:::D6 ZONE:::

DoanTrung_D6

trời ạ đến nghỉ. nên đi hay ko nhỉ. bản thân tui cũng thấy hay nhưng mờ ko có thg` bạn nào ở đó đâm ra ngại qué. mọi ng` cho e ý kiến xem nào

DoanTrung_D6

bảo ko họ hàng gì mờ khổ con gái lắm. Bao nhiêu e gái làm cô nó hết à. khổ thân đè đầu cưỡi cổ con bé. nó đã gầy gọc ốm yếu thấp bé nhẹ cân thì chớ. sao mờ con tui khổ chế nhờ thương ghê cơ

Hơ hơ hơ bố Trung rủ vào D6..tưởng gì...hoá ra là bố thương mình:x:x:x:">
Chẹp thui ko sao, bố mình no1 thía này, chắc các cô mình cũng thía:x:x:x...cô nào cũng iu>:D<:">
Còn cái thằng anh mình kiêm ông nội mình đội lốt chị dâu mình:)-O) kia thì...chẹp cứ để đấy đã>:)B-)...khi nào cáu thì lại lôi 3 cái từ kia ra chửi:)):))

gipypy_9x

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Còn cái thằng anh mình kiêm ông nội mình đội lốt chị dâu mình:)-O) kia thì...chẹp cứ để đấy đã>:)B-)...khi nào cáu thì lại lôi 3 cái từ kia ra chửi:)):))
chuyên Văn mà dùng từ kém thế àh......đấy là 1 từ nhưng là 3 chữ hiểu chưa..........mà 3 chữ nào:-w:-w
mà sao lại đội lốt chị dâu.........ở trên vừa là cô xong.......fải là đội lốt cô chứ...........chuyên văn mà dùng từ kém thế..............

D6Pro_LinhBeo

Hic hic moi nguoi` vao day toa`n buon chuyen dau dau ca? chang? chiu. tap. trung vao chuyen mon gi` ca? VAn de cjhinh' o? day la` Ban Vy sap' vao` lop' va` cac ban trai lop' minh phai? nghi~ ra cach phong` chong' toi. loi~ keo? vo tu` mot. gong Hic [kheo' minh lai. di tien phong cung~ nen]thang` linh con hom wa vua` di shopping va mua ve` mot. boc. keo. du`a to to? bo' .Tren day' co' dong` chu~ rat' to bang` tieng' anh nhe' "MADE IN VIETNAM" hic kieu? nay` ve` anh em nhai sai' het' quai ham`=)) =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000