:::D6 ZONE:::

the leave

Member
linh_cong_tu_d6 said:
ac ac > Trân` giang ngôi` quan' nuoc' ca? MT hôi` nao` thê'!!! dung*` co' thây' sang ba(t' quang` lam` ho.>>> Tinh so*` vi:)) :)) :)) :)) :))
thang kia, cau vua thui may, day la box lop minh dayX( co cau sang box khac ma cau >:)
lop minh hum nay lam Hoa the nao? tot ko thia:)

medusa

hix !! xin lỗi bạn trung lùn nha !!! do một số nhầm lẫn tớ viết là TL giờ tớ sửa lại là trung thiếu gia cho ấy đỡ giận :)

the leave

Member
boy_co_don_892004 said:
chú Linh avat đẹp phết nhờ alo^ alo^
hôm nay anh gặp chú ở ..........có duyên phết nhờ alo^
Vân ơi cho anh tiền đi :(:)(( anh ít quá alo^ alo^
anh trun di dau cung tien voi nong thia nhi?, the la ko dc :-w ma anh giau rui con j, cho em xien di >:):D

chiplove_skate

de` hoc' hum no. co^ H cho lop' minh` cha? giong cua? D6 gi ca?~~~> kho' vai~ ................NHUNG MAY LA VAN~ LAM HET' ...........................con D6 lam dc bai ko ????

the leave

Member
o the A3 xem de cua D6 rui ah`:-/ hay sao ma bit zay?
hom nay lam bai cung dc, chi thay minh dot moi cai doan the nao ma fan ung lai cho ra oxi nguyen tu moi chit chu, lu lan mat rui, mat toi diem :( hix
ah` the A3 lam bai tot chu'? :)

the leave said:
anh trun di dau cung tien voi nong thia nhi?, the la ko dc :-w ma anh giau rui con j, cho em xien di >:):D
anh cho em cungx được nhưng mà em lại bị lấy mất thôi hehe ==>> không cho đâu alo^ alo^
Vân anh đang tiết kiệm để chơi xổ sỗ alo^ alo^ cho anh đi

the leave

Member
boy_co_don_892004 said:
anh cho em cungx được nhưng mà em lại bị lấy mất thôi hehe ==>> không cho đâu alo^ alo^
Vân anh đang tiết kiệm để chơi xổ sỗ alo^ alo^ cho anh đi
em ko bị lấy nữa đâu anh a. cho em xiền đi ;) anh nha' ;) :)
ma anh và thằng Linhct kia câu ít thui chứ, câu ở đây thì câu >:)

the leave

Member
theshadow said:
sao lại thía,chẳng lẽ con gái D6 gấp đôi con trai àh.............Amen
=)) hoc chuyen tin ma the ah`, neu G gap doi thi chi nhan dc 0.5 wa` thui. con D6 la B gap doi nen moi nhan dc 2 wa`, hiu chua G;) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000