:::D6 ZONE:::

hieukhacle

Member
ặc!!!!em linh đó hả.. nhìn phat' biết ngay... mà bọn em lớp 10 đi đú thích nhỉ. bon anh lớp 12 roai` chả đi được đâu!!! mà bọn em hình như giao lưu lớp với nhau ha?

Úi chòi...D7 dạo này bon chen nhở:>:>:>...mờ cái tên B3D7...nghe wen wen là>:):)):)):))...vừa giống B(a)7D4...lại vừa giống...G6D4:">=))=))
ặc!!!!em linh đó hả.. nhìn phat' biết ngay... mà bọn em lớp 10 đi đú thích nhỉ. bon anh lớp 12 roai` chả đi được đâu!!! mà bọn em hình như giao lưu lớp với nhau ha?
Ừm bi giờ các lớp giao lưu kinh lắm anh ạ:>:>:>:>

the leave

Member
cau bai kinh we' co anh Trun a. :D ma anh kiem dau cai anh? con Chi xinh thia :x lai con de avatar nua chu, chep chep ;))
@A. Hieu: h bon em giao luu noi vong tay lon ma, co gang lop nao cung wen it nhat mot ban...ke ke dang fan dau day :D

soi_hoang_g5d4 said:
Úi chòi...D7 dạo này bon chen nhở:>:>:>...mờ cái tên B3D7...nghe wen wen là>:):)):)):))...vừa giống B(a)7D4...lại vừa giống...G6D4:">=))=))

Ừm bi giờ các lớp giao lưu kinh lắm anh ạ:>:>:>
hờ hờ, đú tí mà;):D
Nhưng mà tớ ko bít cái BA7D4 đâu:-/, chỉ bít cái G6D4 thui:), nhại tí cho vui:D
Mà bạn Linh kt chân bé wa':((, đi bé tẹo đau hết cả chân:((

linhvip_lachip_D6

@ A.Hieu:a.c anh noi' tu` du' nghe ghe qua'>:)
@tronhocdichoi: hix muon gay~ luoi co a':-O lam` ri` co' ay' muon cai' to' dua lun ma`:D Ma` ko dc goi to^ng:-S dep xangdan cua? nguoi` ta han hoi.hihi.Noi the nguoi` ta oanh' gia' thi` chit'>:) .=)) Be' a',cung~ ko den noi~ tai chan ban. to chu' ma` thui thich chup. anh fai? chiu. an choi fai? chiu thui:)) B-)

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...bạn Thành ngộ nhở:>:>:>...BA7D4 là cựu mod 0508_thuỳ linh "xinh" của D4 mờ:>:>...chòi...cập nhật thông tin đi nhá;):)
dinh chinh them la` vo*.ca> cua> trungvb....B-) >:) >:) =)) =))

the leave said:
cau bai kinh we' co anh Trun a. :D ma anh kiem dau cai anh? con Chi xinh thia :x lai con de avatar nua chu, chep chep ;))
@A. Hieu: h bon em giao luu noi vong tay lon ma, co gang lop nao cung wen it nhat mot ban...ke ke dang fan dau day :D
ho` ho` do^i' tuong do^i' tuong :X:X:X:X :D
o ma` Linh kotex co' cai' to^ng dep nha^y? :))
chie^u` nay co' ra bo` so^ng a b c ko day' di voi' ba` con oi :))

the leave

Member
@A.Trun`: em tuong anh vao hoi antiG oi` ma`>:) sao con` doi tuong j nua thia ;;) ma doi dep cua Linhht la xang dan dang hoang, tong dau ma tong, anh dung nghe D7 noi linh tinh :p
chiu lop anh may tiet ;)

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...bạn Thành ngộ nhở:>:>:>...BA7D4 là cựu mod 0508_thuỳ linh "xinh" của D4 mờ:>:>...chòi...cập nhật thông tin đi nhá;):)
Cái này thì tớ bít nhưng mà ko bít là 7 bà D4 hay là 1 bạn là BA7D4:D:p
trungvb said:
dinh chinh them la` vo*.ca> cua> trungvb....B-) >:) >:) =)) =))
tinh vi thế:p
@bạn Linh: chả gọi ấy khản giọng rùi mượn ấy gãy lưỡi là j`:|:p
Mà đôi đấy ko fỉa tông thì là cái j`:p, rõ ràng cái quai chẳng có tác dụng j` cả:p

the leave said:
@A.Trun`: em tuong anh vao hoi antiG oi` ma`>:) sao con` doi tuong j nua thia ;;) ma doi dep cua Linhht la xang dan dang hoang, tong dau ma tong, anh dung nghe D7 noi linh tinh :p
chiu lop anh may tiet ;)
HA hoi? hay nhi? hoi? de? do~ cau bai` a` :)) chieu` ca? truong` 3 tie^t' ma` , ra mo` so^ng mat' phai? biet' :))=)) tam' de :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000