Dạ hội Pháp ngữ

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
em Ánh nhìn xinh thía :D lại rất ăn ảnh nữa ^^ mừ béo tí có làm sao đâu anh Vũ, trông dễ thương mờ ;-) em nhớ hùi hè gặp anh, anh cũng "khuyên chân thành" là em gày quá, cần béo thêm :)) thía cuối cùng anh Vũ thích béo hay thích gày :))

Grenouille_vert

Moderator
Un hỏi khó anh rồi [-( Hồi hè khuyên Un ăn nhiều cho béo ra là vì Un gầy quá, lại yếu nữa, mà phải béo thì mới không ốm, mới vui vẻ để post bài đệ nhất forum được chứ ;) Sau này sang Pháp Un lại càng phải béo để chống lạnh và để ôn thi :)!
Còn khuyên Ánh gầy đi là vì có gầy đi chút ít mà xinh ra, không ảnh hưởng đến sức khỏe thì nên gầy chứ! Tùy mục đích mà phấn đấu thôi :D
Cu Thiện không chịu post ảnh gì cả là thế nào, chẳng nhẽ để anh phải post mấy cái xấu òm anh chụp à :(

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Thiện said:
Như moi năm . Năm nay vào 18-3 ( hôm nay ) 8h tối . Thông báo thay cho cho giấy mời ( bắt chước em bé bé bỏng) ( hứa hẹn nhiều bất ngời và thú vị --> chắc chắn)
khỉ thật.sao bây h` mình mới để ý bài #1 có cái chi tiết này nhỉ??!=)) yêu cầu ghi rõ tên ng` nghĩ ra nhé
uh??buồn cười thế nhờ??! thế anh Vũ có định PM cho em ko đây??!tò mò quá...ko nhanh cái inbox lại full thì toi><
http://i23.photobucket.com/albums/b382/vnqc/STICK/NSL/DSC00194.jpg

U.F.O

Active Member
chài có cả quay phim nữa thì phải từ từ cho nó hòanh tráng , Mà em có 1 cái ảnh đang .. bay đấy ^_^

bolobala

Hix, bà Ánh nì, ảnh ai bà cũng pozt đc lại bảo mọi ng pm bà, hix.
Anh Thiện send em đi, hum đấy bận nói chuyện với mấy bạn trường ams em quen sẵn, không soi kịp, chứ bình thường em soi hơn anh cái chắc hehe

Quân thì kinh rồiB-) >:) ;-) cái bạn ah nhầm cái chị mà a Thiện khen xinh đấy là dễ nhìn nhất mỗi tội hát như......thầy Đại đọc tiếng Pháp í =>mất hết cả hình tượng:(

U.F.O

Active Member
Tầm trưa mai là sẽ có ảnh . ( em Ánh chuẩn bị nhá ) . khị . Nhiều ng` vào topizz này phết nhở .^_^

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
này!! tôi biết chắc mọi ng` cho phép tôi mới post! mà lần j` bị con cá lớp ông bắt del tôi cũng del ngay rồi ..chẳng bao h` làm chuyện chướng tai gai mắt nhé!!@ thiện :nói cho anh biết ,co biết nhờ ai mà tự nhiên topic bị lock lại đc unlock ko??đừng làm cái j` quá đáng...
photo by quỳnh chi ams này^^* đã bảo ngồi gần vào hẵng chụp..thế này đúng là như bảo kê-.,--
tập 1!

tập 2...

uhmmmm~~ photo by quỳnh chi~~
em hân xinh f1****

U.F.O

Active Member
nói cho anh biết ,co biết nhờ ai mà tự nhiên topic bị lock lại đc unlock ko??đừng làm cái j` quá đáng...
Làm gì nóng thế em . Anh có nói gì quá đáng đâu . Mọi người nhở .
Thế 0 0 pozt ảnh em nữa vậy ^_^
Anh pozt ảnh " Hải Phòng "

Tiếp
.........................

2 cái này đẹp nhất . hizzz . Nghẹt thở quá .

Nữa...................................

.......................................

night_wolf

Hi
Mình là dân Trần Phú ở dưới Hp
Đã có nghe wa bạn Thiện nói về lớp tôi
Ko hiểu các bạn nghĩ thế nào
Nhưng những gì tôi nhìn thấy thì đúng là càng ko muốn ở cái trường TP này nữa
Nhân tiện đây cho hỏi cái màn thời trang có cái bạn mặc váy đỏ tên là gì ấy nhở
áo hở rún ý

U.F.O

Active Member
Nhân tiện đây cho hỏi cái màn thời trang có cái bạn mặc váy đỏ tên là gì ấy nhở
áo hở rún ý
Học 10 f ấy à . hình như là 10 F1 . Ấy sang đấy hỏi thử xem ^_^.

U.F.O

Active Member
@ anh Vũ: công nhận lần này nah chụp xấu thật í ẹ !
Ờ nhở . Em ... đẹp gia thế (^_^) mà anh ý chụp như ... gì *_* . Anh ếch ơi xóa cái đó đi . Mất hết cả.... hình tượng . uhuhuuh

U.F.O

Active Member
a.Thiện ơi, bạn HP đấy tên j?
Tên Ngọc " em gái " à .
mà hôm đấy bạn í múa j thế kia ah?ko ở lại nên ko biết
Hình như hát đồng ka . Anh posssssssk ảnh ròai mà M .
Ko hiểu các bạn nghĩ thế nào Nhưng những gì tôi nhìn thấy thì đúng là càng ko muốn ở cái trường TP này nữa
Sao lại nói thế . Trần Phú cũng là 1 tr` nổi ở HP mà . Thế trường cậu thế nào . trường mình cũng mới chỉ thế này được 2 tháng thôi chứ ngày trước thì ....^_^ p/S : Topizzz này đang tìm cách cầm cự thêm được 1 tuần nữa . khị khị .

Grenouille_vert

Moderator
Ơ Thảo hôm đấy đeo kính khác cơ mà nhỉ? Có đúng ảnh chụp hôm đấy không? Càng nhìn càng thấy ngượng với cái ảnh mình chụp em Ánh, nhất định hôm nào phải gặp lại để chụp bù cho em Ánh mấy kiểu mới được!
@ Ánh: Ngọc Linh lớp em có chị bằng tuổi anh không? Sao trông nó quen thế nhỉ, hay là hay lên tivi?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000