:::D6 ZONE:::

meomunsatthuA7 said:
Ớ....Hóa ra anh Hiếu thuộc thành phần giới tính thứ 3 àh??? Thế thì anh vào nhầm chỗ rồi.. Sang A7 0407 ý.... vô số...Amen
P.c.t TVB cẩn thận nhé.... Cẩn thận lại bị anh ý xử thì toi cơm đấy... Amen
đúng rồi anh ý là rất hợp với cả bõ A7 04-07 , Lâm ơi ông là chủ tịch bõ đấy đúng ko cho anh ý 1 chân nha ,
p.c.t : chú nói đúng lém :))=)) cẩn thận bị thiến hi~hi~

Ice_Fire

Member
Chết chết , tình hình là c.t + p.c.t Trường phải bảo vệ p.c.t Trungvb thoai , không có lại bị người ta :-S ... đề nghị Trungvb đến trường mặc 3-> 5 lớp quần tam giác ( để phòng ngừa ) ...bằng kim loại thì càng tốt ;) ... không cóa bị người ta ... ý ý ... thì lại áu áu ái ái ... :(( ... anh nào muốn ý ý Trungvb thì đề nghị kiềm chế , trong trường không thiếu gì Boy B-)

Ice_Fire

Member
A' a` , mod kia dam' -duo^i? anh em mi`nh ve^` ho^i. kia` ... alo^ , ba.n Hie^u' -doc. bai` na`i thi` sang box be^n kia ( hoi. trai ta^n ) tie^p' chuye^.n voi' Trungvb + Alopicatxo ...;) hi~hi~

:) :) Duoc cai' gi` cung~ la` vui roi`:) :) :)
ko duoc cung~ ko sao D6 luon la` no1 ve moi ma(t.Ne^u' lop' minh` co ai duoc la` hot boy hay girl (chac la` roi`) thi` rie^ng T se~ ta(ng cho nguoi` do' 1 goi' my` tom.Nha^t' chi' ko:) :) :) anh em D6

linh_cong_tu_d6

ok mn !! cac' chu' co^' gang(' thi tot^' !! anh se~ thuong*? mi` tom^ cam' lon* cho an( !!!! nghia~ Mtrung Duc trung D linh ... an( rui` daY^' !!! ai chua* an( thi` hoi? nha!!! ngon dung*` hoi?

eo Trung lùn bảo mình vào xem topicD6 tưởng hay lém hóa ra toàn chủ đề mỳ tôm . Cả lớp D6 rụng răng rùi hay sao thế :)):))
Mỳ tôm cám lợn là ntn hả Linh Con ơi :)):)) Giống cái đống mà mày nấu ở nhà tao áh :)):))Thế thì chúc mừng anh em D6 dc thưởng thức đặc sản nhá
Chúc D6 thi tốt nha :p:p:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000