đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.
darkknight1411 said:
em ngọc đâu rồi mà không quản lý thằng vũ khỉ này để nó chạy lông nhông ra phá đám anh thế hả X-( X-( X-(
:O
Thế em X. Ha gì gì đó đó đâu rùi ( :9 Thật sự ko bít bẹn XH là ai. Nếu có mạo phạm thì xin lỗi khổ chủ nhìu nhìu) mà ko quản lý thằng à nhầm bạn Hùng" Xăng pha nhớt" (Cái này ko phải do tui tự bịa ra đâu nghen,có = chứng xác thực cả đó) này để nó chạy lông nhông ra phá làng phá xóm phá poll thế này ah?
=)) :>> :cool: :D

fruit NHO

Active Member
Thế hả mày, tao đây vô cùng tự hào về con trai lớp tao hơn hẳn con trai lớp mày. Cứ nhìn thằng nào tên là Vương Anh lớp mày thì biết là con trai A2 hơn con trai D2 ở điểm gì
tại sao tú anh lại nói ng yêu chị thế nhỉ??? X-( X-( X-(

syphilis said:
:O
Thế em X. Ha gì gì đó đó đâu rùi ( :9 Thật sự ko bít bẹn XH là ai. Nếu có mạo phạm thì xin lỗi khổ chủ nhìu nhìu) mà ko quản lý thằng à nhầm bạn Hùng" Xăng pha nhớt" (Cái này ko phải do tui tự bịa ra đâu nghen,có = chứng xác thực cả đó) này để nó chạy lông nhông ra phá làng phá xóm phá poll thế này ah?
=)) :>> :cool: :D
sao bà biết chứng cứ đâu X-( X-( X-(

unni_x

Active Member
khổ, toàn mèo khen mèo dài đuôi =)) con trai lớp nào chả có người này người kia, A2 trông cũng khá, D2 cũng ổn mà ;) A3 bọn tớ tuy có phần xấu dzai nhưng được cái rất hiền lành, đáng iu :>> :D

ark

Active Member
blue eyes said:
em bảo anh Vũ ra phá đám anh Hùng khỉ đấy chứ !!! :>> :>>
Vợ ơi, sao vợ đề cao "anh Hùng" ( nghe kêu nhỉ :D ) thế =))
Chắc lại như kiểu "Vũ béo" rồi :D vợ đúng là ... cái gì cũng nói quá =))

blue eyes

Moderator
darkknight1411 said:
hình như em ngọc gọi ông là mặt lợn thì phải =)) =)) =))
không phải mặt lợn >:p
đừng có mà vu oan nhằm chia cắt tình cảm đôi lứa , phá hoại hạnh phúc của đôi vợ chồng trẻ chúng em nhá !!!
em bảo chồng em là lợn thui ...hihhi..........dù sao một số con lợn cũng đáng yêu .....
còn khỉ thì con nào cũng .....nhắng!! =)) =))

blue eyes said:
không phải mặt lợn >:p
đừng có mà vu oan nhằm chia cắt tình cảm đôi lứa , phá hoại hạnh phúc của đôi vợ chồng trẻ chúng em nhá !!!
em bảo chồng em là lợn thui ...hihhi..........dù sao một số con lợn cũng đáng yêu .....
còn khỉ thì con nào cũng .....nhắng!! =)) =))
anh là khỉ thì thằng vũ của em là gì =)) =)) =))

Seven-Up said:
.... thế cho tớ hỏi đẹp trai nhất lớp A2 và A3 là ai thế .... để tớ cả bạn tớ sang làm quen ..... :D
bạn ý là hùng đẹp trai ấy ạ :D :D
ấy cứ sang hỏi con gái A3 A2 là tìm được bạn ý ngay thôi mà =))
bạn ý đang học A2 ngay cạnh lớp ấy đó dễ tìm lắm =)) làm quen nhanh nhanh nhé kẻo bạn ý đợi lâu tội nghiệp :D :D

bạn chung có xinh xắn dễ thương không nhỉ :9 :9

fruit NHO

Active Member
bạn ý là hùng đẹp trai ấy ạ
ấy cứ sang hỏi con gái A3 A2 là tìm được bạn ý ngay thôi mà
bạn ý đang học A2 ngay cạnh lớp ấy đó dễ tìm lắm làm quen nhanh nhanh nhé kẻo bạn ý đợi lâu tội nghiệp
khổ thân bạn nào làm quen với...!chẹp!!!tội nghiệp ghê! =))

Seven-Up

darkknight1411 said:
bạn ý là hùng đẹp trai ấy ạ :D :D
ấy cứ sang hỏi con gái A3 A2 là tìm được bạn ý ngay thôi mà =))
bạn ý đang học A2 ngay cạnh lớp ấy đó dễ tìm lắm =)) làm quen nhanh nhanh nhé kẻo bạn ý đợi lâu tội nghiệp :D :D

bạn chung có xinh xắn dễ thương không nhỉ :9 :9

... tớ chỉ nói thế thôi .... chứ cái bạn đẹp trai nhất A2 và A3 làm gì tồn tại mà sang làm quen ..... :D ..... tớ chỉ thấy giờ ra chơi có bao nhiu kí rì rì cầm cái ấy ấy đánh nhau ..... :>>

Cầm cái ấy ấy là cái gì hả bạn Chung? =))

Cái bọn mà cầm cái "ấy ấy" (theo lời bạn Chung) thì đúng là khỉ chính hiệu rồi, còn bạn đẹp trai ngồi trong lớp cơ, ko như lũ khỉ đâu.

Seven-Up

... hừm hừm .... thế cuối cùng thì cái bạn đấy là bạn nào thế .... là bạn Hùng paradisea2_cva à =P~ .....

... 2 Frog : cái ấy ấy là cái gì ấy biết rồi đấy còn gì ...... vấn đề đấy nhạy cảm vào bạo lực lắm .... đừng bắt tớ nói .... :>>

... mà bạn Chung trông ko xinh xắn dễ thương đâu .... :cool: ..... nên ko cần phải :9 nữa Hùng ạ ...... :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000