D8__Sự trở lại

Sirius

Member
khỏi cần lạy làm gì cho mất công,
Tôi có khích bác ai đâu, chỉ bị người khác khích bác thôi.
Đâu nhất thiết phải cãi nhau trên 4rum mới thể hiện được mình chứ.
Bạn nguyên thấy phiền phức thì thôi,tôi không trêu nữa là được.
Bye

fantasy_cva9x

Sirius said:
khỏi cần lạy làm gì cho mất công,
Tôi có khích bác ai đâu, chỉ bị người khác khích bác thôi.
Đâu nhất thiết phải cãi nhau trên 4rum mới thể hiện được mình chứ.
Bạn nguyên thấy phiền phức thì thôi,tôi không trêu nữa là được.
Bye
oe' oe'....tuc' rui` ah'...co' j` dau...ban be` mu`...treu 1 chut' cho vui...cho page them dai` ..hixx coa' sao dau..toi cung~ chi? dua` thoi ma`:(.....>:D<

Sirius

Member
Sorry, có lẽ cái đầu tớ đang bốc hỏa nên lời lẽ có phần hơi quá khích 1 tý.Giờ bình thường rồi,Xin lỗi nhé.Nhưng tự dưng bị người khác chủi , không cáu mới là là.THôi không nhắc đến nữa

Hát tý cho vui nhà vui cửa, ai có tiền sử bệnh tim đề nghị tránh xa

OA OA OA, HÃY BƯỚC ĐÊ VÀ ĐỪNG NGHĨ SUY, DÙ CHO EM KHÔNG CẦN ANH, NHƯNG ANH VẪN CẦN EM OAO AO ÁO

Sirius

Member
fantasy_cva9x said:
hi` lam` sao ma` hiu? duoc...hih~hi~hi~
mai co' pac' nao` den' trg` hok....den' trg` deeeeeee.....gap nhau cho vui...yooo
hâm, tự dưng đòi điến trường, hội chứng nghỉ hè chăng=)) =)) =))

Sirius

Member
fantasy_cva9x said:
ax..chang? biet' ai ham:))...mai phai? den' trg` SH CLB ma`;-);-)
ax......noi cha ro rang gi, gio lai bao nguoi ta ham:)) :)) , ma sh CLB nao the nhi.''Hanh dong vi tuong lai'' ah:)) :)) .Cai clb dang noi len thoang choc nhu beo dat may troi vi moi dc may anh hot dog VD den day sao =)) =))
Sorry, tu dung ko an dc , dnah viet ko dau

Sirius

Member
MÀY CÓ LÀM SAO KHÔNG, LÀM GÌ CÓ CLB NÀO SINH HOẠT LÚC.....6H30.
Chắc lại tụ tập đá bóng chứ giề mày.
to NGuyên: nhạc cổ điển, lạy chúa sao mình không nghe đến CLB này nhỉ, sinh oạt vào thời gian nào vậy

Sirius

Member
Bố khỉ, sinh hoạt lúc 6h30 , cái clb này cũng kỳ khôi nhẩy, mai thứ 4, ok, đến xem thử xem.
Chả có ảnh gì post lên cả, thôi post ảnh nhóc NGọc lên vậy.Cả nhà xem xong cho ý kiến, tốn mất 2 buổi tối của em đấy nhá

fantasy_cva9x

to T : sinh hoat sang' thu' 2 va` sang' thu' 4 luc' 8h.....nhac co? dien nhhung chinh' la` hoc ghita, muon' vao` hoc thi` nen co'dan`...vnavna...di di cho vui...yooo :D

oh lạ mấy ông anh này nhỉ?? Lớp boss Tùng + Ti Bâu đây mà 2 ông mãnh đó mai lại đến tập đó :)) mà sao trong nick tên là Ninh Duc Viet Anh mà kí lại là Cao Hoàng Tùng 11d6 thế ?? sợ à :)) có cái gì ông Tùng + Thắng cũng rủ rồi =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000