D9 chết ở đâu rồi?

Đấy đấy...cái Linh...lại nhắc đến...đau lòng:(:)...mờ thoai...chờ thèng Gà về là có tư liệu oánh giá ngay í mờ:):):)
=))=)),,,Trùn già đang kêu ầm hết cả lên vụ....ai bítttttttttttttt=))

linhvip_lachip_D6 said:
Sáng nay bít thế đi xiem .Xem chị D thi thế nào thấy ai cũng khen thế này hâm mộ rùi đấy :x :)) Cũng muốn đến xem cái cuộc thi này như nào :DHehe.Ít ra cũng đc làm khán giả cổ vũ cho C cả chị D ( chắc chỉ quen 2 người thui nhỉ :D).Chị Dịp có vẻ pro đây nói 1 mình :>
ai bítttttttt hả Linh :))=)) các em cứ làm anh xúc động ngại quá cơ :))=)) alo^ alo^

mark_ecstasy

gipypy_9x said:
úi xời , mày nói thía cẩn thận bao h anh ý mượn xe mày lại làm gãy yên thì chết =)) ai biết đc nhờ ....................
>>>> Ôi giời =)), tự dưng nhắc lại, cười đau cả bụng =)), hôm đấy nhìn bố Trường nhắng vật =))
Uầy thế mọi người toàn dẫn chương trình 2 mình hay sao mà kêu là Lu dẫn 1 mình :D. Chết roài kiểu này sắp phải xin chữ kí siêu sao Diệp :x (tiếc là nó kí xấu =)) ). Thế thi MC được giải có thưởng tiền ko :D ???
P/S: Thế mà kon Lu suốt ngày kêu tao "ko tự tin" về bản thân :"> (=)) )

mark_ecstasy said:
>>>> Ôi giời =)), tự dưng nhắc lại, cười đau cả bụng =)), hôm đấy nhìn bố Trường nhắng vật =))
Uầy thế mọi người toàn dẫn chương trình 2 mình hay sao mà kêu là Lu dẫn 1 mình :D. Chết roài kiểu này sắp phải xin chữ kí siêu sao Diệp :x (tiếc là nó kí xấu =)) ). Thế thi MC được giải có thưởng tiền ko :D ???
P/S: Thế mà kon Lu suốt ngày kêu tao "ko tự tin" về bản thân :"> (=)) )
mk thằng Tùng ,hom day' uc' che' that , tai no' ma` minh` phai/ di xe kieu han` quoc' ve` nha` chu' :(:)(( kho? than cai' doi` toi sao lai cho 1 thang` nho be' the' no' di xe chu' hix:(
lan` sau thi` cach. mat no' ra :p alo^ alo^

belu_d9

ui trùi hix hum ni mình thi vớ vỉn bỏ xừ mà sao ai cũng khen thía....rất tiếc là trượt lòi mắt òi pà con àh....ui xùi tại cái Nhật Anh a7 nó bỏ nên phải dẫn 1 mình chứ bít sao...công nhận mình cũng pro thiệt...hì hì :)

belu_d9 said:
co 5 ng` lọt vô để chọn típ ấy àh...chưa bít là ai...t4 có k quả
hix:( thế mà không có Diệp với em nào ai bíttttttttttttttttttt ;)
Mà hôm nay muốn lên cùng Diệp mà ko biết kịch bản hehe không lên luôn đấy alo^ alo^
Thiện : bỏ ngay cái avat đi , thô bỉ học quá đấy alo^ alo^

belu_d9

ui xời....bảo bạn Be lến cùng thì lại cứ ngồi đó cơ...làm cho mình chơi độc lun...mà mấy đứa kia áh...tao vs cái Chau chả chọi đc với tụi nó đâu..1 chọi 10 đấy mày oai

belu_d9 said:
ui xời tao cũng xác định là tao trượt thẳng cẳng rùi mà....
ai bítttttttttttttttttttt mà đã biết trượt rồi còn thi nữa làm gì :p thôi thi thế là tốt rồi ,cố lên chiaki , hey alo^ alo^
hôm nay có môn nèo kiểm tra không nhi?? alo^ alo^

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hmmmmmmmmmmmmmmmmm
chú ý!!
chị diệp chị hương anh trung ...tối thứ 7 ,19 h` đến trg` Chuvanan dạ hội tiếng pháp!
thông báo này thay cho giấy mời!^^*

dc chưa ạ?? :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000