đi lạc tìm bà con !!!

Nguyen Bich Chu:)

Trang ơi Trang,
Ôi em ơi quen với mấy anh này không nhất thiết phải huy động lòng dũng cảm đâu, chỉ cẩn...biết chịu đựng cái gì gọi là...leng keng là được rồi =))
:p

Archangel

Member
Hi hi chú Quang tán tỉnh lộ liễu quá để B.Hương fải vào nhắc khéo kìa ... =)) =)) =))

chỉ cẩn...biết chịu đựng cái gì gọi là...leng keng là được rồi =))
=)) =)) =))

Tuấn ơi, còn gì có thể nhạt nhẽo hơn mấy bài câu của mày ko??? :))
Câu giề chú làm anh buồn cười không nhịn được ...

Archangel

Member
Vừa xem xong trận cầu đỉnh cao .1h rồi lên câu 1 cái rồi đi ngủ ... Mà sao các bạn bây h cứ đua nhau câu bài thế nhỉ ... Mình rất là buồn ... Các bạn lớn rồi phải có ý thức chứ :D:D:D

maquan

mới ko lên mạng một ngày mà suýt nữa iem trang bị thằng Quang ló cưa mất, nguy hiểm quá hé hé , để hôm nào tau up ảnh của tau lên cạnh tranh với ku Quang :D

à hôm trc vừa mới ăn thịt gà xong , khà khà, măm măm ngon lắm, thịt gà thời dịch đúng là đặc sản hehe ...2,3 hôm nữa nếu thấy maquan ko lên câu bài nữa thì mọi người mang đường sữa đến thăm nhé, cúm gà ko lây qua đg hô hấp đâu, đừng sợ :D

Archangel

Member
à hôm trc vừa mới ăn thịt gà xong , khà khà, măm măm ngon lắm, thịt gà thời dịch đúng là đặc sản hehe ...2,3 hôm nữa nếu thấy maquan ko lên câu bài nữa thì mọi người mang đường sữa đến thăm nhé, cúm gà ko lây qua đg hô hấp đâu, đừng sợ :D
Hi hi đời sắp bớt đi một thằng ngu ... =)) =)) =))

mới ko lên mạng một ngày mà suýt nữa iem trang bị thằng Quang ló cưa mất, nguy hiểm quá hé hé , để hôm nào tau up ảnh của tau lên cạnh tranh với ku Quang :D
Thôi cạnh tranh làm giề xem ảnh của anh đây này ...

Ơ sao lại bị lỗi gì thế nhỉ ... =)) =)) =))​

GHOSTCAT2908

|-) Ôi giời ơi 2 người này toàn là vớ vỉn, câu vừa chứ, thiên hạ ng ta ăn thịt gà ầm ầm kìa he he ko chít được đâu>:) .
Tuấn nè ông bị lỗi gì mà lại "too sexy to display ":-/ :-/ :-/ , hử????? ặc ặc:-O

Phuc19982001

Ah, không nói chuyện luyên thuyên nữa, thông báo với anh em là sau 4 tháng trời vật vã. Tôi sẽ được bắt đầu ký hợp đồng thử việc 3 tháng từ 1/2006. Lần này làm ăn ko ra sao thì sẽ bị tống cổ. Anh em lên mạng nhớ ngoan ngoãn. Đừng có quá khích, kẻo chị em mắng cho thì khổ. Dạo này bài viết đã chất lượng hơn rồi đấy.

Thèng Ma Quân đâu rồi, chỉ giỏi câu bài luyên thuyên thôi. Bảo sửa lại tên cái topic mãi mà ko sửa là sao. Vớ vẩn quá.

Archangel

Member
Ah chúc mừng ku Phúc ... Cố gắng lên nhé ... :) :) :)

Thông báo với các chú anh đã thi xong chú nào có nhu cầu chơi bời gì thì cứ gọi anh ... :D :D :D

Bảo sửa lại tên cái topic mãi mà ko sửa là sao. Vớ vẩn quá
Quá 2 tuần là không sửa được mọi cái rồi ... Anh bảo cứ để tên thế cũng được nghe cũng nghe cũng ngộ ...

sisley

Archangel said:
Quá 2 tuần là không sửa được mọi cái rồi ... Anh bảo cứ để tên thế cũng được nghe cũng nghe cũng ngộ ...
Thích vẫn sửa đc đấy, maquan PM cho admin y':) :)

@Tuấn hết pix của bạn Đan Trường rồi à hehe;-)hâm mộ lắm...

Archangel

Member
Thôi sửa làm gì cứ để thế cũng được ...

Tuấn hết pix của bạn Đan Trường rồi à hehe;-)hâm mộ lắm...
Hị hị ảnh của ĐT đâu fải dễ tớ nói rồi Thư trả công đê tớ làm paparazzi cho .Không những có ảnh mà còn có cả ... chữ ký của ĐT nữa nhé =)) =)) =))

maquan

Phuc19982001 said:
Ah, không nói chuyện luyên thuyên nữa, thông báo với anh em là sau 4 tháng trời vật vã. Tôi sẽ được bắt đầu ký hợp đồng thử việc 3 tháng từ 1/2006. Lần này làm ăn ko ra sao thì sẽ bị tống cổ. Anh em lên mạng nhớ ngoan ngoãn. Đừng có quá khích, kẻo chị em mắng cho thì khổ. Dạo này bài viết đã chất lượng hơn rồi đấy.
Phuc19982001 said:

Thèng Ma Quân đâu rồi, chỉ giỏi câu bài luyên thuyên thôi. Bảo sửa lại tên cái topic mãi mà ko sửa là sao. Vớ vẩn quá.

hê hê ku kém nhỉ, anh đây chẳng cần 4 tháng trời vật vã như chú cũng đi thử việc như ai, mỗi tội chẳng phải lo bị tống cổ như chú vì anh hơi bị giỏi khè khè

cứ để tên topic như thế đi, lâu ngày quen rồi, cứ vào 98-01 là vào " đi lạc tìm bà con" bây giờ đổi lại bà con ...đi lạc hết thì seo :p :p
[FONT=.VnTime] [/FONT]

Phuc19982001

Chú Ma Quan tuổi gì mà dám xưng anh? Mie, sinh nhật còn chưa tới tức là còn kém tuổi các bậc đàn anh đấy. Mà 2 thèng Quân đều ít tuổi nhất lớp (trong đám con trai) nên đều ... như nhau cả thôi ... hà hà ... tức là còn trẻ người non dạ lắm ...

Chú thì giỏi rồi, anh ko dám nói. Có điều anh vẫn muốn khuyên những người trẻ tuổi như chú Ma Quân là nên tập trung vào học hành, đừng vì thấy tiền mà đã vội đâm đầu vào công cuộc mưu sinh. Cứ học tập đại ca Tuấn của chú kia kìa. Cứ lo học và chơi đi đã, việc làm ăn là để giành cho người lớn ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000