đi lạc tìm bà con !!!

vumaquan

Archangel said:
À bây h tao mới biết chị kết nghĩa thằng Quân tên và Nga hô hô ... Sao một số chú lớp mình lại thi nhau thích cái tên này thế nhỉ ... hi hi :D :D :D .
thằng khỉ đột này, là chị kết nghĩa thì phải thích à! khổ bỏ đời B-) B-) B-)

vumaquan

hic theng Fuc kia mày hết việc để làm rùi hay sao mà ăn nói linh tinh trong cái topic nội quy thế hử, khôn hồn thì vào edit lại đee B-) B-) B-)

Phuc19982001

Tao nghe nói là Vũ Thu Nga bảo Hương Lan Mod lock topic đấy lại vì nàng được khen ở đấy mà ... mày thù tao thì ko đúng rồi ... mà Ma Quân chưa có hiểu ý Tuấn đã tự khai ra rồi nhé, tuấn nó chỉ có ý nói là là "chị" của mày thích mày thôi, chứ đâu có kêu gì là MaQUan thích ai đâu nhỉ??? mà tao nói là tao thích Vũ Thu Nga D3 đấy, tao phải sợ cóc thèng nào chứ (bạn Huyền mèo ơi, tớ chỉ nói thế cho thèng Quân nó sợ thôi, chứ thứ 6 tuần sau bạn Huyền về thì cứ gọi là Mèo Huyền là mèo số 1 ở lớp mình - tin mật này tớ chưa tiết lộ với ai đâu, nhưng sợ bạn Huyền nghĩ tớ dính líu đen tối tới lớp D3 mà ko về nước nữa thì tớ buồn lắm lắm, nên tớ phải mở ngoặc nói nhỏ thế này, cấm người khác xem vào chuyện này giữa tớ và bạn Huyền đấy) - thế mà chưa gì chú MaQuan đã quýnh cả lên rồi ... hí, phen này có khi mình phải loan báo thêm tin nữa cho forum xôm trò mới được ...

Archangel

Member
vumaquan said:
thằng khỉ đột này, là chị kết nghĩa thì phải thích à! khổ bỏ đời B-) B-) B-)
Hơ hơ chưa đánh đã khai kìa ... "Khổ bỏ đời" =)) =)) =)) Úi giời ui hô hô =)) =)) =)) khổ quá tội nghiệp thằng bé ...

Archangel

Member
hic theng Fuc kia mày hết việc để làm rùi hay sao mà ăn nói linh tinh trong cái topic nội quy thế hử, khôn hồn thì vào edit lại đee B-) B-) B-)
Chú Quân làm giề mà nóng thế thằng Phúc cũng chỉ bảo chú có quan hệ mật thiết thôi chứ có làm sao đâu .Giật mình à :D :D :D ...Chú có quan hệ mật thiết với D3 thì anh em cũng được nhờ ,em Mod mới chắc cũng nương tay với lớp A$ =)) =)) =))

thèng tuấn ăn nói vừa vừa thôi, ko có đi đánh bi - a là bọn anh ko nhường chú nữa, lại thua trắng, khóc rống lên
Có biết xấu hổ là gì không mà phát ngôn như thế :)) :)) :))

Oan ức cho tao không cơ chứ. Tao có bao giờ thiếu tôn trọng đàn bà đâu cơ chứ. Đàn bà luôn là thứ tao yêu nhất mà :(
Chú viết như này thế thì còn bị Mod del nhiều :)) :)) :))

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
thứ 6 tuần sau bạn Huyền về thì cứ gọi là Mèo Huyền là mèo số 1 ở lớp mình - tin mật này tớ chưa tiết lộ với ai đâu, nhưng sợ bạn Huyền nghĩ tớ dính líu đen tối tới lớp D3 mà ko về nước nữa thì tớ buồn lắm lắm, nên tớ phải mở ngoặc nói nhỏ thế này, cấm người khác xem vào chuyện này giữa tớ và bạn Huyền đấy) - thế mà chưa gì chú MaQuan đã quýnh cả lên rồi ... hí, phen này có khi mình phải loan báo thêm tin nữa cho forum xôm trò mới được ...
Hê Bạn Huyền mèo sắp về à chú Phúc xem tổ chức ban đón tiếp cho nó trọng thể vào nhé :) :) :) .À mà chú hơi cơ hội đấy biết thông tin sớm nên đã giở trò ve vãn à .Có oánh nhau đến nơi rồi :D :D :D

vumaquan

hè hè các chú sợ anh hay sao mà phải giải thích dài dòng thế :D , ku Fuc cậy hồi xưa nhìn đểu đc anh một phát nhưng mà hồi đấy chưa có cái 2.0 pít xeo như của ku Tuấn thì làm sao mà loan báo thêm đc cái gì nữa khứa khứa :))

meoconsuytu

thông tin rò rỉ, thông tin rò rỉ rồi, hic hic hic,mình chỉ tâm sự với mỗi bạn Phúc mà giờ thì:(( :(( :((
Hẹn các bạn tuần sau đi xem chiến tranh giữa các vì sao nhé:? :x Nhớ đón tiếp bạn mèo cho trọng thể nhé hehhe:p

