đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Như đã thông báo, tối hôm qua tức tối thứ 3, tôi và anh Minh Quân quyết định tổ chức giải đấu bi A nho nhỏ để cơ thủ Tuấn phục thù cơ thủ Ngọc Khúc Quang Oliver Kahn.

Rất may là lần này, với thể lực sung mãn. Tuấn đã giành chiến thắng ko mấy khó khăn trước cơ thủ Ngọc, phục hồi lại nhân phẩm đã bị mất sau trận thua tai tiếng hôm thứ 7 tuần trước.

Buổi tường thuật đến đây là hết. Xin cảm ơn sự quan tâm theo dõi của quý vị và hẹn gặp lại
Chẹp nhưng mà nhân phẩm đã bị mất bấy lâu nay của 2 cơ thủ Quân ngố và Phúc bồ dưới tay cơ thủ Tuấn mãi vẫn chưa phục hồi được ... =)) =)) =)) ... cơ thủ Quân ngố biết không thể cố đấm ăn xôi nên lặng lẽ rút về sớm để lại cơ thủ Phúc bồ ở lại chịu trận ...=)) =)) =))

Phuc19982001

Anh và Quân không thèm chấp chú Sinh viên Tuấn - còn nông nổi và bồng bột lắm. Người ta đi làm 9 tiếng về, còn có ý tốt tổ chức cho chú cơ hội phục hồi nhân phẩm kia kìa

Phuc19982001

Cùng là sinh viên nhưng mà chú Ngọc rất điềm đạm và người lớn hơn chú Tuấn rất nhiều.

Chính vì biết sự yếu kém của Tuấn trước ngọc nên tao và quân phải mách nước cho Tuấn thì tuấn mới có được vài chién thắng trước Ngọc ....

Archangel

Member
Mk ,hôm nay anh vừa cho điên thoại uống nước :( :( :( phải đem đi sửa chắc thứ 2 mới lấy được .Có gì thì các chú gọi vào máy cố định cho anh

Phuc19982001

CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN THAM DỰ VỤ ĂN, CHƠI NHẢY MÚA NHÂN DỊP SINH NHẬT TỚ, ĐẶC BIỆT LÀ CẢM ƠN CÁC BẠN NAM ĐÃ ĐI CHƠI ĐẾN 2 GIỜ SÁNG VỚI TỚ VÀ ĐẶC BIỆT CẢM ƠN BẠN TUẤN ĐÃ TẶNG QUÀ BẰNG HIỆN VẬT RẤT CÓ GIÁ TRỊ CHO TỚ, VÀ CẢM ƠN BẠN QUÂN VỪA TẶNG QUÀ BẰNG HIỆN VẬT CÓ GIÁ TRỊ BẰNG 5 BẠN TUẤN VÀ CÒN ĐÈO TỚ VỀ VÀ NGỦ CÙNG GIƯỜNG VỚI TỚ CHO ĐẾN SÁNG HÔM SAU ...

TỐI NAY ANH NGỌC RỦ ĐI CHIẾN BI A TIẾP, TỚ CÓ HẸN BỮA RƯỢU VỚI LỚP ĐẠI HỌC TẠI NHÀ TỚ, ANH EM NÀO CÓ NHÃ HỨNG XIN MỜI TỚI GIAO LƯU THI ĐẤU MÓN RƯỢU VỚI LỚP ĐẠI HỌC CỦA TỚ, SAU ĐÓ, CẢM ƠN NGỌC, MÌNH SẼ TIẾP MỤC MỞ ĐẠI HỘI BI A SAU MÀN RƯỢU...

... MỜI BÀ KON THAM GIA CHO VUI

Phuc19982001

cảm ơn sự góp mặt của anh Huy, anh Ngọc và anh Quân trong ngày sinh nhật tớ... tuy nhiên, anh ngọc và Huy đã thể hiện một phong độ bi - A quá thất vọng tại đại hội bi - A Bảo Bình tối hôm 7-3 trước các cơ thủ đến từ k46 Quốc tế học ĐH KHXNNV

Chú Tuấn đã sửa xong điện thoại chưa thế?

Archangel

Member
Ý các chú vui vẻ nhỉ ... :D :D :D
Không có lãnh tụ đi thành ra thua là phải :)) :)) :))
Mk đt của anh tình hình là nhiều khả năng vô phương cứu chữa rồi ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000