh em đã ra trường được 1 năm.

Mọi người báo nhau nhé, tập trung lúc 5 giờ 15 ở nhà Quang ốc nhé.

Phuc19982001

GHOSTCAT2908 said:
Alố!!!!!
Lâu lém roài nhỉ, từ ngày mình còn là sinh viên đến giờ mới way lại thăm mọi người he he.
Thông báo với bà con iem đã làm KTS được 4 ngày, hí hí. Gửi lời hỏi thăm bạn Maquan nhá
Thông báo hoành tráng quá nhỉ? Tình hình bạn Minh đã thiết kế cái tháp Rùa mới chưa?

GHOSTCAT2908

bao gio` tui thiet ke duoc thap Rua`... hix

Phuc19982001 said:
Chúc mừng nhợn cưới áo mới nhé :D=))=))=))=))=))=))=))
Day' ban Quan nghe ban Phuc' noi' je` chua hi' hi' hi'=)) =)) =))
A` ma` ban bi' tho co' tin je` moi ma ko bao' cho anh chi iem bit' zay? ;)

Someone

Hic, bạn Phúc yêu quí à, hôm đấy hẹn sẽ gọi điện khóc lóc chào tạm biệt bạn, nhưng mà sáng đi làm muộn nên ko mang theo đth, chẳng gọi cho bạn được.Thôi, cho tớ địa chỉ email đê để liên lạc cái nào...

Phuc19982001

Oh, man. Cún viết thế thì lộ hết tung tích của tớ. Có gì cún mở message box ra nhé. Tớ gửi PM vào, ko có lộ hết email của mình :D

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Chào mèo Ghost

tin mới nhận là Phúc đã lại ghi bàn thắng trong trận đấu chiều nay tại sân bóng trường đại học mới...
Hô hô nói phét giỏi nhỉ... =)) =)) =))
Dù sao cũng chúc mừng chú đã thượng lộ bình an ... :p :p :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000