D8__Sự trở lại

fantasy_cva9x

hix...da vang a...hix.. chung' em dang co' cuu' vot' lop D8 Pro ....topic kia bi admin khoa' mat roi`:((.anh thay lop em the nao` chi trg vai` tieng' da~ len den' page6:D
topic kia bi khoa' mat roai` nen bay h to pic "su tro lai cua D8" se~ la` topic chinh cho lop D8 (05/08)

Sirius

Member
Ối giời ơi, chuyện của nhóc NGuyên thì lan ra khắp trường rồi, xấu hổ gì mà phải giấu cơ chứ kekeke

Sirius

Member
Ông kia miễn kick phát thêm cuộc cãi cọ nào nhé.NẾu muốn gây sự, mời ra topic khác,Ở đây không chứa những người như vây đâu.Cảm phiền nhé. Bye bye

blue eyes

Moderator
lại có đứa phá hoại này =)). để xem lần này ông Tú có bị kích động kô nhớ.

à, này mọi người, topic kia, chỉ lock 1 thời gian, để đuổi đi 1 số thứ ko cần thiết.
Bt rồi sẽ mở lại

Ê, cả nhà ơi, bọn mình để chung 1 ava hay la chữ kí đi. ĐỒng phục lớp ^_^[/ Mọi người thích để như thế nào nào ^^

Sirius

Member
Bà nói như khích thằng Tú á.Không khéo nó khùng lên, lại phải đi lập cái mới bi giờ .
Nhìn cái ảnh bạn NGuyên bên trên kia xinh phết nhở,HÂm mộ hâm môk

Sirius

Member
nam mô a di đà phật, phóng hạ hồ đao, quay đầu là bến bờ.Thí chỉ đã giấc ngộ chân lý, hướng tới cõi tây phương cầu nguyện , thiệt là đáng quý.Mô phật , mô phật

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

:)) teamgeist là cái gì nhỉ :)) anh tu rồi k0 tham gia vào các hoạt động nữa ngoan ngoãn thôi nhưng......giống Zidane ;-) thiên thần và ác quỷ mong manh lắm k0 bít thế nào mà lần đâu ;-)

210790d82005

ax ! post bài nào ! post cái gì nhỉ ? ah ! đúng rồi ! tao ủng hộ papa tau ! đứa nào có ý tưởng gì thì post lên nhé ! post ảnh và chữ ký !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000