:::D6 ZONE:::

theshadow

Member
được roài ko câu nữa...........Amen
nói về D6 vậy,mấy thằng con trai D6 bựa vãi,minh đi qua lớp nó thôi,bị quây cho như đúng rồi..................Amen
em thề lần sau bọn nó mà quây em nữa thì...........em chạy..........Amen
mà sao con gái D6 nhìn thấy chết ko cứu:(:(:(đúng là...............Amen

theshadow said:
mà câu nhìu là bị cảnh cáo đấy............em bị 1 lần roài:(:)(:)((...........Amen
anh vừa bị admin cảnh cáo hôm qua xong , anh ý bảo câu nhiều quá là ban nick luôn đấy :)):))
HA : làm mod rồi không khao anh em à , thư kí :p=D>=D>

tặng các bạn D6 bài hát :D:D:D
mùng 8 tháng 3 em ra thăm vườn chọn 1 bông hoa xinh tươi tặng girl d6 , nào bông nào đẹp nào bông nào thơm , anh hái bông không thơm tặng các em d6 ( không thơm nhưng mà ý nghĩa :D:D:D )
ra ngoài tí đã , chào nha alo^ alo^.............................................alo^ alo^

theshadow said:
mà câu nhìu là bị cảnh cáo đấy............em bị 1 lần roài:(:)(:)((...........Amen
ANh cũng bị cảnh cáo rồi..... Từ bao giờ rồi ý... Nhưng mà vẫn như cũ---> chẳng có tiến bộ j`... Vẫn câu... Amen

chiplove_skate

uay^` uay^`cau^ bai` ghe^ qua' ..;-) ..........phai? nhu* em day^ nay`..............thinh thoang moi' sang D6 cau^ may' con ca' thui >:D<
nghe noi D6 co VAn .PA ,Trung di thi HS thanh lich a`....................chuc van^ iu quy' dc giai? de? ve khao pa` con nhe'!!!!!!!!:x

linh_cong_tu_d6

ca? nha` oi*!! co' ai mua nuoc8' hoa hugo boss ko bao? dam? moi*' 100% !!!!! loai moi*' ra !! hang` xac' tay tu*` Anh moi*' ve^` em ban' za' re? 700k>> mua bt la` gân` 1 t dây' a.

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
HOA VỀ ÒI NÈ:):):):)..NHỚ D6 QUÁ ĐI:(:))...
@HA:hum qua lúc HA gọi điện H ngủ mất òi:(:)...thứ 5 nhá;):)
chán hoa quá,,, lúc đấy HA gọi điện hỏi thăm tinh` hinh`" tay chan" thía mà lại đi ngủ,,:)) :)) :)) ,,

theshadow

Member
bố mấy thằng D6,tặng gì ko tặng lại tặng.........(có 5k 1 cục)
cũng gọi là đặc sắc nhưng đứa nào thông minh ngửi cái bít ngay..................Amen

=))=))...hum nay thấy D6 coá 3 cái nhất...
1. Quà cho giáo viên "xịn" nhất.
2. Đồ ăn liên hoan "xịn" nhất.
3. Lớp trưởng có..."xịn" nhất.
:):):):):)

linhvip_lachip_D6

theshadow said:
bố mấy thằng D6,tặng gì ko tặng lại tặng.........(có 5k 1 cục)
cũng gọi là đặc sắc nhưng đứa nào thông minh ngửi cái bít ngay..................Amen
=)) Lúc đầu mình thấy lạ sao 5 đứa chuẩn bị quà giống nhau thế ai ngờ là xà fong Ca May(chắc thế >:))Thật bùn cho cô thực tập bốc trúng quà thằng Ngiã(1 trong 5 đứa đó :( )
Mà sợ nhất cái khoản trò chơi hôm nay là con trai bịt mắt đút sữa chua cho con gái.Bẩn vật ạ.Nhưng cũng bùn cười :)) hihi.Mà hôm nay con trai lớp L rất đểu chuẩn bị rõ là lâu làm con gái đứng ngoài còn con trai ở trong cứ lục đục như buôn bạc giả ý =))Nhưng cũng thấy vui vì con zai lớp mình chu đáo,có quan tâm.Hehe

medusa

gửi lời cảm ơn đến boy d6 nè : B d6 bít không boy d6 rất chi là đáng iu nhớ , đã làm cho G d6 một ngày thật là đặc biết. thật không nghĩ có một ngày như vậy :D
không nghĩ là những ng` như LINH MỌI nè , TRUNG LÙN thiếu gia nè , NGHĨA nè cũng lao vào làm , hihi
cám ơn boy d6 nhìu lắm :D :D

medusa

linh_cong_tu_d6 said:
uh` đang cân` $ rât' gâp' ma` !!! mui` thom* nên ban đâu` cung~ dinh. dung` nhung* ma` rât' cân` $ đê? trang trai? khoan? no*
bán xong giả tiền nợ cho tao!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000