Dạ hội Pháp ngữ

Status
Không mở trả lời sau này.
Chòi...sao ko lập ra sớm sớm tí...h mới lập có fải là...được mí hum roài lại fải lock ko hử anh Thiện:(:((
Hờ hờ hờ...hồi dạ hội anh đã ko đi...lần này quyết tâm đi để xiem các bạn Pháp làm ăn thía nào;):):):):)
Có ai có thông tin gì về chương trình up lên cho mọi người nhá:)
À thế lần này cũng là 3 khối tụ họp hay giề thía anh Thịn oai;)

gipypy_9x

Member
hi nghe noi' la` nhieu` nguoi` di lam ho? , thoi the' minh` cung~ di xem co' quen them dc ban nao` ko :D ... Ca? truong` ams cung~ sang a` ?

chocomog_257

Moderator
ừm hình như cũng có 1 cái topic như thế này bên 0508 rồi nhỉ,,, ^^ sao mọi người ko sang topic mà post?
năm ngoái ko thấy có nói gì về dạ hội Pháp, chỉ làm chương trình đúng 2 tiết cuối hôm thứ 7 :| lần này tổ chức chắc là hoành tráng đây nhỉ :D

keke có em nào đi cùng anh không :))=)) đi 1 mình chan lém alo^ alo^
có 1 anh chàng gặp 1 cô gái Pháp và nói : coduamongtoixoa , cô gái bèm nhanh chí trả lời : mongtoidayxoadi :))=))=)) anh chàng lại bảo , saomongcohoito :))=)) cô gái bèn nói : anh đưa ...tôi mân :))=))=)) quá hay :))=)) tự nghĩ ra mà hay thế , thế này có được đi dạ hội không nhỉ alo^ alo6 =D>=D>=D>=D>

gipypy_9x

Member
co tin moi' la` 6h bat dau`? , vay la 8h hay 6h day? ....................cho iem con` di cai ' , heheh di xem cau dc a nao` lam` nieu :))

little frog

mọi người đi xem nhớ up ảnh vìa cho nguyệt xiem nhá ! có thông tin gì nhớ kể đoá ,đặc biẹt là cdác boy điẹp zai ,ke ke :))

U.F.O

Active Member
Có lắc ^_^ . hôm nay đi gặp 1 số người trên 4r và có rất nhìu chyện để kể . mọi người ai 0 đi thì nghe nhá . Ai đi thì kể chỗ khác nhé ^_^.
Chuyện đầu tiên : thầy Đại kóat 1 chị khối 12 và 2 đứa đi bên cạnh ( chị ý có kái ..váy dài tới tận thắt lưng . hixx . thầy Đại nhìn thấy ..chóang ^_^ tỉnh cả ngủ )
Chuyện thứ hai :Em Châu ngồi sau mình cứ bảo anh Hiếu ( bạn anh)ơi chụp ảnh cho em và em Ánh . Lúc quay ra chụp thì em ý lại quay đi *_*.( "dỗi "hả em . có phải tại anh đâu ). Em Ánh khá ăn ảnh . Má hồng vãi cả hồng . Còn có đoạn em Ánh cả anh Hiếu .. 2 mình 1 ghế làm trò gì dó rồi bị chủ nhiệm của anh ra quát là sao mất trật tự thế ^_^ . Lúc 1 đứa bạn khác của anh ( tên là Khánh) trêu thì bị em ánh đấm cho một cái .. xuống dưới .
Hết ^_^
Chuyện bên lề 1 : gần cuối giờ chỗ em Châu có mỗi hai người ngồi là em ý và một đứa trẻ nèo đó ngồi kề bên . lạ một cái là bên cạnh thừa 2 ghế mà 2 nhóc vẫn cứ ngòi chng 1 ghế . thế mới nạ ^_^ .
Chuyện bên lề 2 :pé Long Aptek đến muộn 30 phút ( chắc vừa đi học thêm về ) rồi tự dưng ngồi được mất tí roài cùng 3 tên boy khác lặn mất tiêu cùng em Ánh .
Chuyện bên lề 3 : Hôm nay bên trường trần Phú Hải Phòng có một em rất xinh ( hình như lớp 10 ) mình chụp ảnh em ý mà cứ bị mấy thanừg bạn lấy đầu che . hixxx .
Chuyện bên lề 4 : Hôm nay thầy Đại đọc tiếng Pháp kứ gọi là .....( có ảnh thầy . Đẹp giai vãi lúa)
Chuyện bên lề 5 : Giữa giờ thầy Đại bắt 1 dôi đứng ôm nhau ở kửa . thằng con giai đíu biết học đâu mặt vênh vênh lên làm thầy cáu thêm .
Chuyện bên lề 6 : Mình hâm quá tự dưng gọi bạn huyền 11 D6 là chị.
CHuyện................
Phụ Lục : Hôm nay gặp lai bạn cấp 2 bên Ams , các em Cấp 2 ngày trước ( em Hải Thanh cnàg nhớn kàng xinh ^_^, em Ngọc Linh hình như đi cùng bố thì phải......)
Mệt quá hixx hixx hôm nay âm thanh bị làm sao chảhòanh tráng gì cả làm hỏng mất của lớp anh 2 tiết mục . Một tiết mục rõ hòanh tráng mà cuối cùng vì nhạc mà hỏng mất .
<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

