:::D6 ZONE:::

Anh Trùn lại bắt đầu đi, không thấy tình trạng del bài hàng loạt kia à mờ còn bắt đầu>:)
Mà thật ra câu một chút thui thì cái topic nó cũng ko đến nỗi, nhưng mờ câu kinh quá...ừm..sẽ không hay chút nào. Thử nghĩ xem vào topic lớp mình, thầy toàn những chuyện linh tinh...ai còn có hứng post bài nữa:(
Em nói thế vì em là bạn của D6, em nói không fải đả kích ai cả...vì mọi người đều có quyền đọc, post..(có khi cả câu) bài:D...thía nên mong mọi người, mỗi người cố gắng một chút thui thì có lẽ các topic sẽ đông vui và lí thú hơn:):):)
Hic, từ nãy nói linh tinh vớ vỉn dở hơi quá:D:D:D...cả nhà thông cảm em hơi hâm hâm, chắc sáng nay đi học dính mưa:)):))

Uh Hoa nói đúng đấy, nhiệt tình thì ko cấm, nhưng post bài sao cho có chất lượng chút, câu nhiều quá làm người khác chán, rồi người ta ko vào nữa mình cùng chả spam với ai đc nữa :)

OHBGV-GM3007 said:
Uh Hoa nói đúng đấy, nhiệt tình thì ko cấm, nhưng post bài sao cho có chất lượng chút, câu nhiều quá làm người khác chán, rồi người ta ko vào nữa mình cùng chả spam với ai đc nữa :)
Ui xời. Lo j`. Ít ra còn anh với Trường vào spam cùng nhau. Nhưng mà sang topic khác. Ko spam trong lày lữa đâu (Hicccc. LK cấm)
@Linh: Thế mà ko bảo anh trực nhật hộ cho. ( cho thêm câu này để mút ko cho là câu bài:)) :)) )

Đấy, người ta bảo bản tính khó chừa....đúng wé ko sai tí nào cả...
Linh, HA, Chi....oai H chịu thua roài đấy, nói nhìu thì lại bảo trẻ con dám ăn nói ko ra gì với người lớn (ặc ặc)....nhưng mờ nếu ko có gì làm thay đổi bộ mặt topic này thì...hcihichic, đau lòng lắm đấy:(:(:(

Khổ nhở...có ai bảo là câu đâu...nhưng ít ra là cũng đúng chủ đề một tí:D
Chán thía nhở, từ hồi chuyển nhà xe sang nhà D...thía là cóc được gặp D6 mỗi giờ tan học vìa nữa:(:((...làm thía nèo bi giờ:(

Dễ lắm. Thì em đúp 1 năm để sang năm đc. học buổi chiều. Thế là gặp đc.
Ăc. Mút ơi là mút. Thế nào mới ko gọi là câu bài đây. Đau cháu. Bài bị del liên toọc.

the leave

Member
@H: từ hồi chuyển sang gửi xe nhà D, bùn thế chứ. H nói ra làm HA lại bùn :((
@chị Linh: cái linh lớp em nó vẫn vào rum đều nhưng ko post bài thui chị ạ

the leave

Member
trung noi the nao chu! o day la neu gui o cho cu, tren duong ra lay xe thi H co the re vao D6, con nhu bay h thi kho ma gap duoc. tu nha C ra nha D, xa chet moi ca D6 gui xe ko thuong xuyen :(

Oài oài...nhắc đến chỉ đau lòng mờ thui:(:(:(
Chiều nay bọn H học hóa, nếu không bị dính líu gì thì ra 8 tí nhớ:D:D:D
Mà D6 có sắp ktra gì không, thứ 7 này D4 ktra 15' kỹ, 15' Hóa, 2 tiết Văn...ặc ặc...chít luôn:))

the leave

Member
@H: D4 kiểm tra nhìu nhỉ? từ tết ra đến h D6 chưa kiểm tra môn nào. có kiểm tra thì cũng phai tuần sau cơ. khổ thân D4:(
valentine năm nay chán ốm :(( nhưng thui, mấy chị em mình ở nhà gọi điện thoại cho nhau ma` buôn cho đỡ chán :D

trungvb

Moderator
the leave said:
@H: D4 kiểm tra nhìu nhỉ? từ tết ra đến h D6 chưa kiểm tra môn nào. có kiểm tra thì cũng phai tuần sau cơ. khổ thân D4:(
valentine năm nay chán ốm :(( nhưng thui, mấy chị em mình ở nhà gọi điện thoại cho nhau ma` buôn cho đỡ chán :D
đúng là con gái hết trò rùi lạ ngồi ở nhà buôn mới chết chứ...=)) =)) ...
mà H có ý j đấy hơi thâm nho đấy cẩn thận H>A kú lên thì đi viện ngay lập tức...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000