vumaquan

ku chẳng update gì cả, trứng thúi bây giờ người ta thay bằng trứng cúm rồi, mà ở euro hình như dịch cúm gà đang bùng phát đấy, bạn Huyền về nhớ mang theo mấy con virus cho anh em làm vắc xin nhé :D

meoconsuytu

Chào anh em, hôm nay qua máy của Huyền ngồi, đọc thây có 1 số thanh niên ở nhà học đòi đánh bi a, lại còn bày đặt chụp ảnh lên đây để dọa những bạn gái yếu đuối kô biết gì. Do vậy, vì bất bình trước cảnh "chướng tai gai mắt", có một cao thủ snooker quyết định về nước để tìm hiểu thực hư. Cao thủ này đã có thời ấu thơ ở Quán cá hồ tây, và sau này tu nghiệp nâng cao trình độ tại nước ngoài. Theo trí nhớ của cao thủ này thì các thanh niên này cách đây vài năm cầm gậy kô vững :-S, Không hiểu sau vài năm các thanh niên ngày ấy bây giờ cầm gậy đã vững chưa.=)). Cho nên các thanh niên nào muốn chứng minh khả năng của mình (và nhất là chứng minh những bức ảnh nọ kô chỉ là "tạo dáng") thì hẹn thứ 7 tuần sau tai cổng trường CVA. B-)
ps: Nếu thanh niên nào "cóng" thì có thể rủ bạn gái đi cùng để cổ vũ. Hoan nghênh, hoan nghênh :x

Helices83

Member
Hic!!:( Ngọc à, thực ra tao cũng chưa cầm gậy vững đâu :( Cái bức ảnh kia nó hoành tờ ráng thế là do tao cầm làm mẫu tạo dáng để chụp đấy :"> ...Thế trông dáng nó mới ngon lành cành đào thế chứ :>

Archangel

Member
bạn Ngọc said:
Chào anh em, hôm nay qua máy của Huyền ngồi, đọc thây có 1 số thanh niên ở nhà học đòi đánh bi a, lại còn bày đặt chụp ảnh lên đây để dọa những bạn gái yếu đuối kô biết gì. Do vậy, vì bất bình trước cảnh "chướng tai gai mắt", có một cao thủ snooker quyết định về nước để tìm hiểu thực hư. Cao thủ này đã có thời ấu thơ ở Quán cá hồ tây, và sau này tu nghiệp nâng cao trình độ tại nước ngoài. Theo trí nhớ của cao thủ này thì các thanh niên này cách đây vài năm cầm gậy kô vững :-S, Không hiểu sau vài năm các thanh niên ngày ấy bây giờ cầm gậy đã vững chưa.=)). Cho nên các thanh niên nào muốn chứng minh khả năng của mình (và nhất là chứng minh những bức ảnh nọ kô chỉ là "tạo dáng") thì hẹn thứ 7 tuần sau tai cổng trường CVA. B-)
ps: Nếu thanh niên nào "cóng" thì có thể rủ bạn gái đi cùng để cổ vũ. Hoan nghênh, hoan nghênh :x
Thôi khỏi chắc bọn tao cóng tay hết ,bi-a phong trào ý mà ,cầm cơ vẫn còn run lắm ,chụp ảnh để dọa thôi không dám sóng sánh với cao thủ đâu =)) =)) =))...

meoconsuytu

hi hi, trêu bọn mày tí thôi, cao thủ giề, lâu lắm kô đụng vào cơ rồi :)) vừa với nhận làm cao thủ đã có khối người cóng rồi =))=))=)), Hi hi, chỉ nhân tiện định báo với bọn mày là tuần sau tao về VN. Anh em nào rỗi thì hẹn hôm nào đi uống nước vui vẻ tí. hơn năm kô về nhà rồi, thèm nem chua quá, cà phê cà pháo, rồi ka kê :((, mà nghĩ đến 1 chầu bi a như hồi lớp 11 cũng vui >:D< chẹp, kô biết bây giờ có thắng được chú Tuấn kô đây.

Archangel

Member
meoconsuytu said:
hi hi, trêu bọn mày tí thôi, cao thủ giề, lâu lắm kô đụng vào cơ rồi :)) vừa với nhận làm cao thủ đã có khối người cóng rồi =))=))=)), Hi hi, chỉ nhân tiện định báo với bọn mày là tuần sau tao về VN. Anh em nào rỗi thì hẹn hôm nào đi uống nước vui vẻ tí. hơn năm kô về nhà rồi, thèm nem chua quá, cà phê cà pháo, rồi ka kê :((, mà nghĩ đến 1 chầu bi a như hồi lớp 11 cũng vui >:D< chẹp, kô biết bây giờ có thắng được chú Tuấn kô đây.
Hóa ra thùng rỗng kêu to à ... hè hè =)) =)) =)) làm tao cóng quá =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000