D9 chết ở đâu rồi?

gipypy_9x

Member
A hum nay gặp anh Trung hot boy d9 < đúng ko nhỉ chắc là đúng :)) > , trông đẹp trai thía :D < hơn avartar > .........
Thấy các anh chị d9 tổ chức 8/3 hoành tráng phết , chả bù cho lớp mình , thường thường

mark_ecstasy

Ùi, em Châu nhầm rồi, đấy là Trung đơ trên 4rum, còn thằng Trung hot là Trung bình người yêu Linh 10D6 ý. **** sau 8-3 hôm nay thì chị chả thấy thằng nào lớp chị hot hết :)) . Thế mà hoành tráng hả em :-S , con gái tự mua hoa mua quà tặng nhau đấy:) , "khủng" chưa :| ???
Thất vọng khủng khiếp, thế này thì fải chúc các bạn nam lớp D9 1 ngày 8-3 vui vẻ mới fải :) (vì các bạn đều là những người fụ nữ tuyệt vời =)) )
À mà hôm nay thấy em Ánh đến trường mình thì fải, nhìn ở ngoài khác trên ava thế nhỉ :D

mark_ecstasy said:
Ùi, em Châu nhầm rồi, đấy là Trung đơ trên 4rum, còn thằng Trung hot là Trung bình người yêu Linh 10D6 ý. **** sau 8-3 hôm nay thì chị chả thấy thằng nào lớp chị hot hết :)) . Thế mà hoành tráng hả em :-S , con gái tự mua hoa mua quà tặng nhau đấy:) , "khủng" chưa :| ???
Thất vọng khủng khiếp, thế này thì fải chúc các bạn nam lớp D9 1 ngày 8-3 vui vẻ mới fải :) (vì các bạn đều là những người fụ nữ tuyệt vời =)) )
À mà hôm nay thấy em Ánh đến trường mình thì fải, nhìn ở ngoài khác trên ava thế nhỉ :D
em ý gặp trung đơ , Bình có đến lớp d đâu mà , hehe
ơ con trai đóng tiền mà sao con gái lại mua thế , ko hiểu , fuck fuck hôm qua bắt đóng tiền alo^ alo^

mark_ecstasy

Ặc, Trường nói kiểu j thế :|
Hix, hôm qua quà của mình lúc về mới ngã ngửa ra là con Hoa ... mua :| 8-} :-S . Sao mà bỉ ổi thế:)
Hehe, em Ánh ở ngoài nhìn tròn tròn, yêu nhỉ:*

mark_ecstasy said:
Ặc, Trường nói kiểu j thế :|
Hix, hôm qua quà của mình lúc về mới ngã ngửa ra là con Hoa ... mua :| 8-} :-S . Sao mà bỉ ổi thế:)
Hehe, em Ánh ở ngoài nhìn tròn tròn, yêu nhỉ:*
ơ thế , đóng tiền để cho con gái mua à , biết thế tự đi mua d đóng nữa , mấy ông làm ăn như k ý :(:)(( nản , alo^ alo^

angel_lonely

Ặc ặc.... mấy ông đóng tiền xong nhờ kon Hoa mua cho còn gì nữa... chán hẳn.... mà lớp mình tổ chức chán như chưa bao giờ được chán ý....nhìn các lớp khác mà thấy thix....

mark_ecstasy

Ặc, thậm chí chẳng thằng nào quan tâm xem làm thế nào, cứ giao cho Tùng Linh là xong chắc, khổ thân nó :(

Mà tao cũng ko hiểu sao Hoa, My nghe bọn nó nhờ thế mà cũng đi làm được :(. Ngu vật ạ, tao mà biết trước thì ... :(

angel_lonely said:
Ặc ặc.... mấy ông đóng tiền xong nhờ kon Hoa mua cho còn gì nữa... chán hẳn.... mà lớp mình tổ chức chán như chưa bao giờ được chán ý....nhìn các lớp khác mà thấy thix....
úi thế mà tưởng bọn con trai tự mua như ccon kẹc ý :(:(( công nhận lớp chán thật , chẳng có cái lớp nào chán như lớp này cả :(:):)( alo^ alo^ hix, nản thật , VCL mấy ông lớp mình :(:)(( lại còn thể laọi nhờ con gái mua quà hộ , thế mà bảo đóng tiền , chánnnnnnnnnn

mark_ecstasy said:
Chán là ở con trai :(, khinh con gái đến thế là cùng :(
Hóa ra có bạn Trường ngây thơ ko biết gì :D
ừ hôm trước bọn nó bảo đóng tiền hây là tự mua chứ bọn nó bảo nhờ con gái mua đâu mà , mình mà biết thế thì tự đi mua quà , cần gì đóng cho con gái mua quà tặng con gái :(:(:(

gipypy_9x said:
A hum nay gặp anh Trung hot boy d9 < đúng ko nhỉ chắc là đúng :)) > , trông đẹp trai thía :D < hơn avartar > .........
Thấy các anh chị d9 tổ chức 8/3 hoành tráng phết , chả bù cho lớp mình , thường thường
anh làm sao mà đc hot boy :p ... em nhầm rồi đấy,chưa gì chúng nó đã nói kia kìa :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000