:::D6 ZONE:::

DoanTrung_D6

sặc Boy D6Pro đâu cả òi. Con MChi D7 bảo a e mình cùng lùn cả mới đau chứ. hè này các chú ráng uống sữa mà lấy lại thể diện cho D6 nghe

linhvip_lachip_D6

A.c anh Trung dc. lam':((huhu.Nhin` anh? nhan mat buon` cuoi` qua' nhu con dien y'=))
He^`.Lan` dau thay chi Thuy post bai` trong lop' em day'>:D< Don' chao` long` nhiet.Vo~ tay cac' ban:*
Hom nay den' tap khieu vu :DHe^` dong that day' ^^ Thay` day khieu vu~ ng` dep dang chuan that =))

DoanTrung_D6

chị lập nghiệp cho e ạ. ng` thì bảo e làm sư. đứa bảo làm nhà văn chị là ng` đầu tiên bảo làm thầy bói đó. chân thành ghê.:D. nhớ thg` mọi quá đi hic hic

linhvip_lachip_D6

Dep. zai thi` cung ko den'.Cai dep. cua? thay` la` o? dang' ng` co* =)) Luc dau` thi` bt den luc thay` di thay qua^n` nhay?.Oi zoi` oi.Dc chiem nguong co the? cua? thay` =)) Luc thay` lac' mong ma` xuong lac' theo :)) Nhin` ma` em chi bit cam nin' >:):))
Di ko chi. iu >:) A` o? day' con` dc gap. chi Huyen` xinh chu'.Hi~.Dan` chi cua? chung minh` day'>:)

ặc ặc, huyền xinh là cái bà dạy nhảy á 8-}
mình thấy bà ý bảo cứ khen bà ý xinh thế là khen luôn >:) thấy bà chị sướng ghê :))
công nhận thầy bt mặc quần áo trông xí vậy mà mặc đồ nhảy vòa đẹp mê hồn ;-), nhất là cái quả lắc lắc, nhnì mà chỉ ước ao nhảy đẹp như thế >:)

DoanTrung_D6

sặc. nó ghê quá đi. hic hic. tại hum qua mình ngu dẫn con H zô đây. tự nhiên del hết mấy chục bài của mình đến bùn :(( ác chế con oai

gipypy_9x

Member
hic hic , tại anh nói lạc đề con gì nữa , phải đi đúng chủ đề là uk ;) , thía d6 có bị bắt buộc tham gia câu lạc bộ ko , d4 bị bắt này :(:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000