:::D6 ZONE:::

DoanTrung_D6

bắt đầu thấy chán ở nhà òi đó. còn lâu lắm mới " được " đi học. D6Pro hum nào đi chơi đi. tốt nhất là vin vào cái SN con Linh bú ấy. bắt nó đưa lên VINCOM. cả nhà có đồng ý với e ko ???

U.F.O

Active Member
Ra là vẫn online .
ac ac ac thien la` thang nao` the ??? nong rui` do' ^O^ thich bat' loi` da^n D6 chu' gi` ??? cam? thay thich thi` hum nao` gap mat noi chuyen thang? di can` gi` phai? post bai` tren nay` ^O^ D6 lai ngai cai' lop PHAP' qua' co* !!! phai? chang anh thien day la` PUMA AND TIGER moi cua? truong minh` :-SS
muh nay` thie^n o*i ong nghi~ ong la`ai the' ma` goi Linh kt lop D6 la` nho? goi nhu* dung rui` y' !!! hay~ nghi~ lai di soi vao` gu*o*ng xem minh` da~ la` ai ^O^ ^O^ ^O^
Chả phải hổ báo gì ở cái trường Chu này đâu .Dân thường thôi .Còn nếu nói về việc hổ báo ý . Chú mày nên xem lại ai hổ báo . Mà cứ cho là hổ báo thì ai hổ báo trước .

muh nay` thie^n o*i ong nghi~ ong la`ai the' ma` goi Linh kt lop D6 la` nho? goi nhu* dung rui` y' !!! hay~ nghi~ lai di soi vao` gu*o*ng xem minh` da~ la` ai ^O^ ^O^ ^O^
Chả phải nghĩ lại đâu . Link với anh không phải là vĩ nhân .

P/S: Có thể là bài cuối đấy . Ngại cãi nhau trên này lắm .Có gì ra Ym nói chuyện cho đàng hòang . Không phải nói cái giọng như thế .Làm mình mang tiến lên 4r bắt nạt con nít (nói riêng thằng nghĩa thôi chứ mấy người khác thì không).

linh_cong_tu_d6

ko biet^' bay^ h anh thien^ nha` ta thik the^' nao` nhi? !!! lai. con vao` ca` d6 co* ma` !!!cha? hieu^? ai la con ni' t luon^ co * !!!luc' ma` bi. con nit'lam` j` thi` con` nhuc. hon*!!!

Bây h` quyết định thế này..... anh làm trg? ban tổ chức sn của Linhkt.... Linhct fó ban ở bên Anh để chỉ đạo từ xa.... Thằng Giang cho làm trợ lí của trg? ban ;) Còn ai nữa koOOOOo????? Amen

Thiện said:
Dọa ai á ? Trích dẫn câu tui dọa dẫm nó xem nào ? Ít ra tui cũng là chửi thề chứ không ăn nói cái kiểu chửi vào mặt ng` ta như ông . Okie ?Ông thử đứng vào Th tui lúc đấy xem ông cũng chửi thế mà thôi .
Chả cần biết ông thế nào với D6 0508 hay với nhỏ Link nhưng bài trước tui tưởng ong câu bài còn đến trang này thì thái độ ông khác hẳn .
"Nhỏ Link"???? Mày thì lớn với ai??? ..... ĐCMM....Linhkt là em tao.... Thằng Nghĩa với thằng Linhct là anh em tao.... mày vào thái độ với bọn nó thì tao fải lên tiếng chứ......... Tao thik chửi thẳng vào mặt mày đấy... có làm sao ko??? Đừng nói là mày định xử tao nhé =))Amen

Thiện said:
Chọn chỗ đi .
Còn việc muốn xem mặt trước thì ảnh anh bên trái đấy . Muốn chi tiết hơn thì 8h sáng mai anh có đến trường .Em đi dạo quanh mấy CLb là nhìn được ngay .
Kinh....hổ páo.... nhường mài chọn chỗ đấy :)) Amen

Thiện said:
Có gì ra Ym nói chuyện cho đàng hòang . Không phải nói cái giọng như thế .Làm mình mang tiến lên 4r bắt nạt con nít (nói riêng thằng nghĩa thôi chứ mấy người khác thì không).
Mày tuổi j` mà gọi nó là con nít.... mà mày cứ thử bắt nạt con nít 1 lần xem có bắt nạt đc. ko =)) =)).... ko khéo bị con nít bắt nạt lại thì khổ =)) Amen

Thiện said:
Em đã bao giờ gọi bạn em là nó chưa ? Điều đó chứng tỏ em không tôn trọng bạn em à ? Nếu 0 muốn thì thui . Không cần phải nặng lời thế . Dùng từ nó ám chỉ ng` thứ 3 là bình thường chả có gì cả .
Hĩ hĩ..... Linh ơi.... cái này thì anh buộc fải công nhận..... gọi nó cũng chẳng có j` đâu :p :p :p :p :p Nhưng mà thằng này gọi em là nó thì em gọi lại nó là thằng chó cũng đc. mà.... đừng bức xúc.... :D Amen

sheva_d6

uay` la^m o*i di tim may thang del bai di anh em giai? quyet tho^i ^O^ ^O^ ^O^ 1 kho^i hok the? co 2 vua duoc^O^ del bai tuc la muon qua mat D6 ah he he he

linh_cong_tu_d6

uay^` uay^` !!! choi* boi*` kieu^? j` the^' nay` !!!! bao nhieu^ bai` cua? d6 sao del het^ raoi` !!!! Lam^ gia` choi* d.c day^' !!!! moi*' cau^ d.c 1 it' cho d6 da~ goi. mut' den^' del het^ raoi` !!! uc*' the^'

thúy xinh said:
cuối cùng thỳ mod cũng đọc đc bài diễn văn của mình =)).. mod chuẩn ..thanks.. ở đâu có lâm ở đó có nạn câu bài :|
Kệ tôi... tôi kâu kệ tôi.... liên quan đíu đến kô >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p Mà hoá ra mài bảo mút del bài à??? Choá >:p >:p >:p >:p Amen

@Linhct: kon choá này nó kéo đội mút đến del chứ có phải anh đâu :(( :(( Amen
@Nghĩa: Có lẽ anh em phải nói chuyện riêng với mấy đứa del bài của anh em mình thôi :p :p :)) :)) B-) Amen

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000