đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.
friendship4588 said:
Sao mày cứ nói mày đẹo trai mãi thế hả Hùng. Đừng để các em cứ hồi hộp rùi khi nhìn thấy rùi về lại toàn gặp ác mộng thì khổ=))=)):D.
tao có bảo tao " đẹo " trai bao giờ đâu hả vương anh =)) =))

meomeo

cuối cùng thì hôm nay tớ cũng đã chiêm ngưỡng được dung nhan của bạn đẹp trai nhất A2, A3 rồi
công nhận "handsome" thật đấy, hơn cả handsome prince của 11A4 hôm thứ hai vừa rồi nhể

meomeo said:
cuối cùng thì hôm nay tớ cũng đã chiêm ngưỡng được dung nhan của bạn đẹp trai nhất A2, A3 rồi
công nhận "handsome" thật đấy, hơn cả handsome prince của 11A4 hôm thứ hai vừa rồi nhể
meomeo là bạn nào thế nhỉ :D :D mình đã hân hạnh được làm quen chưa nhỉ :D :D

Seven-Up

... chắc là chưa đâu ..... mà tớ muốn làm quen cùng bạn đẹp trai nhất cơ mà ..... Hùng ko giới thiệu thì thôi lại còn tự nhận ...... buồn quá Mèo ạ .....

... tớ định post ảnh bạn tớ mà chả bít nên post ở đâu cả .... post vào đây được ko nhỉ ...... :>>

Seven-Up said:
... chắc là chưa đâu ..... mà tớ muốn làm quen cùng bạn đẹp trai nhất cơ mà ..... Hùng ko giới thiệu thì thôi lại còn tự nhận ...... buồn quá Mèo ạ .....

... tớ định post ảnh bạn tớ mà chả bít nên post ở đâu cả .... post vào đây được ko nhỉ ...... :>>
post thoải mái =D> =D> =D> bạn nào càng xinh càng tốt :D :D

blue eyes

Moderator
darkknight1411 said:
bạn ý là hùng đẹp trai ấy ạ :D :D
ấy cứ sang hỏi con gái A3 A2 là tìm được bạn ý ngay thôi mà =))
bạn ý đang học A2 ngay cạnh lớp ấy đó dễ tìm lắm =)) làm quen nhanh nhanh nhé kẻo bạn ý đợi lâu tội nghiệp :D :D

bạn chung có xinh xắn dễ thương không nhỉ :9 :9
sao lại có người muốn làm quen với khỉ nhỉ?
chị ơi, cẩn thận là hơn hết chị ạ!!! Mình biết nó thế nào rồi thì nên tránh ra ....hihiihhiih.......anh Khỉ nhỉ? :D

Xít

blue eyes said:
sao lại có người muốn làm quen với khỉ nhỉ?
chị ơi, cẩn thận là hơn hết chị ạ!!! Mình biết nó thế nào rồi thì nên tránh ra ....hihiihhiih.......anh Khỉ nhỉ? :D
thế mà có đứa thấy con khỉ Vũ là mắt cứ sáng lên mới chết chứ =)) =)) =))

blue eyes

Moderator
sieumauechcom said:
Đứa nào dám nói em tôi là khỉ đấy hả? Nó đã là cún rồi cơ mà.
đâu , anh Vũ là mèo !!
nhưng dù cho ai có là thế nào, thì anh Hùng vẫn mãi không thể thoát được số phận khỉ :D
hi! anh Hùng Khỉ :D ...hem
thật ra nói anh Hùng là KHỈ nhưng em cũng chưa thấy mặt anh HÙng KHỈ bao giờ ..cho nên cũng không dám chắc là anh ý KHỈ thật hay không?
Thấy mọi người gọi anh là KHỈ nên em cũng gọi theo ...anh KHỈ đừng hận em nhá........
KHỈ xít....nghe cũng hay hay mọi người nhể ? D> =D>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000