:::D6 ZONE:::

trungvb

Moderator
nữ tặc said:
sao lại trêu anh Hiếu thế
mà bố ơi
bắt quả tang trốn mẹ đi chơi với Linh nhé
:"> :"> ...chít con nói thía...mai bố lại có việc làm đấy...
mà nè mẹ nào thía bố tưởng....:"> :">

Ice_Fire

Member
Hố hố , ban lãnh đạo chơi quả này cũng ác thật ... hi~hi~ , thoai , không đùa nữa không lại thành đánh nhau ;) . Ban lãnh đạo rời Box D6 vào Box khác đá tiếp =)) tìm Mỹ mà đánh tìm ai đó để đá :D

hieukhacle

Member
hà hà, bít thế là tốt đó, anh nói thế thôi chứ có định làm j các em đâu mà các em sợ thế. trung vb nói năng cẩn thận ko anh thiến thật thì bố me mất nhờ đó>:) >:)

Ice_Fire

Member
Bạn Hiếu dễ tính quá :"> :p ... nhưng mà bạn nói thằng Trungvb thế thì ... lại tiếp tục rồi đấy hehehe >:)>:) , ban lãnh đạo .... remix nào ;)

medusa

post nhung~ bai`kieu do' ma` khong thay' vo duyen ha ?
sao vao` box noi lung tung lam gi
to anh hieu : neu anh thick noi gi voi Lk thi` ra nik ma chat , anh thong cam day la ` cai box d6 chu khong phai cai cho !

hieukhacle

Member
anh xin lỗi tất cả các em lớp D6, anh sẽ rút kinh nghiệm.
nhưng mà có mấy khi gặp nó trên mạng đâu nên mới phải làm thế này. hix. thui anh đi

Ice_Fire

Member
Sao lại gọi em Linh là nó [-( ... bạn Hiếu bỏ cuộc sớm thế ;) phải quyết tâm + cố gắng thì em ý mới đáp trả tình cảm chứ :">

Thoai nhá...đá nhau vừa thoai đấy...X(X(X(X(X(....bực hết cả mình...
Chòi...vừa nói chuyện với bố Trung...bố quảng cáo B_D6 kinh quá cơ:>:>

hieukhacle said:
anh xin lỗi tất cả các em lớp D6, anh sẽ rút kinh nghiệm.
nhưng mà có mấy khi gặp nó trên mạng đâu nên mới phải làm thế này. hix. thui anh đi
dung' the^' phai/ goi la` em chu'a nh , ma` em linh dang ma^y' YM hi~hi~ anh Hie^u' it' gap la` phai? , anh phai? mang cai' SH do? di den' nha` anh y' may gia con` gap hI~hi~

trungvb

Moderator
hieukhacle said:
hà hà, bít thế là tốt đó, anh nói thế thôi chứ có định làm j các em đâu mà các em sợ thế. trung vb nói năng cẩn thận ko anh thiến thật thì bố me mất nhờ đó>:) >:)
ối zời ơi ngất.............=)) =)) =)) =))
khổ thân thằng bé nào không có thấy người khác có thì lại ghen ăn tức ở đi tìm cách triệt hạ.....=)) =)) =)) =)) ..........đúng là lập dị...oé hay là anh là "xăng dầu lẫn lộn" muốn đi tìm trai tân mà nhất là mình lại là p.c.t nữa chứ....:-O :-O ....
hizm e sợ quá cơ....ngon thì vào mà...ăn đi anh....rùi 7ngày trên tuần luôn....=)) =))

Ớ....Hóa ra anh Hiếu thuộc thành phần giới tính thứ 3 àh??? Thế thì anh vào nhầm chỗ rồi.. Sang A7 0407 ý.... vô số...Amen
P.c.t TVB cẩn thận nhé.... Cẩn thận lại bị anh ý xử thì toi cơm đấy... Amen

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000