:::D6 ZONE:::

linhvip_lachip_D6

Hihi.Con trai 35(thêm bạn thư sinh) con gái 14.keke.Vừa hỏi thằng Linh nó bảo con trai bốc thăm đúng con gái nào thì tặng nhưng L bảo chuyển lại là cho con gái bốc trúng quà con trai.Thế hay hơn nhey?;)
Ah ma` hom nay ban L den trg` dung ko,mac ao trang thi` fai ko nho lem:D

theshadow

Member
úi úi:"> :"> :"> tính nhầm,cũng tại hôm nay đang bị điên:D:D:D
thằng LinhCT mọi lắm,cầu mong cho đừng bạn gái D6 nào "bị" nó tặng:)):)):))

the leave

Member
DanteXXL said:
=)) D6 sướng nhờ :)) Bi h mà mình còn ở lại chắc buồn thúi ruột =))
ban VL noi co y j day ha? sao ma bùn :-/
ma ke hoach 8/3 fai bi mat chu nho, ai lai nhu thang moi, noi het ra rui :( chan han:( HA thik bat ngo :(

linhvip_lachip_D6

Ui, ko cần nó nói L cũng bít,vì cấp 2 cũng kỉu thế mà,chắc lớp nào cũng thế thui.Hihi.Chẳng hỉu lớp mình có định tặng quà cho 2 cô thực tập ko nhey? :D
*Hoi? ban VL ko tra? noi` ah`:| :-S

the leave

Member
linhvip_lachip_D6 said:
Ui, ko cần nó nói L cũng bít,vì cấp 2 cũng kỉu thế mà,chắc lớp nào cũng thế thui.Hihi.Chẳng hỉu lớp mình có định tặng quà cho 2 cô thực tập ko nhey? :D
*Hoi? ban VL ko tra? noi` ah`:| :-S
tao nghi la fai tang may a., ca co chu nhiem nua chu, it ra cung fai co bo hoa, B ko tang thi ca lop cung fai tang :)
@VL: tra loi di, dung cau bai dnah trong lang>:) lop chuyen ko co thuc tap dau >:) :D

theshadow

Member
đáng lẽ pải thực tập ở các lớp chuyên chứ nhẩy...........
ko bít các cô giáo thực tập có chịu được mấy lớp hệ B ko????????:)):))

linhvip_lachip_D6

Oài.Post bài nhanh thía.A.c:D.Uhm.Thứ 2 sẽ có 2 đứa trong lớp fai cắt tóc >:).Ko bít nhìn bạn thư sinh cắt như nào nhey?:D
Hehe.Doi' voi lop L chiu dc thui vi` con trai lop' L toan` dua vui tinh.Hihi

the leave

Member
cong nhan, thinh thoang buc minh ti thui chu B lop minh cung tot, vui tinh nua chu. ma dua nao cat toc nua the linh:-/ tao tuong moi ban thu sinh :D
@G: lop he B thi sao ma ko chiu dc, cac co ma vao D2 chac...>:)
@linhkt: tu chiu den h ma tao co 300k rui may a., fon wa:D

theshadow

Member
kekeke,các cô ý mà vào D2 thì ra luôn ko 1 lời từ biệt................
HA ko cho anh đâu,đấy là tiền của gia đình bạn ý kekeke.............Amen

the leave

Member
boy_co_don_892004 said:
úi dời hay lém cho anh đi nào HA ơi :(:)(( cho anh đi nào alo6 alo^
Anh đang nghèo đói đây hehe
A,Trùn xin như đúng rồi ý nhỉ, em xin anh có cho em đâu, mà anh co hơn 2000k rúi mư`, em đc mỗi hơn 300k :(hix
@Dương: cách duy nhất HA bít để lấy tiền là D fai bít pass của người bị lấy >:) hình như còn các cách khác nhưng HA chưa tìm hỉu >:) :D(cau vua thui nha':) )
@G: nơi năng cho cẩn thận nha' :D
@Linhkt: đừng cho A.Trùn xiền của mày >:)(sorry anh Trùn em đang khuyên nhủ bạn em >:) )

xXx_HoangZBK_xXx

Ơ bùn cười tự nhiên có xiền này hay nhở:))Hehe.Linh ơi sắp đến 8*3 rùi.Bùn cười hồi cấp 2 con L nó bốc quà bùn cười lém.Mà thui ko nhắc đến ko nó nại chửi mình :D Chúc các bạn gái D6 ngày 8/3 vui vẻ nhé ;)

linhvip_lachip_D6

Kinh nhey?Tao thấy mày vẫn dại gái lắm.Chúc cơ đây,nịch sự gớm>:)
Úi rời D6 lại bị xóa bài kia.Sao D2 chả bao h` thấy xóa:-S xí

xXx_HoangZBK_xXx said:
Ơ bùn cười tự nhiên có xiền này hay nhở:))Hehe.Linh ơi sắp đến 8*3 rùi.Bùn cười hồi cấp 2 con L nó bốc quà bùn cười lém.Mà thui ko nhắc đến ko nó nại chửi mình :D Chúc các bạn gái D6 ngày 8/3 vui vẻ nhé ;)
Kể đi xem lào.... Amen

Thằng Mút nó học D2, nó thiên vị wá.... Đã thế vào D2 câu bài phát...:p Amen

meomunsatthuA7 said:
Kể đi xem lào.... Amen

Thằng Mút nó học D2, nó thiên vị wá.... Đã thế vào D2 câu bài phát...:p Amen
ông câu bài bị del là trừ tiền đấy alo^ alo^
HA , Chi, Vân : hôm nay gọi anh ra ý gì đấy alo^ alo^
chắc là muốn xin tiền hả :-w
ra ngoài đã tí vào tiếp alo^ alo^..........................................................................alo^ alo^

DanteXXL

Hehe!! Chỉ có dân D2 câu bài ở D2 mới ko bị del thui :)) :)) Các bác thik thì cứ câu, còn del thì cứ del =))

theshadow said:
mà câu nhìu là bị cảnh cáo đấy............em bị 1 lần roài:(:)(:)((...........Amen

Pị là đáng ,ai bảo câu pài cho nhiều vào kekekeke=)) :)) :))

love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love love

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000