Dân 10D8 vào đây nào

Sit

Member
to Trang: mày có quan tâm đến bố mẹ bao giờ đâu mà biết được,đẻ ra mày phí cả công...dặn :))
to PL: hỏi thằng hải thì biết thật hay đùa :))
to anh Kiên: UFO là chồng em mà anh,chồng vẫn là chồng,anh làm sao biết đc em có bao nhiêu chồng,1 cơ số!!!Chữ kí của em là Chữ NHẪN

Sit

Member
chồng tao đi làm kiếm tiền nuôi vợ đấy ;)) iêu vợ lắm mà,với lại nó sắp lôi 1 em vợ 2 về làm ôsin cho tao nữa...mày thấy ai iêu vợ như chồng tao chưa haha :)

U.F.O

Active Member
Cả nhà nghe rõ này,hôm qua ku Hải đã duyệt tao làm người iêu,
chồng tao đi làm kiếm tiền nuôi vợ đấy
Rút cục thì Pắp cải là người iu hay là chồng của vợ đây hả vợ ?
hic hic, thế thì UFO vứt đi đâu bây giờ, khổ thân thằng bé, cứ hay mơ mộng, phải gọi vào đây cho xem thôi
a`,
Chết thật .Chán anh Kiên quá .Thế mà chẳng nói iem một câu .
@vợ .Vợ đi đâu và hành động ra sao chồng cũng chiều vợ . Chồng xấu, chồng nghèo thì mong vợ thông cảm nhưng mà tình cảm chồng dành cho vợ thì có le chăng thể nào thay đổi (ít nhất là đến lúc này).Nếu chồng có gì không phải mong vợ nói thẳng vào mặt chồng . Đừng làm thế .Khổ chồng .
End.
Yêu vợ nhiều .Chồng chơi Mario đây ^_^
p/s : đọc xong cười suýt sặc .Ặc Ặc $_$

Sit

Member
:>> :>> ui ui chồng làm thế này thì mọi người biết hết :>> ngượng quá cơ =)) chồng có làm gì sai đâu,vợ vẫn iêu chồng cơ mà ;-) :p

U.F.O

Active Member
Chồng đùa thế thôi chớ chồng biết lúc nào vợ chả yêu chồng .Vợ chồng mình đã yêu nhau là phải tin tưởng nhau (ặc ,lại một quả chuối nữa) ^_^.mà chồng thì lúc nào cũng yêu vợ .Kể cả lúc ngồi với con khác chồng cũng nghĩ đến vợ cơ mà !
End .Tam biệt con chuột bé nhỏ của chồng .
Mà quên .Chắc phải thay bằng dễ xương thui chớ bé nhỏ nghe chừng hơi ...viển vông ^_^heh

Yêu vợ nhiều.

Sit

Member
=)) con nhà quê bây giờ mới biết à...bọn tao cưới nhau từ 2 tuần trước..quê thế...mày đã thấy ai được chồng yêu nhiều như tao chưa...đang ngồi với con khác mà vẫn nghĩ đến vợ :* yêu chồng lắm cơ :>> :x

Sit

Member
bon chen gớm,cứ thấy tớ ở đâu lại chen vào.khổ quá cơ =)) =)) :q: :q:
bạn Hạnh vào chào D8 có í đồ gì ko hả :> :cool: :cool:
ấy chúc tớ lên xe hoa...thì có mà chúc cả ngày... =)) =)) mai lại chuẩn bị chúc nữa nhé :>> :>>

Sit

Member
:>> :>> tao chỉ muốn cho nhà mình tăng dân số cho vui cửa vui nhà thôi mà =)) với lại mày là con sida đầu tiên trong nhà :-S còn lây cái khỉ gì nữa hả :9

mark_ecstasy

Zớ zẩn, bạn Sit thì đâu chả thấy mà phải bon chen =)) :q: , có chỗ tớ vào có bạn Sit đâu :D
Đùa chứ thấy người quen thì zô fishin' tí ý mà :cool:
2 con này bao h lây sida thì báo cho người khác 1 tiếng nhá =)) =)) :cool: :|

Sit

Member
Hạnh muốn lây à,sang D8 nhá,mầm mống ở đây cả.
với lại Hạnh nhá,nói thế là ko được đâu,bon chen thì cứ nhận đi,cứ phải giả vờ là ko yêu quý tớ :p

mark_ecstasy

Ầy ầy, đấm chít giờ :D. Ai lại muốn ... bệnh đó :cool: :>> , ngại chết =)) .
Khổ quá, tớ nói thật mà bạn Kim cứ hiểu lầm, tớ vẫn yêu quý bạn đấy thôi :q: :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000