:::D6 ZONE:::

hieukhacle

Member
thế ko đúng ah`... hồi đó bọn anh cũng đú mà.. có khác gì bọn em đau.. hix.. sao lai bảo anh dùng từ ghê... thứ 6 bon em học thể dục đúng không

Đi đâu cũng thấy bàn tán vụ sông hồng thía nài..fổng mũi tự hào vì khởi mào ra cái trò í:))B-)...nhưng mờ công nhận cái ảnh í Chi nó xinh:x...trông như thiếu nữ í:):)):))
Sáng mai là gặp HA òi:x:x...nhớ quá đi:D

cheryl

Lâu lâu ko thấy D6 ghé thăm D9 tí ... bạn bìe với nhau mờ lại thía à :-< tủi thân quá :"> hehe
* 2Chi ơi : mình có cái ảnh ... :"> iu thía :x :x ... chắc kon mình sau lày ... cũng được như thía nhờ :x

tuankazzan

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Đi đâu cũng thấy bàn tán vụ sông hồng thía nài..fổng mũi tự hào vì khởi mào ra cái trò í:))B-)...nhưng mờ công nhận cái ảnh í Chi nó xinh:x...trông như thiếu nữ í:):)):))
Sáng mai là gặp HA òi:x:x...nhớ quá đi:D
Ke ke thì Chi là nữ sinh đáng yêu mà he he Chi nhẩy ~_~

Ăck...ăck...bố Trung chuyển chỗ làm giề:p...bố ngồi í mỗi lần đi qua nghía thấy lun:x:)):))...chuyển đi thì làm seo con nhìn thấy bố dc:(:))=))

linhvip_lachip_D6

Thê' la chi. oi rung bong hoa gao.:)) Oi Chi chuyen? len ban` 1 con` moi 5 anh em sieu nhan bun` the chu' ni.:))Nhung ma thui sap thi HK chuyen len day' cho no' o^n? :D.Thi HK xong la nghi he.Ui nho' D6 lem' :p Hi'hi'

DoanTrung_D6

tui ko nhớ D6 chỉ nhớ Linh Mọi,Nghĩa lộ,T lùn, Mai T, Linh bú, double Chi,vân, HA,... nhớ con gái , nhớ n` e gái lớp # nữa hì hì:x :x :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000