:::D6 ZONE:::

hieukhacle

Member
hix, thế mà anh cứ tưởng.. thui em ơi, bọnem lớp 10 đời còn dài tương lai còn rộng, bắn lúc nào chẳngddc. hay là chìu nay anh với em bắn đấu, ai thắng đi chơi với ĐTL, ok

hieukhacle

Member
mà thui chít, ý kiến của Linh là quan trọng nhứt mà, linh ơi em ở đâu, huhuhuhu, đi bắn halflife với anh chứ đừng đi với nó, anh bắn giỏi hơn nó, hix

hieukhacle said:
hix, thế mà anh cứ tưởng.. thui em ơi, bọnem lớp 10 đời còn dài tương lai còn rộng, bắn lúc nào chẳngddc. hay là chìu nay anh với em bắn đấu, ai thắng đi chơi với ĐTL, ok
ok anh oi chieu`nay nha ;) ma` em lop' 11 ma` :p hi` hi` co' gi` add nick em vao` chie^u` anh em minh` lam` tran thu ti' :D:D

trungvb

Moderator
L di voi ai.....ai bit hok...di voi ai trun` nhi>......
sang' thay L hoc tieng anh cham qua'....:):)
nghe anh H puma qua',...ga` luoc a`....hay quay...de^> e hoi> c.t cua> e xem....ga` ri`.. cong nghiep hay ga` ta...???

trungvb

Moderator
ôi chế à anh là gà chiến à,,,hixx thế thì có duyên quá , em lại là cái thằng chuyên thiến gà ... nhìn cái mặt trong avt của anh em nghĩ chắc em sắp có việc rồi , hi~hi~ ... chế bây giờ anh làm sao ;) , ơ mà sao đẹp trai như anh lại không đi yêu mấy chị xinh lớp 12 nhỉ , như chị Tuyết Hồng lớp 12D8 ý , hợp với anh đấy ;)

trungvb

Moderator
ôi chế à anh là gà chiến af thảm nào da mặt anh dày thế ,,,hixx vậy thì có duyên quá , em lại là cái thằng chuyên thiến gà có khoảng 30 năm kn òi... nhìn cái mặt trong avt của anh em nghĩ chắc em sắp có việc rồi , hi~hi~ ... chế bây giờ anh làm sao ;) , ơ mà sao đẹp trai như anh lại không đi yêu mấy chị xinh lớp 12 nhỉ , như chị Tuyết Hồng lớp 12D8 ý , hợp với anh đấy ;)

cac' chu'tha^y' anh chup duoc ghe^ ko , anh Hie^u' nay` la` hay bo^c' da^u` lem'
a` ta(ng. anh Hie^u' cai' nick nay` hay lem' , cu' goi da^y la` xe lifang cua? TQ nha , thuc ra no' la` xe che^' co* ghe^ lem'
_nghean_bocdau_xelifang :))=))=))=)) oi bu`n cuoi` qua;' :))=)) dan choi dan choi>:)>:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000