D9 chết ở đâu rồi?

Traithudo

mark_ecstasy said:
Ặc, thậm chí chẳng thằng nào quan tâm xem làm thế nào, cứ giao cho Tùng Linh là xong chắc, khổ thân nó :(

Mà tao cũng ko hiểu sao Hoa, My nghe bọn nó nhờ thế mà cũng đi làm được :(. Ngu vật ạ, tao mà biết trước thì ... :(

Mình có nhờ lời nào đâu?? Hoa bảo để Hoa mua hộ cho biết nói ji`
Bọn con trai đóng xong thì kệ... Giao tất cho mình, chả ai tổ chức cùng cả.
Không vận động chắc hôm đấy bọn nó về tất quá.
Mà cũng trả hiểu ai tổ chức 8-3 nữa.Thà mình ở nhà cho xong. Đến vưa mệt vừa bực mình

Traithudo

Mà thôi, hai bạn cũng xuất phát từ lòng tốt thôi.
Hôm 8-3, chán bỏ xừ. Lúc tổ chức hỏi thì chả ông nào nói gì. Xong chuyện rồi thì hết kêu đến la. Ai chả muốn vui nhưng để vui phải cùng cố gắng chứ. Vài người làm sao xuể.

mark_ecstasy

Tùng Linh đấy =))
Ơ Diệp đi sơ khảo lúc nào thế :D, sao ko gọi tao đi xem :((. Mày lấy hình máy nhảy ko :D, tao kiếm được mấy cái đấy Lu ạ :x

mark_ecstasy

Sao mà fí hả ấy :D
Đùa chứ tao công nhận là Hương trượt hơi bị fí :(. Mà trường mình làm ăn như dở hơi, viết trên giấy thì ai chả viết được, vấn đề là fải để người ta nói mới biết giỏi hay ko chứ >.<

mark_ecstasy

8-} Ôi thế à :))? Choáng luôn, Lu làm tớ bất ngờ quá :D (con Lu được ngoại hình >:) )
Ai tường thuật lại cho mình bạn Lu iu quý dẫn thế nào cái nhỉ :x

gipypy_9x

Member
hihiihi , chị ý dẫn 1 mình nè nhưng mà vẫn hay vô cùng , nói năng lưu loát trả lời trơn tru :D chắc là đc vào trong thoai .......lại còn xinh xinh iu iu nữa chứ :D

Chị Diệp hoành tráng nhứt vì...dẫn một mình:):):)...nhở...ai bítttttttttttttt=))
Anh Trùn hum nay....thi thì ko thi....chỉ được cái to mồm=))...nhở....ai bítttttttttttt=))...đến là xấu hổ thoai=))....

gipypy_9x

Member
úi xời , mày nói thía cẩn thận bao h anh ý mượn xe mày lại làm gãy yên thì chết =)) ai biết đc nhờ ....................

Ai bítttttttttttttttt=))=))...nghe chị Diệp kể vụ gãy xe í đến là đau bụng cười đi mất thoai=))=))...khổ...còn cả quả đầu..."thiên nhiên" ban tặng nữa chứ>:)>:)...nói chung...ấn tượng khó fai, nhở:>...ai bíttttttttttttttt=))

gipypy_9x

Member
ừ ừ ai biết ......................trường Vip mờ .... dạo này lại còn bắt chước C với H cũng ai bít nữa chứ , anh trường vẹt nhở =))

Thiệt ra mờ nói cái câu í là của lão Trùn nói ra trước:"> :)):))...kệ nhưng mờ không sao...trên rum nó vẫn là bản quyền của tao...bị thêm mài xâu xé nữa:(:)))...mới cả ko sao đâu...Trùn nhà ta trung thành với câu alố alồ òi=))=))

linhvip_lachip_D6

Sáng nay bít thế đi xiem .Xem chị D thi thế nào thấy ai cũng khen thế này hâm mộ rùi đấy :x :)) Cũng muốn đến xem cái cuộc thi này như nào :DHehe.Ít ra cũng đc làm khán giả cổ vũ cho C cả chị D ( chắc chỉ quen 2 người thui nhỉ :D).Chị Dịp có vẻ pro đây nói 1 mình :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000