đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
Hô hô chúng mày biết chuyện gì vừa xảy ra không tao là người posh bài thứ 1000 của top lớp mình đấy ...:> :> :>

:? :? :? :? :? :? :? :? :? :? :? :? :? :?

Phuc19982001

Ái chà, thèng Tuấn dạo này lại mới học được nghề tâng bốc rồi... hic hic, vụ thẻ hội viên bị lộ tẩy một tay thèng Tuấn ra cả... có điều tao tự nhận thấy chỉ có cao thủ Huy mới xứng tầm đại diện cho trường phái Bi A quán cá nên xin tự rút lui (chấp nhận thua cuộc) khỏi lời thách đấu của anh Ngọc để nhường lại sàn diễn cho anh Huy... Mà nói chung mà anh Huy đã thi đấu thì cứ gọi là trên mọi mặt trận. Đợt vừa rồi anh Huy còn bảo Tuấn chuẩn bị máy quay để quay phim Huy biểu diễn, cho anh em còn lại lấy làm kinh nghiệm.

Tuấn ơi, theo tao có thể mở cuộc thi quay phim giữa anh Huy và thèng Ngọc là hay nhất, có bằng chứng xác thực, xem đi xem lại để đánh giá được...

Phuc19982001

(Nói nhỏ với bạn Huyền:) tớ buộc phải rút lui khỏi lời thách đấu của Ngọc là hoàn toàn vì Huyền: 1. không thể mất thời gian vàng Ngọc của mình để đi chơi cái trò vô bổ với Ngọc, mà phải giành nó để "đón tiếp long trọng và chu đáo" bạn Huyền 2. là lỡ có chiến thắng thì lại mang tiếng là thi đấu trên sân nhà, có lợi thế quá, 3. là, như trên đã nói, việc thi đấu sẽ diễn ra giữa Ngọc và Huy (như đã phân tích). Thế nên bạn Huyền về nước lần này sẽ tha hồ được các bạn đón chào

Archangel

Member
Chào anh em ,tôi là Huy đây năn nỉ mãi Tuấn mới cho mượn nick post bài ...Nghe Quang với Tuấn nói Ngọc tự nhận mình là cao thủ tôi thấy bất bình lắm ... nên quyết định lên đây xem thực hư thế nào ... Hóa ra Ngọc vẫn huênh hoang như ngày nào ,chưa thấy quan tài chưa đổ lệ à ... Được về nhanh lên tôi chờ ...

Phuc19982001

ái chà, anh Huy đã lên tiếng thì thèng Ngọc chít rồi, có gì anh em sẽ đi cổ vũ cho chú Ngọc trong cuộc chiến không cân sức với anh Huy

maquan

may cho chu Ngoc la anh "i't khi" oanh bi-a va lai la nguoi khiem ton nhat cai topic nay :"> chu neu ko anh cung da' chu' may phat hehe

Phuc19982001

Có lẽ giờ này hoặc là Mèo Huyền đang thu xếp hành lý để bay về hoặc cũng có thể đang trên đường bay về gặp mình ... ôi, mình không dám nghĩ nữa nếu sáng mai ngủ dậy thấy:

bat chot chuong dien. thoai. " A Lo anh dday ha? ..
Anh hay dden ngay dday va` ddua Mèo Huyền dii kep. Mi "
Ngoi` cho` em 2 tieng va` 300 bay Khoi? vi'
Qua Pho' Hue' tat va`o shop " I'm a Guz " 1 ti'
Em chon do` sam cho Mi`nh 1 chiec don`g Ho` Gucci
Troi` mua` he` Nang Nong Tu`ng Giot Mo` Hoi li ti
Chay? dda`m ddia` uot ddam~ tham uot chiec ao So mi
Anh Uoc' ao dc ngoi` ddie`u hoa` Khong Khi 16 do^. C
Nhung lai. so Meo buon` nen anh quyet tam ko Nghi?
Chie`u Ho^` Tay ddang dde`o em liec' Nhi`n 1 em xinh tuoi

Dang ngu Ngo Bong~ lanh~ tron 1 cai tat giang Troi` ...
5 phut Cau 5 Phut Gian. 5 phut Hon` va` doi~
Va` anh biet phai? la`m saOo dde? giai? thich dda^y Meo Huyền Oi???
" anh co Nhi`n co ngam con nha` Nguoi` ta "
Nhung nhi`n mai ~nhi`n mai~ -nhi`n mai ~ ma` va~n Ko ra
Mot. net na`ooo xinh hon Meo - net' xinh ddep. hie`n hoa`
Meo Mim? cuoi` voi anh nu. cuoi` nhu Muon sac hoa " Tha cho anh do'

Rồi mình hình dung ra cảnh 1 tuần đi chơi với Meo Huyền ... ui ui ui

Phuc19982001

hờ hờ, anh xí phần đi chơi với Mèo Huyền, còn chú Ngọc thì cho các chú cứ tự xử lý, chú Quân thấy thế ko việc gì phải tức đâu ...

Phuc19982001

Nghe chú Minh Quy nói là Ngọc đã zề đến nhà rồi. Anh Thanh kêu bận đến tận thứ 3 tuần tới mới rỗi. hic, anh em chuẩn bị tụ tập nhỉ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000