Grenouille_vert

Moderator
Thầy Đại nói tiếng Pháp cứ gọi là.... Thảo nào mọi người vỗ tay nhiệt tình thế!

Chương trình hôm nay hơi dở, lộn xộn, ầm ĩ không chịu được (lúc mình ở đấy thì thế), đặc biệt là bắt đầu muộn quá (có lẽ khâu tổ chức có vấn đề?), dạ hội gì mà đến gần 8h30 mới bắt đầu, báo hại mình chỉ xem được có mấy tiết mục. Tiết mục gì gì trích trong Notre Dame de Paris khá hay, mỗi tội dùng mic gài làm gì, méo hết cả tiếng! Hôm nay mới được ngồi trong hội trường CVA vào buổi tối, chất lượng ánh sáng hơi kém thì phải, thay được bóng đèn tuýp bằng bóng sợi đốt thì tốt quá, mình chủ quan không đem theo pin, y như rằng ko chụp đc flash, ảnh quá xấu :((.
Đã được nhìn thấy em Ánh, bây giờ mới hiểu tại sao em ăn ảnh thế! Hôm nay gặp ít người trên forum, có lẽ tại ngồi dưới, vả lại khối 12 chắc cũng ở nhà ôn thi ĐH hết rồi.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Thiện said:
Chuyện thứ hai :Em Châu ngồi sau mình cứ bảo anh Hiếu ( bạn anh)ơi chụp ảnh cho em và em Ánh . Lúc quay ra chụp thì em ý lại quay đi *_*.( "dỗi "hả em . có phải tại anh đâu )>>>>
hình như đoạn này anh nhầm em với chị châu??
Thiện said:
. Em Ánh khá ăn ảnh . Má hồng vãi cả hồng . Còn có đoạn em Ánh cả anh Hiếu .. 2 mình 1 ghế làm trò gì dó rồi bị chủ nhiệm của anh ra quát là sao mất trật tự thế ^_^ . Lúc 1 đứa bạn khác của anh ( tên là Khánh) trêu thì bị em ánh đấm cho một cái .. xuống dưới .
Hết ^_^
bịa chuyện giỏi thật..thêm mắm thêm muối:| :| first:em ko ngồi ghế với ai ở hàng đấy. second:em đấm vào tay anh ý rõ chưa??! đồ mắt lọt tròng>"<
Thiện said:
Chuyện bên lề 2 :pé Long Aptek đến muộn 30 phút ( chắc vừa đi học thêm về ) rồi tự dưng ngồi được mất tí roài cùng 3 tên boy khác lặn mất tiêu cùng em Ánh .
>>>>
bọn em ngồi xem từ đầu đến cuối,có mà anh với mấy anh # lặn đi đâu ý..há há há!!=))=)) cái này mới sợ
vũ said:
Đã được nhìn thấy em Ánh, bây giờ mới hiểu tại sao em ăn ảnh thế!
lại nói mát mẻ rồi:| ...mà anh ở chõ nào thế??!sao biết em ánh mà ko gọi??!:)

bolobala

Hix, hôm qua nói chung là nhạt, đc thêm thầy Đại nữa, quát ngay trên đầu mình ạ, đến 10h thì em té (sau cái thời trang của f1 f2) mấy đứa cả f1 f2 rủ nhau lên cầu sướng vãi.

U.F.O

Active Member
Sao tự dưng lúc nãy pé Hoa lock . hix. Lát nữa còn cõ chỗ mà post ảnh chứ . ( nhiều lắm )

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000