:::D6 ZONE:::

linh_cong_tu_d6

aaaaaaaaaa !!! sao dao. nay` minh` vip the^' nhey^? !!! anh em minh` tot^' the%' !!! baT^ ngo*` day^ !!! heheee!!! yen^ tam^ de^ !!! di ve^` em mua moi6~ nguoi*` 1c cai' keo. mut'!!hi' hi'

theshadow

Member
thằng nài anh em mà thế àh........:-w.......mày mà mua kẹo mút thì đừng về VN nữa.....khi nào có quà to thì mới được về.........hi~hi~

gipypy_9x

Member
đấy d6 phải cám ơn em vì đã lăng xê thông báo trước :D:D
D6 thế d7 có thànhkt với quân alex roài còn gì , quân alex nghe như hải ngoại ý :))

linh_cong_tu_d6

the^' nay` thi` d7 toan` hai? ngoai. the^' nay` !!! quan^ alex ne` !!! thanhkt hoi* ai' ti' nhung*ko sao !!! co' cai' j` den den o*? tai dung' ko !!! dot^. bien^' gien!!!!

gipypy_9x

Member
=))=)) nghe linh nói thía này thì thành nó đau xót chết =)) , nốt ruồi duyên của bạn ý đấy , ko phải đột biến gen đâu ^^ , ối em mê cái đấy đấy :D:D

Linh ct said:
the^' nay` thi` d7 toan` hai? ngoai. the^' nay` !!! quan^ alex ne` !!! thanhkt hoi* ai' ti' nhung*ko sao !!! co' cai' j` den den o*? tai dung' ko !!! dot^. bien^' gien!!!!
acac anh Linh ct cũng bít em cơ à, vừa đăng kí dance sport mà lại ko đi thì fí wa' :))
:-w ăn nói linh tinh j` thế :-w, đột biến gien cái con khỉ >:p
Châu béo said:
=))=)) nghe linh nói thía này thì thành nó đau xót chết =)) , nốt ruồi duyên của bạn ý đấy , ko phải đột biến gen đâu ^^ , ối em mê cái đấy đấy :D:D
ê Châo béo kia ăn nói linh tinh wa' đấy :-wX(
Linh ct said:
oai` !!! day^' la` cai' duyen^ day^' !!! khien^' cac' ban. nu*~ ket^' ban. thanh` ha? !! the^' to* xl nhe' !!! vi` noi' ra su* that^.=)) =))
lìu tìu wa' thằng ku :-w, thế thứ 2 có kịp đi học nhảy ko :D
Châu béo said:
hơ hơ , thế nó mới là thành kotex ko nó đã là thành 4teen roài , tranh thu? nó ko lên
a'a' Châu kia nói xấu bạn bè sau lưng nhá :((

gipypy_9x

Member
tronhocdichoi said:
acac anh Linh ct cũng bít em cơ à, vừa đăng kí dance sport mà lại ko đi thì fí wa' :))
:-w ăn nói linh tinh j` thế :-w, đột biến gien cái con khỉ >:p

ê Châo béo kia ăn nói linh tinh wa' đấy :-wX(

lìu tìu wa' thằng ku :-w, thế thứ 2 có kịp đi học nhảy ko :D

a'a' Châu kia nói xấu bạn bè sau lưng nhá :((
Mình nói thật thôi bạn đừng hiểu lầm chứ ;-) ;-) mà nói trên 4rum thía này ai chẳng đọc đựoc sao gọi là nói xấu sau lưng đc :>

linh_cong_tu_d6

em dang o singapore cho*` 6 tieng^' nua~ moi* bay sang Anh!! tin`h hinh ben^ nat` dat(' do? qua' !!!! 1 bat' mi` van(` than(' ma` 5$ tuc* la` 80 nghi`n !!! 1 coc^' coca to la` 2 $ la` 30 nghi`n !!! tiec^' tien^` qua' pa` con oi* !! thoi^ out day^ !!! ko ti' gia? $ net' lai. 100k thi` toi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000