Dạ hội Pháp ngữ

Status
Không mở trả lời sau này.

CandT15

Member
Nhạt. Có mỗi trò bỏ chạy của tao với thằng NLinh là hay nhất =)) =)) . Chạy hết từ đầu đến cuối hội trường, bọn nó chả hiểu sao hai đứa chứ chạy đi chạy lại. Chả biết 26/3 có khá hơn ko (mặc áo dài thì đứng yên như rôbốt khỏi phải nhảy nhót :-S )

bài diễn văn của M le directeur là đỉnh nhất

fruit NHO

Active Member
Thiện said:
Có lắc ^_^ . hôm nay đi gặp 1 số người trên 4r và có rất nhìu chyện để kể . mọi người ai 0 đi thì nghe nhá . Ai đi thì kể chỗ khác nhé ^_^.
Chuyện đầu tiên : thầy Đại kóat 1 chị khối 12 và 2 đứa đi bên cạnh ( chị ý có kái ..váy dài tới tận thắt lưng . hixx . thầy Đại nhìn thấy ..chóang ^_^ tỉnh cả ngủ )
Chuyện thứ hai :Em Châu ngồi sau mình cứ bảo anh Hiếu ( bạn anh)ơi chụp ảnh cho em và em Ánh . Lúc quay ra chụp thì em ý lại quay đi *_*.( "dỗi "hả em . có phải tại anh đâu ). Em Ánh khá ăn ảnh . Má hồng vãi cả hồng . Còn có đoạn em Ánh cả anh Hiếu .. 2 mình 1 ghế làm trò gì dó rồi bị chủ nhiệm của anh ra quát là sao mất trật tự thế ^_^ . Lúc 1 đứa bạn khác của anh ( tên là Khánh) trêu thì bị em ánh đấm cho một cái .. xuống dưới .
Hết ^_^
Chuyện bên lề 1 : gần cuối giờ chỗ em Châu có mỗi hai người ngồi là em ý và một đứa trẻ nèo đó ngồi kề bên . lạ một cái là bên cạnh thừa 2 ghế mà 2 nhóc vẫn cứ ngòi chng 1 ghế . thế mới nạ ^_^ .
Chuyện bên lề 2 :pé Long Aptek đến muộn 30 phút ( chắc vừa đi học thêm về ) rồi tự dưng ngồi được mất tí roài cùng 3 tên boy khác lặn mất tiêu cùng em Ánh .
Chuyện bên lề 3 : Hôm nay bên trường trần Phú Hải Phòng có một em rất xinh ( hình như lớp 10 ) mình chụp ảnh em ý mà cứ bị mấy thanừg bạn lấy đầu che . hixxx .
Chuyện bên lề 4 : Hôm nay thầy Đại đọc tiếng Pháp kứ gọi là .....( có ảnh thầy . Đẹp giai vãi lúa)
Chuyện bên lề 5 : Giữa giờ thầy Đại bắt 1 dôi đứng ôm nhau ở kửa . thằng con giai đíu biết học đâu mặt vênh vênh lên làm thầy cáu thêm .Chuyện bên lề 6 : Mình hâm quá tự dưng gọi bạn huyền 11 D6 là chị.
CHuyện................
Phụ Lục : Hôm nay gặp lai bạn cấp 2 bên Ams , các em Cấp 2 ngày trước ( em Hải Thanh cnàg nhớn kàng xinh ^_^, em Ngọc Linh hình như đi cùng bố thì phải......)
Mệt quá hixx hixx hôm nay âm thanh bị làm sao chảhòanh tráng gì cả làm hỏng mất của lớp anh 2 tiết mục . Một tiết mục rõ hòanh tráng mà cuối cùng vì nhạc mà hỏng mất .
<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
thằng đấy bách khoa em ạ
học sinh cũ cva !:|

Grenouille_vert

Moderator
Hoàng Ánh .Bùi said:
lại nói mát mẻ rồi:| ...mà anh ở chõ nào thế??!sao biết em ánh mà ko gọi??!:)
Nài (cái này bắt trước em Ánh), anh nói thật đấy, nói một cách khách quan là em Ánh có quả mắt hơi bị đẹp, thành ra cực ăn ảnh, anh có chụp em mấy cái nhưng khi nào gửi private thôi, không lại mang tiếng là chụp lung tung :D Nhưng mà chân thành là em hơi béo đấy, gầy đi tí còn đẹp nữa!

a.Vũ là cựu học sinh từ lâu lắm rồi nhỉ:) sao a lại có cái nick rất ''France'' thế kia (gắn với hs chuyên Pháp từ lớp 1 đấy) lớp D1 cơ mà?:-/ :-O

Grenouille_vert

Moderator
Mới có 4 năm làm gì mà lâu lắm em, nói thế anh tủi thân chết, mình vẫn còn trẻ thế này mà... :p Có phải em nhắc đến quyển La croisade des grenouilles của Stephen Tchudi không? Nick của anh chẳng qua là vì từ ngày còn bé đã "bị" gọi là ếch cốm rồi ý mà :)
Anh học D1 nhưng thích tiếng Pháp thì học thôi, vả lại cũng có duyên với nc Pháp, tội gì không học :D

