D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67

buibichphuong

Công nhận thật đấy, nó đã nói gì đâu mà MT đã...suy ra chính MT mới là người có đầu óc...;))
@BI:Con cá mú chết tiệt kia, nhà ngươi muốn thành cá rán không hả???8-X

maitrang_90

Member
Tớ có suy nghĩ bậy bạ j` đâu ,tại T nói nên tớ mới liên tưởng đến... O:) O:) O:)
Thế mọi người có chiện j` hay hok , kể tớ nghe đi , by h đầu óc tớ chỉ toàn anh L thui , hum trước tìm thấy mấy cái ảnh trông kết c­ực :X :X :X
@T: quả mắt nhìn thở hok ra hơi là ý j`? X( X( X(
@VH : ảnh cos là kí rì , nghe lạ ghê hén , cho tui xem đi :D :D

Ah , thông báo với mọi người , tớ chuẩn bị bước vào 3 ngày thảm khốc từ ngày mai :đi theo phục vụ Ti bé và mẹ nó ở SS , và tất nhiên là hok đc gặp mọi người ở lớp học thêm , bởi vậy , ai có nhã ý chép hộ tớ bài thì....đừng ngại :-D :-D :-D

maitrang_90

Member
Ai bảo mắt trông như ma,người ta chỉ đang liếc đồ đáng ghét Raito thui , tui tìm được cái ảnh L cười cho mà xem , iu cực .
@VH: quà hả, tui sống được cho đến lúc về mà chưa bị thương tích j nghiêm trọng lắm là đã phúc lắm rùi , còn sức đâu mà mua wa` nữa . Thui để hum nào khao VH ăn j` nhá :D

buibichphuong

Có gì thì khao cả người ta nữa chứ, tính bỏ rơi hả, tính hối lộ cái Hằng mà không có phần cho tôi hả? Cứ thử xem, đây cho biết!!!;;)

maitrang_90

Member
Có gì thì khao cả người ta nữa chứ, tính bỏ rơi hả, tính hối lộ cái Hằng mà không có phần cho tôi hả? Cứ thử xem, đây cho biết!!!;;)
Hix, chưa j đã khủng bố tinh thần n` ta thía rùi . Tớ thấy hay nhất là Bp ngồi nhà ôm cái cốc đó đi (*) (*) (*)
@T: kỉu "vâng" j thía :p :p :p

maitrang_90

Member
Mí thì Mí , người ta gọi giống anh L mà hok thích thì thui >:p >:p >:p

@VH: tui hok có thấy cái ảnh nào hết :(( :(( :(( bắt đền !!!

@Fit_perfect_boy: hơ..páo cáo ...em tên Zoi` , hok có tay để giơ ạ =:)
we^n, ai đó giúp tớ giơ tay hộ anh L cái nèo :X :X :X

Glotiss

à...nhận là zòi rồi hả kưng:)):))
hóa ra là ko nhận được ảnh hả...làm tớ cứ ko hiểu trên lớp học thêm kưng lảm nhảm cái gì đằng sau tớ :)):))

buibichphuong

Nè nè Zòi con, tớ không ngồi nhà ôm cái cốc, chỉ buổi tối lấy ra ngắm để ngủ cho ngon thêm thôi:">
Còn Zòi tự nhận thấy mình là người đặc biệt thì giơ cái gì có thể giơ lên cũng được;)), không phải ngượng, giơ lên cho anh gì anh ý mừng, không người ta lại bẽ nói mà không ai đáp ứng!!!
Mà này đổi giấy đi, đừng dùng giấy cũ kẻo đau, đau cái gì gì đấy, nhể...;)) :D =))

maitrang_90

Member
TỚ ĐÃ NÓI LÀ TỚ HOK DÙNG GIẤY MÀ !!!!!!!
GHÉT WÁ!!!!!!X( X(

Đừng có mà trêu n` ta thía nữa ! Tớ mách anh L >:p
@T:tớ post bài hok phải để nói thêm một câu đâu , để thêm cái ảnh của anh L ý mà :D :D :D
Ah mà tớ có nhận là n` đb đâu ,tớ thấy người ta hỏi lớp mìn nên tớ giơ tay ủng hộ =:) =:) =:)
@VH: Dù sao tui vẫn là zoi`.....:| :| :|
Tí we^n ,GỬI LẠI ẢNH CHO TUI ĐI !!!!:-w :-w :-w

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000