đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.
Snow_moon287 said:
Thế các anh đẹp trai cỡ nào,có bằng con trai Việt Đức ko????Trai Việt Đức đẹp nhất Hà Nội đó!!!
anh đẹp đủ để người yêu anh yêu anh là được =)) =)) chắc không bằng trai việt đức của em đâu =)) =))

Snow_moon287

Nói chung là nghe mấy lớp phản ảnh lại thì các anh A2 và A3 rất đẹp trai và manly =D> (Sướng nhé)Hôm 20-11 các anh có được nghỉ ko vậy???Hôm đó em được nghỉ sẽ đến trường xem mặt các anh ntn mà nổ quá trời =))

unni_x

Active Member
Snow_moon287 said:
Thế các anh đẹp trai cỡ nào,có bằng con trai Việt Đức ko????Trai Việt Đức đẹp nhất Hà Nội đó!!!
Con trai Việt Đức đẹp, kool, nhưng đú bỏ xừ =))

Snow_moon287 said:
cái chân lý này ở đâu ra ấy nhỉ??? cứ làm như tớ chưa đến VD bao h, tớ chả đóng đô ở đấy suốt, cũng thường thôi, cũng có người này người kia, nhưng nói là đẹp zai thì chỉ có lơpa 11 trở lên thôi, còn lớp 10 năm nay, xấu kinh hồn...........
nói chung con trai CVA ko đẹp = cũng rất dễ thương đấy chứ...... :>> :>> :>>

Snow_moon287 said:
Chả biết con trai VĐ thế nào, chị vẫn thấy con trai A2 rất đẹp trai. Thằng HÙng cũng đẹp trai , đẹp trai cỡ nó thì vừa vặn đẹp đôi với em Xuân Hà, Hùng nhỉ.

love11906

Hùng ui,mày hết thuốc chữa rùi Hùng ạ!Tao hỏi thật nha,mày trồng dưa bở à mà sao có lắm dưa để ăn thế.Hic,con trai A2 có những thèng như mày xí hổ quá(ngoại trừ X.Hà và Như Hiệp ra),hừm,để hôm nào tao bảo thiếp yêu X.Hà của mày giáo dục lại.

:9 :9 :9 :9 :9 ước gì thèng Hùng bình thường trở lại

darkknight1411 said:
con khỉ tú anh kia ra hỏi xem thằng xuân hà có thèm bà không =)) =)) rồi hãy đi chê người khác =))
Đúng là Hùng hâm, 2 đứa cùng giới (tôi và X Hà) lại hỏi là có thèm nhau ko? Thế ông có thèm thằng Bách ko? =))

Khổ, Hùng"đẹp trai" được em Hà ngưỡg mộ quá thành ra dây thần kinh số 7, số 8 đứt lung tung rồi. =))

Hùng ui,mày hết thuốc chữa rùi Hùng ạ!Tao hỏi thật nha,mày trồng dưa bở à mà sao có lắm dưa để ăn thế.Hic,con trai A2 có những thèng như mày xí hổ quá(ngoại trừ X.Hà và Như Hiệp ra),hừm,để hôm nào tao bảo thiếp yêu X.Hà của mày giáo dục lại.
Em hỏi thế bao giờ, phải hỏi là em Hà trồng cho nó bao nhiêu ruộng dưa mà ăn nhiều đến nỗi ngộ độc thực phẩm thế? =))
Mà sao lại nói bạn Hiệp thế? Thằng Hùng được như bạn Hiệp đã tốt. Ko hiểu sao bây giờ chị ku chỉ thích đi về cùng bạn Hiệp thôi mới chết chứ. :>>
Thế em Hà giáo dục nó bằng cách gì? =))

Anh Vũ sao lại nói xấu lớp anh như vậy chứ Phải tự hào về con trai của lớp mình chứ
anh Vũ có chê gì đâu em, ý anh VŨ muốn nói là sao con trai A2 lại có thằng thích ăn dưa bở như anh Hùng thôi em ạ.

Khổ nỗi, muốn tự hào cũng không được ấy chứ. Nó đi vào bản chất rùi mà
Thế hả mày, tao đây vô cùng tự hào về con trai lớp tao hơn hẳn con trai lớp mày. Cứ nhìn thằng nào tên là Vương Anh lớp mày thì biết là con trai A2 hơn con trai D2 ở điểm gì =))

love11906 said:

:9 :9 :9 :9 :9 ước gì thèng Hùng bình thường trở lại
em ngọc đâu rồi mà không quản lý thằng vũ khỉ này để nó chạy lông nhông ra phá đám anh thế hả X-( X-( X-(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000