Thiện said:
Chuyện bên lề 1 : gần cuối giờ chỗ em Châu có mỗi hai người ngồi là em ý và một đứa trẻ nèo đó ngồi kề bên . lạ một cái là bên cạnh thừa 2 ghế mà 2 nhóc vẫn cứ ngòi chng 1 ghế . thế mới nạ ^_^ .
hớ hớ, công nhận ngồi gấp sao như bạn Châu mà vẫn gấp đc thì giỏi thật>:), anh Giang ngồi bên cạnh giữ mất 1 tay mà vẫn gấp đc sao mới hay chứ>:), nhất là có 1 quả em ngồi cạnh thằng Giang thế là thấy bên kia người Châu có cái tay thò ra ngoe nguẩy>:)>:)
Riêng quả Mr Đại nói tiếng Pháp thì em chả hiểu j`, chỉ nghe loáng thoáng coduamongtoixoa anhdua..toiman với cả mecxibop..>:)>:)>:)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Grenouille_vert said:
Nài (cái này bắt trước em Ánh), anh nói thật đấy, nói một cách khách quan là em Ánh có quả mắt hơi bị đẹp, thành ra cực ăn ảnh, anh có chụp em mấy cái nhưng khi nào gửi private thôi, không lại mang tiếng là chụp lung tung :D Nhưng mà chân thành là em hơi béo đấy, gầy đi tí còn đẹp nữa!
plzzzzzzz!!!! đừng gửi cho ai # ~~PM cho em đê! em del hết tin làm full box rồi..
kiểu này trông như bảo kê ý..=))=))long send cho tớ file đi! ảnh này chất lượng kém quá

bolobala

Grenouille_vert said:
Mới có 4 năm làm gì mà lâu lắm em, nói thế anh tủi thân chết, mình vẫn còn trẻ thế này mà... :p Có phải em nhắc đến quyển La croisade des grenouilles của Stephen Tchudi không? Nick của anh chẳng qua là vì từ ngày còn bé đã "bị" gọi là ếch cốm rồi ý mà :)
Anh học D1 nhưng thích tiếng Pháp thì học thôi, vả lại cũng có duyên với nc Pháp, tội gì không học :D
Hé hé, nhắc đến grenouille, cái từ này theo mình từ hồi cấp 1 nên ấn tượng, mấy quyển sách đầu tiên cũng là "La petite grenouille", sách đẹp, hay hay, vừa học vừa chơi, giờ vẫn còn giữ, nói chung là hơn mấy quyển sách Vn chán ngắt đen xì toàn chữ là chữ.
Chết lạc đề quá =))

lazycat_f2

Member
bolobala said:
Hé hé, nhắc đến grenouille, cái từ này theo mình từ hồi cấp 1 nên ấn tượng, mấy quyển sách đầu tiên cũng là "La petite grenouille", sách đẹp, hay hay, vừa học vừa chơi, giờ vẫn còn giữ, nói chung là hơn mấy quyển sách Vn chán ngắt đen xì toàn chữ là chữ.
Chết lạc đề quá =))
học sách tiếng việt còn đỡ
học sách bilingue cứ gọi là đau cả đầu
từ đầu năm đến giờ không hỉu mình học cái gì
To MOD:cái này em chỉ ăn theo thằng quân thôi
nếu del thì del nốt bài thằng quân cho trọn bộ

U.F.O

Active Member
Đang chỉnh sửa mắt đỏ cho 1 em Hải Phòng . Hixx . Eo ơi em ý xinh lắm ý . Cute cực .( mọi người ai biết site nào up ảnh girl xinh 0 chỉ tui với ).
Bọn hải Phòng lên diễn xong đi thăm chùa Thầy với chùa tây Phương . hixx .Tụi nó khen canteen trường mình "sịn"^_^ . Trường rộng và hòanh tráng nữa .
p/S : Sao mod box này khóai del + lock nhỉ .

ơ thế h e mới biết là các bạn hôm trước là học sinh lớp 11 hết. sao mà trông ''bé'' thế:) con gái nhìn như hoc sinh cấp 2 í, còn con trai thì.......khó xác định độ tuổi quá!!!!!!!!:p :p :p

U.F.O

Active Member
ơ thế h e mới biết là các bạn hôm trước là học sinh lớp 11 hết. sao mà trông ''bé'' thế con gái nhìn như hoc sinh cấp 2 í
Ờ công nhận em à . Cô bé mà anh nói ý . ( váy ngắn màu xanh . Tóc dài ngang vai .tên là ... hehe bí mật ....giữ hàng ^_^)Anh tưởng lớp 1 0 cơ . Ai dè ..^_^
còn con trai thì.......khó xác định độ tuổi quá!!!!!!!!
Cái thằng đứng cạnh cô bé anh tặng hoa hôm đấy nhìn già khú . Thế mà mình đưa mắt sang nhìn nhẹ một cái ... Chú bé cúi mặt xuống ^_& 0 ho he gì.
Chòi em kô soi đc ai, anh Thiện send em đê anh ui, iu anh nhìu hehe
Kĩ năng ....soi gái của boy lớp Pháp thế này là 0 được . khị khị .

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000