đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

anh ko có ý kiến gì đâu. sinh viên Tuấn cứ yên tâm viết báo cáo thực tập đi hé...
..thèng bé rùa minh Quân nó đi HP chơi ko rủ anh em gì cả, tối qua về tao nhắn tin hỏi thăm mà nó xấu hổ ko trả lời gì cả :D :D ???

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
..thèng bé rùa minh Quân nó đi HP chơi ko rủ anh em gì cả, tối qua về tao nhắn tin hỏi thăm mà nó xấu hổ ko trả lời gì cả :D :D ???
Sao lại xấu hổ :-/ :-/ :-/

vumaquan said:
cho tao đấu giá với , 4000đ lần 1 hie hie, nghe đĩa xịn với đĩa đểu có gì khác nhau đâu nhể, người ta thưởng thức nội dung chứ ai lại mân mê hình thức như chú ( ké ké >:) )
Hô nói như chú thì nói làm gì chẳng qua là anh không thích thôi chứ thích thì mua ngay với lại tốt bụng như bạn Phúc với bạn Minh lớp mình thì các bạn ý chỉ đùa thế thôi chứ các bạn ý cho không anh cái đĩa thì có vấn đề gì đâu :D :D :D

Phuc19982001

>:) >:) >:) >:)
vumaquan said:
chú Quang bảo tháng 2 band chú ra đĩa xịn giá 10k mà chưa thấy quảng cáo gì nhỉ
he he, mày ít đi với anh em, mà có đi thì cũng bỏ về sớm nên chả biết thông tin gì cả. Ngay lần tụ tập hôm mùng 5 ở nhà bạn Minh về, sau khi ăn mà mày bỏ về đấy, lúc ngồi uống nước Quang nó chả kể chuyện đĩa đóm rồi đấy. Chính buổi chiều hôm đấy là Quang nó chuẩn bị bán đĩa cho đứa nào bay từ Sài Gòn ra mua đĩa, đem vào trong đấy bán. Quang nó còn mạnh mồm là nếu bị túm vì vụ nhạc nhẽo đấy thì các bạn nhớ đến thăm nó. Ai dè bạn anh Khiêm cho ngay một bài về hành hạ "phạm" ở "khám". Còn anh Huy thì nêu ra lý thuyết "rừng không hai cọp".... >:) >:) >:) >:) >:) >:)

Helices83

Member
Một phút dành cho quảng cáo ^_^

Vô Tội - Album Demo February 2006 of Final Stage

Đĩa bao gồm 4 bài, chính thức phát hành vào ngày 10-2-2006 dưới hình thức lưu hành nội bộ (Underground release) với giá là 10 - 12K một chiếc.

Tracklist:
1- Đường Hầm Siêu Thoát.
2- Ruồng Bỏ.
3- Thiên Thần Sám Hối.
4- Vô Tội.
Hai bài Đường Hầm Siêu Thoát và Thiên Thần Sám Hối mà các bạn đã từng nghe trong Demo2005 đều đã được Re-Record

Cover Album:

Địa điểm phát hành:
- Tại Hà Nội - Giá: 10K
1. Cafe Heresy - 190 Xã Đàn II, Hồ Đắc Di.
2. CD 135 Hàng Bông.
3. Cafe Rock bụi - Số 1 Ngõ 326 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân.
4. Còi Xương rock shop - Số 3 ngõ 154 Đội Cấn; YM: coixuongshop

- Tại TP.Hồ Chí Minh - Giá: 12K
1. TMP rockshop - 6 Đinh Tiên Hoàng Quận Bình Thạnh
2. http://www.hehemetal.com . Y!M : hell_cannibal
The Band

Để biết thêm thông tin chi tiết cũng như nghe thử 4 bản Sample của Album xin mời các vào địa chỉ Website của ban nhac http://www.finalstage.info

Thanks All !!! :)

Helices83

Member
Phuc19982001 said:
... Quang nó còn mạnh mồm là nếu bị túm vì vụ nhạc nhẽo đấy thì các bạn nhớ đến thăm nó. Ai dè bạn anh Khiêm cho ngay một bài về hành hạ "phạm" ở "khám". Còn anh Huy thì nêu ra lý thuyết "rừng không hai cọp".... >:) >:) >:) >:) >:) >:)
Anh đã quên rồi, chú Phúc lại nhắc lại...Kiểu này lại mất ăn mất ngủ vì lo sợ rồi :( :| :-S :SS :SS :SS :SS :SS

Archangel

Member
Anh đã quên rồi, chú Phúc lại nhắc lại...Kiểu này lại mất ăn mất ngủ vì buồn cười =))=))=))câu "Rừng không hai hổ" của anh Huy
-------------------
Thông báo với các chú .Bây h ăn nói phải cẩn thận ,nhất là không được câu bài vì box này có Mod mới rồi đấy

GHOSTCAT2908

Trùi ui........... bạn Quang ra đĩa hoành tráng wá;-) :x
ơ thế là ko được câu bài nữa ah, thiệt hử? =(( =(( =((
Thảo nào ko thấy bạn Tuấn câu kiếc j nữa

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
chú này hư thiệt đấy, anh cho chú đi vào đường hầm ko có lối ra bây giờ ...X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X(
Không sao sẽ có thiên thần sám hối chỉ cho chú lối ra đưa chú đến đường hầm siêu thoát vì chú là người vô tội nên bọn anh không ruồng bỏ chú đâu :D :D :D

Phuc19982001

nếu mà đang nâng cấp thì tốt. Trang down nhạc yêu thích của tao đấy. nhân tiện, anh cũng đã xem lý lịch trích ngang của em Mod Ng. Hương Lan rồi, dân D3, sinh năm 84, cùng khóa mình, nhưng tao đếch biết. VÀo cái topic nội quy thấy mọi người chửi bới nhiều lắm, có cả bài của thiên thần đang ở giai đoạn cuối nữa... tao cũng viết một bài phụ họa ...

Archangel

Member
À bây h tao mới biết chị kết nghĩa thằng Quân tên và Nga hô hô ... Sao một số chú lớp mình lại thi nhau thích cái tên này thế nhỉ ... hi hi :D :D :D .
Mà chú Quang sao lại vào top nội quy ăn nói lăng nhăng thế ... Chú là boy ngoan hiền nhứt lớp A$ mà ăn nói thế thì nó đánh giá thế nào về boys lớp mình =)) =)) =))

Helices83

Member
Anh bị cô em Mod đáng yêu kia cảnh cáo dồi :-S
Cô ta edit bài tao thành: Chú ý điều thứ hai: "Tôn trọng đàn bà" :|
Oan ức cho tao không cơ chứ. Tao có bao giờ thiếu tôn trọng đàn bà đâu cơ chứ. Đàn bà luôn là thứ tao yêu nhất mà :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000