D8__Sự trở lại

fantasy_cva9x

Sirius said:
Điên, nếu nói như vậy thì 4rum có mà loạn à.ADMIN chỉ làm đúng phận sự của mình mà thôi.Tú đã đi quá đà trong việc phát ngôn của mình.Hãy xem xét và nhớ rằng,4rum là ngôi nhà chung của tất cả mọi người, kể cả topic của lớp nào đi chăng nữa, mọi người đều có quuyền phát ngôn và có quyền được tôn trọng.\
o`o` Tuan' noi' dung'..topic o phai chi? danh` rg cho moi~ lop...o phai la nhat ky' thg ngay` ma` topic con` lam cho moi~ lop trg truong` co' the? lam` wen giao luu va` hoc hoi?...cang` dong vui cang` tot'>:D<>:D<
nhung cung~ dung` trach' Tu' nhiu`....nho` coa' no' ma` cai' http://chuvanan.org nay` co' y' nghia~ hon han? voi' tap the? D8, tu` khi Tu' vao` post bai` topic D8 dong vui hon han, quan' hut' bao nhiu la` nguoi`......nhu thang` VA da~ noi', ai chang? co' mat ko tot, chang? coa' ai la` hoan` hao? ca?:-S:-S

Sirius

Member
trách oan tớ rồi, có nói thằng Tú câu nào quá xá nặng lời đâu, Nguyên cũng đừng quên, tớ cũng từng là thành viên của tập thể D8, chưa bao giờ có ý định gì xấu với lớp cả.Nhưng sự thật vẫn là sự thật, đồng ý chứ

Tượng Chu Văn An=> chả hỉu hồi sống cụ có ''đẹp zai'' vầy không há

Sirius

Member
Trường Chu Van An năm xưa, lúc bấy giờ còn gọi là trường Bưởi, trông cổ kính ra phết.Trường mình bây giờ hiện đại nhiều roài, hơi mất đi cái cổ kính, có cái hay nhưng cũng có cái dở.Nhưng dù sao vẫn là trường mình, heheeh..

Sirius

Member
Online khuya đói bụng, mời cả nhà vô ăn đêm với em ^^hớ hớ hớ.Có tý mắm tôm hôi miêng tý , cả nhà cảm phiền nhé

Sirius

Member
ảnh con nhóc Ngọc hâm đơ.Các bác nói thế nào chứ em cũng không tin được đây là nó hồi cấp hai, khác bi giờ nhìu quá

Chỉnh sửa bởi Sirius, ekekek

fantasy_cva9x

Sirius said:
trách oan tớ rồi, có nói thằng Tú câu nào quá xá nặng lời đâu, Nguyên cũng đừng quên, tớ cũng từng là thành viên của tập thể D8, chưa bao giờ có ý định gì xấu với lớp cả.Nhưng sự thật vẫn là sự thật, đồng ý chứ
Sirius said:
oh...:O ooo to' o noi' the...to' noi' chung i'...to' khuyen chung' noa' dung` nghi~ xau' ve ban Tu' i ma`...hi``...ai chang biet ban T la thanh vien cua D8..chua gap thay` CN da~ duoc. van' an thay` hieu truong? ;-)
to Tu':..may` nghi~ tao con` noi' deu? may nua ah`...dien nag roai`...ban be` hok tin nhau..vut'

210790d82005

cái bạn gì tên là Tuấn ơi ! ừa đúng bạn đã từng là 1 nhân d8 nhưng chỉ trong có vài ngày ! làm sao mà bạn hiểu được d8 như bọn tớ ! 1 năm hoc với nhau mà ! dù gì thì tớ cũng nói rồi thằng con bác Tiến ko có lỗi người có lỗi là mấy thằng ngoại tộc kia kìa ! ảnh ảnh kon Nguyên bị điên !

Sirius

Member
Chuyện, bụng to là tướng làm quan, bụng nhỏ là tướng làm ...cu ly[ ai gậy 1 chút đọc xong cấm tìm em tính sổ, em chỉ thay lời các cụ trích dẫn ra mà thôi heheh]
Tuân theo lời các cụ để chugnws minh mình là con ngoan trò giỏi, em đã thực hiện 1 cách triệt để lời răn dạy ấy nên giờ đã vượt qua ngoài sự mũm mĩm vài chục cân có dư có lẻ.
To nguyên: éc éc, lại nhắc đến kỷ niêm đau dớn ấy của tớ roài.Mà tớ với người mà ai cũng biết là ai đấy có duyên ra phết, riêng lớp 10 đã đụng độ lão 4 lần roài, lần nào cũng hút chết.MAi thuê thầy về trù ẻo cho bõ ghết ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000