đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

Tuấn ơi, tao có 1 đề nghị là mày phải canh topic này, cứ bắt đầu một trang mới là mày post ngay ảnh anh Huy lên bài đầu tiên của trang, như thế mới thỏa lòng mong ước của các bạn nữ

maquan

Phuc19982001 said:
Chú Ma Quan tuổi gì mà dám xưng anh? Mie, sinh nhật còn chưa tới tức là còn kém tuổi các bậc đàn anh đấy. Mà 2 thèng Quân đều ít tuổi nhất lớp (trong đám con trai) nên đều ... như nhau cả thôi ... hà hà ... tức là còn trẻ người non dạ lắm ...

Chú thì giỏi rồi, anh ko dám nói. Có điều anh vẫn muốn khuyên những người trẻ tuổi như chú Ma Quân là nên tập trung vào học hành, đừng vì thấy tiền mà đã vội đâm đầu vào công cuộc mưu sinh. Cứ học tập đại ca Tuấn của chú kia kìa. Cứ lo học và chơi đi đã, việc làm ăn là để giành cho người lớn ...
hị hị iem lỡ lời, iem xin nỗi anh Phúc ạ... khi lào anh có lương anh cho bọn iem một ít nhé thì iem đỡ phải khổ , iem đội ơn anh lắm ạ hị hị, thôi iem đi chơi với đi học đây, anh cứ đâm đầu vào cuộc mưu sinh cho tốt nhé ko có ko làm đc việc bị tống cổ lại phải đi chơi cùng bọn iem thì chít :p :p :p =)) =)) =))

maquan

Phuc19982001 said:
Tuấn ơi, tao có 1 đề nghị là mày phải canh topic này, cứ bắt đầu một trang mới là mày post ngay ảnh anh Huy lên bài đầu tiên của trang, như thế mới thỏa lòng mong ước của các bạn nữ
Anh Phúc ơi, cái bài ngắn ngắn của anh nó bắt đầu một trang mới mất rồi còn đâu :p

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Chú thì giỏi rồi, anh ko dám nói. Có điều anh vẫn muốn khuyên những người trẻ tuổi như chú Ma Quân là nên tập trung vào học hành, đừng vì thấy tiền mà đã vội đâm đầu vào công cuộc mưu sinh. Cứ học tập đại ca Tuấn của chú kia kìa. Cứ lo học và chơi đi đã, việc làm ăn là để giành cho người lớn ...
Chú Phúc học được ở đâu cái kiểu đá đểu ở đâu ý nhỉ ... B-) B-) B-)

Có tí lương làm cho nước ngoài thế thì không phải là cao lắm mà cũng ti toe ... :D:D:D

maquan

hé hé thằng Tuấn có tật giật mìn :p , nhưng mà cũng ko nên đố kị với ku Phúc như thế, anh thấy buồn các chú lắm! Phải như anh đây này, kiếm đc bao nhiêu là tiền mà có khoe ai đâu :">

GHOSTCAT2908

ặc :-(

:-S :-S :-S Cái gì mà mưu sinh mưu siếc gì thế này, khổ thân iem chưa bon chen kiếm tiền như các bác bao giờ, bác bí thở ăn nói ra dáng sếp lắm rồi ạ.....hix hix, làm ét vê như mình lo lắng wá....:( :( :(

GHOSTCAT2908

;-) À, hay Tuấn ơi đi nhuộm tóc vàng và sắm quả kính sành điệu cho nó giống cái avt của ông đê, trông đẹp trai fải bít!!!>:) =)) =)) =))
Thấy có người đổi mình cũng a dua theo:D

Archangel

Member
GHOSTCAT2908 said:
;-) À, hay Tuấn ơi đi nhuộm tóc vàng và sắm quả kính sành điệu cho nó giống cái avt của ông đê, trông đẹp trai fải bít!!!>:) =)) =)) =))
Ờ ý kiến hay đấy ... :D:D:D tôi sẽ suy nghĩ

bác bí thở ăn nói ra dáng sếp lắm rồi ạ
Thằng này bao h chẳng thế ... chỉ tiếc cái : mới chỉ ra dáng sếp thôi chứ chưa ... =)) =)) =))

Đố các bạn biết thằng ku trong cái Avt của tớ là thằng nào ... Đố vui có thưởng đấy ...

campyj

GHOSTCAT2908 said:
Ủa tuyết rơi roài đẹp wá!;-)
May cung muon canh tranh len can cau vang ha meo :> Cai tran cau dinh cao ay, chep chep, tao ko co xem nhung ma chia buon nha em. Bon may phai kiem mot lao ti phu ve lam chu tich CLB de. Noi den bong da, may hom nay doc bao ma buon ca nguoi =(( Cac em gio de hu hong ghe.
@Tuan: hinh nhu cai thang nhoc avt cua Tuan la con cua mot ong FBI/CIA agent o trong phim hoat hinh American Family. To chi moi xem quang cao chu chua co xem phim, ma thay mat thang nho quen quen nen doan dai :D Thuong gi vay ;-)

Archangel

Member
campyj said:
@Tuan: hinh nhu cai thang nhoc avt cua Tuan la con cua mot ong FBI/CIA agent o trong phim hoat hinh American Family. To chi moi xem quang cao chu chua co xem phim, ma thay mat thang nho quen quen nen doan dai :D Thuong gi vay ;-)
Hi hi nói sai rồi còn ham fần thưởng à .Phải chịu khó xem Cartoon Network thì mới biết ... :"> :"> :">

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Tuấn ơi, tao có ý này: mày lập riêng 1 topic của mày chuyên để câu bài đi... :p
Hê hê ý kiến rất hay nhưng tao sợ bị treo nick lắm :) :) :)

Hôm trước đi câu bài trong mấy box khóa trước tý nữa thì đứt Tao sợ lắm thôi mày thông cảm cho tao vậy :D :D :D

GHOSTCAT2908

:"> :"> :"> Tuyết rơi nhìu đẹp wá bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!:x
@Pooh mày ơi Noel này có ăn chơi nhảy múa gì không?
24, 25 có time thì chat chit nhé. Miss ya>:D<
Hix nhắc đến bóng đá thấy nẫu hết cả ruột=((

campyj

@meo: 24 chung no den nha tao dap pha, vay nen 25 chat nhe. Chac 26 - 29 tao phai di lam ac ac. Gia ma tien no cung roi nhu tuyet o cai forum nay nhi.
@Tuan: co moi minh to tra loi thoi ma, nhan dip Noel khuyen mai de :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000