đi lạc tìm bà con !!!

GHOSTCAT2908

ẶC ẶC ẶC.............:-O :-O :-O
Quang ơi chất wá, mới đảo mắt trang này tưởng iem Huyền Trang em ý up ảnh lên hóa ra đằng ấy:-S (nhầm nhọt, tại tóc dài.......:"> ). Mà hum nọ tớ nghe lỏm buổi họp "kiện toàn" rock club trường mình tí thì ngất xỉu :D

|-) Đó thấy chưa, các bẹn dọa dẫm bắt ng ta up ảnh hình như...ko thấy tăm hơi rồi>:) >:) >:)

GHOSTCAT2908

hí hí hí ;-)

Với tình hình câu kiếc này thì top lớp mình ngày cáng hoành tráng...;-)

Nhưng mà các bẹn có nhớ thầy Sơn yêu quý hay bảo "lượng đổi chất đổi " hông zậy???=(( =(( =((

Helices83

Member
Anh biết chú Tuấn có tính đố kỵ, ai lớp khác vô topic lớp mình là chú đuổi đi ngay nên anh phải giúp chú post cái ảnh này để đuổi chúng nó đi giúp chú B-)

Archangel

Member
Anh up ảnh anh Huy để dọa những thằng nào léng féng vào top lớp mình .Không ngờ ảnh của chú còn chất hơn .Ảnh này mà dọa trẻ con thì chắc nó khóc thét ... =))=))=))

huyentrang

Member
Helices83 said:
Anh Huy nhờ anh gửi tới em gái Huyền Trang lời nhắn: hãy post ảnh của em lên cho anh ý xem mặt trước khi anh ý quyết định xem có nên cho em làm quen với hay ko?...B-) ...>:)
anh ơi có đúng anh Huy bảo thế ko ạ??????????hay là anh đùa em thế????????ảnh của em anh quân đã post lên rồi mà ........các anh giở trang trước ra dc ko a?:">

huyentrang

Member
Archangel said:
A thằng này láo ... Dám giả tin nhắn của anh Huy à
@Em Trang : Uh Anh Huy thì phải cạnh tranh nhiều lắm em ạ ... hay làm quen với anh cho đỡ phải cạnh tranh ... :D:D:D .Mà anh Quang nói đúng đấy em muốn làm quen thì pot cái ảnh to to lên cho bọn anh mở rộng tầm mắt đi ...
em thích "cạntranh " 1 chút anh ạ.......cái gì vâtr vả có dc càng quí chứ sao????tất nhiên em cũng muốn làm quen cả với các anh nữa mà...rất hân hạnh

huyentrang

Member
GHOSTCAT2908 said:
ẶC ẶC ẶC.............:-O :-O :-O
Quang ơi chất wá, mới đảo mắt trang này tưởng iem Huyền Trang em ý up ảnh lên hóa ra đằng ấy:-S (nhầm nhọt, tại tóc dài.......:"> ). Mà hum nọ tớ nghe lỏm buổi họp "kiện toàn" rock club trường mình tí thì ngất xỉu :D

|-) Đó thấy chưa, các bẹn dọa dẫm bắt ng ta up ảnh hình như...ko thấy tăm hơi rồi>:) >:) >:)
đâu có em vẫn lên mà....khi nào dc em se post ảnh to hơn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000