đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

Chán mấy ông IT nhà mình quá, hỏi mỗi Duo Core nó là thế nào để tính tốc độ mà ko biết. Tôi thành thật đề nghị ông Thanh và ông Tuấn xem xét lại công nghệ đi nhé. Dù sao cũng cảm ơn trả lời là sẽ tìm hiểu và trả lời tôi. Hic, sắp tới có Duo 2 Core và Duo Core Extreme. Đợi đến tháng 10 mua cũng chưa muộn.

Tuấn kia, Hôm nay tao hỏi thằng A rap major về IT thì nó bảo là tốc độ ghi trên báo giá đó là của 1 nhân. 2 nhân đều có tốc độ bằng nhau nhưng 1 nhân dùng để xử lý mathemastic còn nhân còn lại xử lý đồ hoạ và networking. Cho nên ko thể nói là tốc độ của Duo Core 1.6 Ghz là 1.6 Ghz x 2 = 3.2 Ghz được. Nhưng nó vẫn cứ nhanh hơn 1 core thông thường 2.8 Ghz. Nói chung là tuỳ vào mày dùng mathemastic nhiều hay đồ hoạ nhiều ko. Sắp tới nó có 4 nhân cơ, nhưng loại khủng này là dành cho Lab thôi. Laptop ở đây máy Dell là rẻ nhất nhưng cũng tệ nhất, chỉ hơn Toshiba. Hic, thế mà hồi ở nhà tao nghe mọi người đồn là Dell bền lắm. Chắc tao chọn con HP vì nó tầm tiền. Sony thì đỉnh nhưng đắt và hầu như ko sale. Mày có muốn mua ko? tháng 10 này có thể bà già tao sang, đúng vào mùa Sale, mày thích thì tao mua hộ cho.

HIc, hôm nay là tròn 1 tháng 20/6 - 20/7. Anh đã tổng kết ở Blog http://360.yahoo.com/khanhphuc0703

Phuc19982001

CHÚC MỪNG SINH NHẬT KU TUẤN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

THÊM MỘT TUỔI MỚI, ANH CHÚC CHÚ MÀY HAY ĂN CHÓNG NHỚN, NGHE LỜI BỐ MẸ, KHÔNG BẮT NẠT EM TRAI MÀ PHẢI NHƯỜNG NHỊN NÓ, CHỊU KHÓ HỌC HÀNH TẤN TỚI ĐỂ BỐ MẸ CHÚ MÀY CHO ĐI PHÁP VỚI BẠN MINH.

tao đã gửi lời chúc mừng mày vào di động của thằng Quân vì chỉ có nó dùng Mobifone nên tao mới nhắn được qua mạng.

Archangel

Member
Hi hi xúc động quá .Chú Phúc ở xa thế mà vẫn nhớ SN của anh :D:D:D .Anh nhận được tin nhắn của mày òi mk hôm nay định tụ tập anh em thì đt chú Quân đek gọi được còn thằng Quang thì đang ở Vinh chán :( :( :( .Mk có khi tao đi đối ẩm với anh Khiêm vậy ....

Phuc19982001

he he, cuối cùng thì mày vẫn gọi điện được cho thằng Quân đấy thôi. Trời nóng thế này đi uống bia là tuyệt vời nhất. Hic, có khi anh cũng phải cầm hộ chiếu theo thôi. Ở đây nóng nốt hôm nay. Hic

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
he he, cuối cùng thì mày vẫn gọi điện được cho thằng Quân đấy thôi. Trời nóng thế này đi uống bia là tuyệt vời nhất. Hic, có khi anh cũng phải cầm hộ chiếu theo thôi. Ở đây nóng nốt hôm nay. Hic
Uh hôm qua đi nhâu có chú Quân anh K và anh Huy vui phêt rồi ra BB làm 1 châu Bia luyện cảm giác :D:D:D .
Mà mày hơi lắm trò đấy đã gửi mes cho tao là được roài còn bắt bạn Nga chúc mừng nữa ngại chít :) :) :)

GHOSTCAT2908

Alố!:D
Hix cực ki` vô cùng trăm ngàn lần (vân vân và vân vân ) xin lỗi các bác :| , 16/7 iem bận làm visa nên ko thể tụ tập được anh em đồng bào, do kế hoạch thay đổi nên fải bay sớm lên :-S . Không gặp được mọi người mất huhuhu:(( :(( :(( =((
30/7 lên đường roài, bận bịu cuống quít, nếu ai "quyến luyến" thì wa nhà mình chơi hu huhu( vừa viết vừa cảm động :D )
Stay in touch always, surely >:D<

Helices83

Member
À ừ...đúng rồi...có 1 điều cực kỳ quan trọng mà tao vẫn kịp làm cho mày...Đó là gửi đến mày những lời chúc mừng sinh nhật nồng nàn, thắm thiết nhất...CHÚC MỪNG SINH NHẬT TUẤN ....:))

Phuc19982001

@ Tuấn: Chúc Tuấn từ giờ khôn lớn, ko đi kéo "đứt chỉ" nữa nhé/. Các anh dạy cho rồi, lần sau nhớ cứ thế mà làm. Có gì không hiểu hoặc quên thì hỏi nhớ chưa, chứ nếu ko cứ suốt ngày làm đứt chỉ ....

@Quang: mày phải hát to vào chứ... cần thiết đem đàn đến đánh cho Tuấn nó nghe :D ...

@ Minh: đi Pháp nghe nói được mang có 20 chục ký thì phải, chuẩn bị mua sắm làm gì lắm, quá cân thì khổ! Tranh thủ ở nhà đi chơi bét nhè!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000